Private conversations
Help Users

KC cho cung

tăng khí công cung là dễ nhất trong tất cả các char, bạn chỉ cần bỏ kc 4 vs khí công luu tinh tam tiễn, khí công lưu vân cường kích là ok...sv này aoe dùng pk tuy nhiên bị lỗi => cũng như k => bắn skill để Pk , bắn chay train quái....AC thì ốp VAAT nhé

trước giờ chơi cug thấy có 3 4 kc nhảy dame nhưng ko rõ là kc nào và màu nào giờ cần các cao thủ phân tích dùm mình với

trước giờ chơi cug thấy có 3 4 kc nhảy dame nhưng ko rõ là kc nào và màu nào giờ cần các cao thủ phân tích dùm mình với

theo mình đả từng chơi thì mình thấy ntn
    khi train cung có 3kc nhảy dame
    1. vô ảnh ám tiễn
    2.tâm thần ngưng tụ
    3.độc bá giang hồ
    khi pk cung có 5kc nhảy dame
    1 2 3 như trên
    4. tiễn hồn quán khí
    5.nhiệt huyết thần cung
    Cung có 2 đường cho các bạn lựa chọn khi pk
    1.pk skill thì sài kc vô ảnh ám tiễn
    2.pk chay thì sài kc tâm thần ngưng tụ hoặc ngưng thần tụ khí (khí công này tăng dame trực tiếp lên nhân vật)
    Đó là theo mình chơi nên mình nghĩ thế đúng sai gì các pro ném đá nhiu e nhận.tết nhất xong xây nhà luôn :icon_qq::icon_kb:

săn tiện ai chơi kiếm cho mình hỏi luôn là DHTM vs Hữu Huyết Tồn Sinh có tác dụng trong pk không? hay chỉ để train thôi

t thấy ộp LTTT pk chay phê bắn 3 cái chíu chíu chíu :)) :icon_yx:

QUOTE=shyn;553871]LUCN tác dụng tăng dame thui cưng. còn phạm vi tấn công không có tác dụng nhé.đã test rồi :v[/QUOTE]

t thấy ộp LTTT pk chay phê bắn 3 cái chíu chíu chíu :)) :icon_yx:

QUOTE=shyn;553871]LUCN tác dụng tăng dame thui cưng. còn phạm vi tấn công không có tác dụng nhé.đã test rồi :v
    [/QUOTE]

người ta không biết người ta ? tào lao không:icon_dao::icon_dao: