Private conversations
Help Users

Khu vực dành cho Ông 9 - Pà 8 ^^!

Sao e train server 1 ko thấy ai trong G , wa sv 3 thì có vài người :-S

Mới wen 1 pé , từng trong SaiGonPk ( nhung96 ) ,pé nói bị thanh lọc khỏi bang vì ko chịu 8 , sợ wá đi kiếm người 8 , mà ko có ai .. hix .

p/s : a Minh nói có 1 topic thời hào hùng của SaiGonPk , e kiếm hết 7 trang của box mình mà ko thấy a ơi :(

Mún t8m hả,lên đây tha hồ mà t8m,còn bé nhung96 thì có nhìu lí do out G lém,G thì có nhìu e hot girl lắm,but nghĩ game oy.huhu.Nói chung chú có quen e nào hot girl thì cứ rủ vào G đi a tán tỉnh nó giùm cho.hehe:-":-"(nhớ bé Lee,với moon quá ah:(()
    P/s:vậy G mình bên dzo tên gì a minh.SaiGonPkGuild hả???

Mún t8m hả,lên đây tha hồ mà t8m,còn bé nhung96 thì có nhìu lí do out G lém,G thì có nhìu e hot girl lắm,but nghĩ game oy.huhu.Nói chung chú có quen e nào hot girl thì cứ rủ vào G đi a tán tỉnh nó giùm cho.hehe:-":-"(nhớ bé Lee,với moon quá ah:(()
    P/s:vậy G mình bên dzo tên gì a minh.SaiGonPkGuild hả???

=p~ G từng có nhìu hot girl lắm hả ....

hic hic , nghe mà thèm >:) xem hình offline G zui wá , nhất là kỳ "Giọng Ca Vàng" =)) thích ghê

=p~ G từng có nhìu hot girl lắm hả ....

hic hic , nghe mà thèm >:) xem hình offline G zui wá , nhất là kỳ "Giọng Ca Vàng" =)) thích ghê
    Hot girl thì cũng ko hot girl gì,chỉ đều nhìn chảy nước dãi thui.haha~X(~X(

---------- Post added at 09:04 AM ---------- Previous post was at 08:50 AM ----------

Chú Koo muốn thấy mặt bé nhung96 thì đây :p:

Nhung96+HoaTieuNhi

---------- Post added at 09:10 AM ---------- Previous post was at 09:04 AM ----------

Sẵn tiện up thêm vài hot girl of G để hồi tưởng :

HoaTieuNhi+pé moon dễ xương of t+bà BC mập:))+Chị Rain(vợ a conan mập)+hot girl tiêu biểu của G bé hana:))+tên ngồi cầm đũa ham vui thì khỏi nói.hehe

---------- Post added at 09:12 AM ---------- Previous post was at 09:10 AM ----------

Ảnh hơi mờ :

Chị PhiLinh + HoaTieuNhi(hình nào cũng có mặt hết :T)
    P/s : sao ko tìm thấy hình bé lee xinh đẹp của e hả a minh.huhu.iu bé lee nhất ah:x

up cho bác, chúc bác bán đắt hàng.

...................................................................

@lienminhhoi : =p~ mấy chị xinh wá ..... "hồi tưởng" ? Vậy là giờ ko còn ai hả :-S

Hot girl thì cũng ko hot girl gì,chỉ đều nhìn chảy nước dãi thui.haha~X(~X(

---------- Post added at 09:04 AM ---------- Previous post was at 08:50 AM ----------

Chú Koo muốn thấy mặt bé nhung96 thì đây :p:
    [url]http://ni8.upanh.com/b6.s15.d1/1a48aac67a035ce57de75721eefb2ea6_41376828.img2680.jpg[/url]
    Nhung96+HoaTieuNhi

---------- Post added at 09:10 AM ---------- Previous post was at 09:04 AM ----------

Sẵn tiện up thêm vài hot girl of G để hồi tưởng :
    [url]http://ni9.upanh.com/b3.s25.d1/250c034a379ac4cdd3c5842d856959d0_41376979.img27081.jpg[/url]
    HoaTieuNhi+pé moon dễ xương of t+bà BC mập:))+Chị Rain(vợ a conan mập)+hot girl tiêu biểu của G bé hana:))+tên ngồi cầm đũa ham vui thì khỏi nói.hehe

---------- Post added at 09:12 AM ---------- Previous post was at 09:10 AM ----------

Ảnh hơi mờ :
    [url]http://ni4.upanh.com/b3.s15.d1/8e0b6f3b9984ac375bc12a1ac8624bb7_41377134.img3624.jpg[/url]
    Chị PhiLinh + HoaTieuNhi(hình nào cũng có mặt hết :T)
    P/s : sao ko tìm thấy hình bé lee xinh đẹp của e hả a minh.huhu.iu bé lee nhất ah:x

Này thì Hotgirl, này thì pé Lee :D

1 năm trôi qua, đứa nào cũng mập ú ù u... Thèng KoolBoy, Thèng Shoma, Thèng Byn, rollock, và thèng Kỳ móm nữa chứ.... Mập ú ...