Private conversations
Help Users

Kidz Fate - Sự khởi đầu mới !

TheFox

Chinh Chiến Tứ Phương

Trang chủ :http://kidzfate.co.nr/
    down load http://www.megaupload.com/?d=NJT7EBFC
    Đăng ký : Click here to register
    Launcher Kidz Fate: Link MediaFire (Dành cho bạn nào đã có client 2.0 hoặc 3.0 trong máy :D )
    Laucher HV : Link Galaxyz (Dành cho bạn nào mún chơi Kid Fate và HomeViet trong cùng 1 client 2.0 :-" )

Sever vừa reset lại , tốc độ lên lvl cao hơn , item drop ngon hơn , trang sức drop nhiều hơn , ít lag hơn , ................... để PK LÀ CHÍNH
    Một số update :

1. Chỉ có thể pk trong pvp map

2. New Client

3. Vũ khí Hàn Băng (Chỉ có khi win event )

4. Thêm map Vịnh Cướp Biển

5. Honor Gears

6. Kirins ở Huyền Bột
    (Cái này là do Fox tạm dịch , có gì sai sót mong bỏ qua )

Hướng dẫn đăng ký : các bạn tham khảo trang đăng ký của HK-HV ( www.hk-hv.co.cc ) vì nó giống y chang nhưng có tiếng Việt :D Nên dùng INTERNET EXPLORER nếu không sẽ bị báo lỗi :D

Trong Game cần giúp đỡ về lvl thì pm : Huskarl . Mà lvl thôi nhé :D Fox gà lắm , không giúp về item đc :D Mún item thì các bạn vào bang Eternity xin thằng Inate nó cho cả set :-" Mà đặc biệt là nó ưu tiên nữ giới 8-}

Khi dùng MegaUpload , để cải thiện tốc độ các bạn có thể dùng nick Mega của Fox (nếu chưa đăng ký) : meoraudo - 0909352433 . Đây chỉ là nick member bình thường , nhưng khi là Member tốc độ down sẽ cao hơn khi các bạn down bt :D (mặc dù không cao bằng member có trả tiền :-" )

gì thế nhỉ:-??,èôh hố,sv mới ảh "Cáo Già"???,

Uhm , sever private có thể coi là mới :D (nó vừa reset database :-" )

Trang chủ :http://kidzfate.co.nr/
    Download : Link MegaUpload
    Đăng ký : Click here to register

Sever vừa reset lại , tốc độ lên lvl cao hơn , item drop ngon hơn , trang sức drop nhiều hơn , ít lag hơn , ...................

Đang so sánh nó với cái HKGH nào vậy ??? Mà cái tên topic mang ý nghĩa gì vậy :)) khởi đầu mới.... =)) Nhãm ! [-( HKGH này của thằng nào tạo ra vây ???

Không chơi thì thôi đâu cần vào đâu nói câu đó :-$

Đang ở sân khách mà cứ làm như nhà mình ấy nhở :)) , HomeViet thì đang cố găng thu hút người chơi = chính cái HKHV còn ông thì vào Homviet giới thiệu 1 cái HK # , Mún war à =))

Đang ở sân khách mà cứ làm như nhà mình ấy nhở :)) , HomeViet thì đang cố găng thu hút người chơi = chính cái HKHV còn ông thì vào Homviet giới thiệu 1 cái HK # , Mún war à =))

Lại lé nữa rồi [-( Ta bảo là để pk là chính + test skill + item + ....... :-?? Có ai kêu chơi lun đâu @-) Mà ta rất dễ tính :"> Thix thì chiều :D

ặc ặc mỗi người nhịn nhau chút đi ổng cũng chỉ có lòng tốt post lên cho mọi người thoai. còn chơi hay không là quyền của mỗi người mà :-$:-$

Bạn Fox có lòng tốt share cho các bạn các sv mới cho nên các bạn không nên trách cậu ấy. Vui là 9 các bạn nhé

pvp hả pvp ko lại lũ tàu chết đau tụi nó toàn hack à kiểu *** rì 1 thằng tc lan 4 tui mà tui 12x danh no toàn 1 máu no đứng cười x0ng , xoẹt xoẹt .........:-$
    mà tui nhớ KidzFate có 1 topic rồi mà :|

The Fox mà gặp Tàn Sát là phải im ! =)) hãy nhìn cái chử ký :-" , P/s bác One : người ta chỉ có ý tốt thôi thì bỏ qua đi tranh cải làm gì vậy bác :-*