Private conversations
Help Users

KingPeace :))))))))

Còi nghỉ game rồi :) mọi người chơi game vui vẻ nhé :cute_smiley55: rảnh vô ghé thăm mọi người :D

sao nghỉ thế @@ còn định làm clone kill auto sv mà

ừa có chút chuyện :3 hôm qua bực ộp đồ sịt hết luôn rồi :)) gọi non Ray tối qua nói lời tạm biết cơ mà ngoảnh mặt làm ngơ ko rép :1:

trời ơi tối qua đâu để ý đâu @@ hwa chăm mèo bịnh hết cả thời gian

nọn Ray còn ko thèm lưu luyến thì ở lại có nghĩa gì :1:

Nguyên văn bởi _pinkdream_ để màu hường cho nó hợp với nó
    đấy bạn heo đã thông kinh mạch rồi đấy
    Rồi vấn đề típ theo chắc phải nhờ ai làm việc tư tưởng hộ bạn heo, rõ khổ với suy nghĩ của bạn, chắc do mình viết tiếng việt nên bạn hok hỉu :))

Đoạn này đọc từ dưới lên nhá các tình yêu, đây là đoạn chat đầy đẳng cấp, mạnh mẽ và cá tính của 1 mem buê đuê mới chơi HKHV đc 1 năm từ lớp 8 lên lớp 9 =]]]] với 1 mem men lì lịch sự, có lòng bao dung rộng như lòng biển Thái Bình của mẹ, với thâm niên chơi HKGH đc 10 năm cùng bạn chịch

@karok: ok tui nhớ rùi, tui làm việc đây, sáng giờ chôm giờ Cty hơi nhiều
    @rayray92: cứ chửi cứ kill liên tục ta sẽ ko bao h khóc đâu nên bạn yên tâm nhé, toàn sv acc ta đấy nên gặp ai cũng kill đi nhé :)
    @rayray92: nhiều lắm bạn, cả sv này là acc mình ko đó :) giấc mơ hồng cứ bị kill là lôi tên mình ra chửi nhé
    @karok: chứ log acc rayray thì chắc đi buff
    @karok: đi kill auto thì log acc nào?
    @rayray92: ừ, suy nghĩ của bạn có mình bạn nghĩ thôi chứ ng khác đâu ai nghĩ giống bạn, mà tui hứa rayray sẽ ko kill pink nữa đâu, bạn đừng sợ pink khóc vì rayray nữa nhé
    @karok: nói vậy thì chịu rồi, thôi cứ làm điều mình cho là đúng nhất
    @rayray92: kill phản kháng mới vui bạn ơi :) mình thích khi thấy bọn nó đánh lại và tượt đuổi chứ nằm 1 cục kill có 1 lần à
    @karok: kill thì phải nằm
    @karok: ở đời kì cái là, kill mà gặp phản kháng là ko có dc vui trong dạ
    @karok: K2 thì luôn full bãi, hơn nữa, train mãi thành nhàm, PK chấp nhâjn được, kill auto cũng chấp nhận được miễn là đừng có nhây quá thôi
    @rayray92: kêu pink qua k2 nhá bạn :) ko thích pk thì sang k2 cho hào bình, sv này thuần pk mà bạn :)
    @karok: cảm ơn
    @rayray92: ừ ta đã hiểu r, vài giọt nc mắt là đc :)
    @karok: hẹn offline cứ ngồi khóc, thiệt khổ tâm lắm
    @rayray92: thôi vậy, cùng là phận đàn bà như nhau mà khác quá, ừ, ta ko kill nó nữa :)
    @rayray92: ha ha
    @karok: P cứng rắn trong game nhưng cũng là con gái, cũng mit ướt như ai
    @karok: ngày nào tui cũng nghe nó bị giết
    @karok: tui cũng vậy, nhưng xin ray với mọi người, đừng kill nó nữa
    @rayray92: tui ko có hứng với bạn karok à
    @rayray92: ừ tui tin ông HK sẽ fix đc, tui rất mong chờ điều đó :)
    @karok: coi có bug ko
    @karok: kill 1 cái tui nằm luôn
    @karok: vậy chuyển qua kill tui đi
    @rayray92: nói r, pink ko phản kháng nhưng pink bug ko đánh đc, chỉ có con lumbikip đánh thôi
    @karok: anh HK sẽ fix mà, đã phát hiên dc bug
    @rayray92: nếu như ko kill bọn nó làm sao biết đc có bug?
    @karok: đừng kill nó, nó ko phản kháng thì sẽ ko bug
    @rayray92: có thể pink nó ko lợi dụng bug thật, và mình nói pink ko phản kháng vì mình ko kill đc nó, luôn mắc bug này
    @karok: coi như tui thay mặt năn nỉ cả sv
    @karok: tụi nó ko phản kháng thì sẽ ko xuất hiện bug
    @rayray92: tui ko kéo ai cả karok à, lần nào cũng 1 mình tui đi thôi, nhưng chuyên nó lợi dụng bug là có thật, nhưng tui nghĩ chắc do lumbikip cắm 3 acc nên nó lợi dụng giùm cho bạn nó thôi
    @karok: để tụi nó yên thì có sao đâu
    @karok: còn bây giờ, thui đừng kill tụi nó nữa
    @karok: tui nghĩ anh HK sẽ fix được bug
    @karok: ray ray có nghĩ vậy ko
    @karok: ai bị kill àm ko tức
    @karok: nó đang train, kéo lên kill nó
    @karok: còn Lụm thì nó cứ phản kháng, tui phải làm sao
    @rayray92: @karok: chính vì bọn nó hay bug nên mới bị nhiều ng kill karok à, tui chưa bao h kill ông cả
    @karok: Pink ko đánh vì tôi không cho đánh nữa
    @rayray92: ừ thì tui cũng nói sự thật :3
    @karok: bọn nó bị kill nhiều, thử hỏi ai bị kill nhiều lúc đang train mà ko bức xúc
    @karok: tui làm rayray bực sao? tui chỉ nói sự thật

Hây ya, hãy trả lại tui Giấc mơ hồng ngày xưa ai kill là chửi, là cho rằng ng ta đc GM ưu ái, là dí đập lại dù rất cùi. Tui hong thích Giấc mơ hồng đc ng lịch sự dạy ko đc pk lại, chơi bug thôi rồi ra ngoài off chịch xã giao khóc lóc để ng khác lên năn nỉ đừng kill acc nữa và nguyện chết thay dùm đâu nhoa

Ta cũng muốn thấy nước mắt của Giấc mơ hồng thêm 1 lần nữa nên Ta vs mi nguyện lần nữa sống chết kill auto ẽm ấy để ẽm sẽ sà vào lòng bạn chịch và nói:"Em bị bọn nó cắn em hoài anh ạ , a k xữ giùm em thì k có thưởng đêm nay nha huhu :(("

nin đang loading 70% :icon_yx: sắm xong cặp Ac với ctp là ready =]]]]]]]]

Ta cũng muốn thấy nước mắt của Giấc mơ hồng thêm 1 lần nữa nên Ta vs mi nguyện lần nữa sống chết kill auto ẽm ấy để ẽm sẽ sà vào lòng bạn chịch và nói:"Em bị bọn nó cắn em hoài anh ạ , a k xữ giùm em thì k có thưởng đêm nay nha huhu :(("

vãi cả kịch bản :icon_kl:

2 con nợn kia ác vồn, để ẻm còn chơi game an bình để mơ những giấc mơ màu hồng nữa chứ =))

Mắc cười ghê á, nó kêu trong game thì giết đc chứ đừng có mà đem game ra ngoài chém giết có ngày vô tù =]]]]]]]]]]]]]]]] nghe mà thấy khùng dễ sợ, mình có bao h như vậy đâu, game thấy vui thì giết, bọn nó ức chế kệ bọn nó chứ, hay tại nó nghĩ bạn chịch của nó đem game ra ngoài đời khóc lóc nên nghĩ mình cũng đem game ra ngoài nhỉ? Thằng cà rốt nói chuyện *** biết nghĩ, toàn nói chuyện mâu thuẫn, áp đặt suy nghĩ của nó cho ng ta xong r ng ta nói lại, thấy mình nói bậy, tìm cách né =]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]] xạo loz dễ sợ, cũng là thằng đàn bà mà bày đặt chịch chi để h phải khổ sở ra dáng đàn ông

Chời ơi iu Quýt quá đi à :x ai chịch team đó ta cũng yêu hết á =]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]

[/IMG]
    mấy bác kill thì xé ra con Cung e ra nhá. đừng có chặn nốt đường sống của e :1: góc lag :11:

Last edited:
    =]]]]]]]]]]]]]] ê nó mà vào cmt trong đây nữa chắc vui ha =]]]]]]]]]]]]] thể nào cũng theo kiểu "đại tiểu thư ta đây ko làm j sai, ko chấp bọn bây" =]]]]]]]]]]]]]]] chắc nó sẽ lại nói bọn mình hùa nhau kill nó dù mỗi lần chỉ 1 ng đi kill nó còn nó xách cả team rượt thì ko phải là hùa mà là đoàn kết =]]]]]]]]]]]]]]]] bởi vậy, chuyện đàn bà mà thằng đàn ông kia vào giải quyết chỉ tổ thêm nhục với lớn chuyện =]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]

Thiệt tình là rất mong chờ nó lập topic chửi mà chờ hoài ko thấy, dù bạn chịch nó đã xạo loz dùm rằng nó đi làm chưa về (vãi làm cả ngày lẫn đêm thế chắc thành hà thiên lộn) =]]]]]]]]]]]]] miẹ, lợi dụng bug chết miẹ mà kêu mắc đi làm ko có thời gian báo, cứ mất exp cái lên gào rú liền hà, cái bug lợi cho tụi nó quá mà hú làm con mẹ j, đã vậy còn nói đừng pk nó thì ko bug, pk cả sv làm quái j có đứa nào bug ngoài tụi nó, kêu ko pk để giấu bug khỏi báo cáo luôn chăng?

nọn Ray toàn đi bắt nạt người ta thôi :11:

=]]]]]]]]]]]]]] ê nó mà vào cmt trong đây nữa chắc vui ha =]]]]]]]]]]]]] thể nào cũng theo kiểu "đại tiểu thư ta đây ko làm j sai, ko chấp bọn bây" =]]]]]]]]]]]]]]] chắc nó sẽ lại nói bọn mình hùa nhau kill nó dù mỗi lần chỉ 1 ng đi kill nó còn nó xách cả team rượt thì ko phải là hùa mà là đoàn kết =]]]]]]]]]]]]]]]] bởi vậy, chuyện đàn bà mà thằng đàn ông kia vào giải quyết chỉ tổ thêm nhục với lớn chuyện =]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]

Thiệt tình là rất mong chờ nó lập topic chửi mà chờ hoài ko thấy, dù bạn chịch nó đã xạo loz dùm rằng nó đi làm chưa về (vãi làm cả ngày lẫn đêm thế chắc thành hà thiên lộn) =]]]]]]]]]]]]] miẹ, lợi dụng bug chết miẹ mà kêu mắc đi làm ko có thời gian báo, cứ mất exp cái lên gào rú liền hà, cái bug lợi cho tụi nó quá mà hú làm con mẹ j, đã vậy còn nói đừng pk nó thì ko bug, pk cả sv làm quái j có đứa nào bug ngoài tụi nó, kêu ko pk để giấu bug khỏi báo cáo luôn chăng?