Private conversations
Help Users

Lỗi TC vk HBQ

Heroes1

Vô Danh Khách
    A HK.. E chơi HBQ vk HBQ tc6 r.. e đi TC7 xong . trả Q thành Công. mà nó vẫn còn TC6 r. nhận Q 120 lại cũng k đx Nhận. là sao. xong nhan Q 130 thi dx.. 120 nhan k dx @@. A HK coi giùm em cái ,
    ID: congminh1
    Ingame: CandyCurh

Khong dx lun ban oiii.. Chuyển sinh nhận NV Q120 dx. tra Q van con cay vk tc6 k len dx tc7 deo hiu

A HK.. E chơi HBQ vk HBQ tc6 r.. e đi TC7 xong . trả Q thành Công. mà nó vẫn còn TC6 r. nhận Q 120 lại cũng k đx Nhận. là sao. xong nhan Q 130 thi dx.. 120 nhan k dx @@. A HK coi giùm em cái ,
    ID: congminh1
    Ingame: CandyCurh

bạn post có dấu và ko viết tắt dùm để admin hiểu nhé

bạn ý có nhờ em vào nick xem hộ , đúng là cây vũ khí của HBQ trong char bạn ý bị lỗi làm nv thăng cấp 7 xong vẫn giữ thăng cấp 6 , không làm lại đc nhiệm vụ nữa , làm Q tc8 cũng không được luôn .

bạn ý có nhờ em vào nick xem hộ , đúng là cây vũ khí của HBQ trong char bạn ý bị lỗi làm nv thăng cấp 7 xong vẫn giữ thăng cấp 6 , không làm lại đc nhiệm vụ nữa , làm Q tc8 cũng không được luôn .

anh đã fix cho bạn đó hld lên tc7

A HK a vào cõi ác HBQ e vz. lai TC8 vk k lên vẫn còn 7 là sao a fix lại giùm e đi a HK. TC vk của HBQ bị lỗi r a ơi

upppppppppppppppppppppp A HK vao coi gium e fix cho e le.. de e op vk di train nua chu

Anh Hk A vào Ac Game ID:congminh1. a fix cho e lai rồi có Vũ Khí Thăng Cấp 7. rồi em vừa úp 13x di nhan NV trả Q. thi bao Chúc Minh Bạn NV Thành Công. âấm vào Coi thi Vẫn con Thăng Chức 7. không lên 8 a ơi.

đúng là hoả long đao của bạn này lỗi thật anh HK ạ , anh fix lên 7 vẫn không làm đc lên tc8 .....

ad cho minh hoi cai ,sao chuyen dong vk HBQ ko chuyen dc dong the

Ví dụ:
    Vk HLD đang ful 4 dòng 28% muốn sang 4 dòng 30%. Đầu tiên đổi từ 28% sang loại ngọc tấn công hoặc đả kích ful 4 dòng. Đổi được 4 dòng 1 trong 2 loại đó thì chuyển sang clvc 30%. Khi đổi ngọc vẫn có tỷ lệ miss như ốp trắng