Private conversations
Help Users

Lỗi dame quái

ThanhTreTrau

Vô Danh Khách
    Bình thường em đánh quái được gần 7k máu,nộ thì gần 10k máu nhưng hiện tại em chỉ đánh quái được gần 5k máu,nộ thì 7k máu thôi.Mong anh GM giải quyết dùm em (id longquan11 tên nv TreTrau)

Bình thường em đánh quái được gần 7k máu,nộ thì gần 10k máu nhưng hiện tại em chỉ đánh quái được gần 5k máu,nộ thì 7k máu thôi.Mong anh GM giải quyết dùm em (id longquan11 tên nv TreTrau)
    post vậy cũng chịu thua, tốt nhất show char, show khí công, show đồ, show ctrl-s lên rồi show đánh quái nào lên thì mọi người còn nhận xét được

xem bt có ăn chỉ thêu không, nhiều khi không để ý hết chỉ thêu đỏ giảm bớt dame def

Từ khi chơi tới bây giờ e ko có ăn siêu thị.chỉ xài TC với ngũ sắc theo event cua GM mà e chỉ sài vào chủ nhật thôi.hiện trạng này mới xảy ra vào tối qua

Từ khi chơi tới bây giờ e ko có ăn siêu thị.chỉ xài TC với ngũ sắc theo event cua GM mà e chỉ sài vào chủ nhật thôi.hiện trạng này mới xảy ra vào tối qua
    char bạn bt chả có lỗi gì, lỗi nếu có thì xảy ra tất cả các char cùng class, và đang bình thường mà phát sinh lỗi thì chỉ có sửa code trên server mới bị, và lại bị vào "tối qua" càng vô lí vì chẳng có bảo trì gì cả.

code về nhân vật cả tháng nay ko chỉnh gì, chỉ có bảo tri update event, chỉ số tấn công quái mất bn máu phụ thuộc vào char gì, khí công cộng ra sao, mặc đồ ra sao, quái def bao nhiêu, nếu tất cả đều ko thay đổi thì sẽ ko bao giờ nó thay đổi để sinh ra "lỗi" cả.

Chưa bao giờ game HKHV này bị lỗi về dame, def chỉ phát sinh trên 1 char duy nhất như bạn cả.

E phát hiện lỗi ở chỗ dùng sâm ko tốn 1 cái nào.chỉ cần có 1 củ sâm thì train ko bao giờ hết MP mà chỉ số MP nó cứ full thôi.mong a GM fix lỗi sớm để e kiểm tra và báo lại.nhân tiện xin a GM fix lỗi đừng rớt cao cấp bì thảo để tránh tình trạng đồ đạc biến thành cao cấp bì thảo,e nghe 1 số ngừời nói vậy và e cũng đã bị như vậy.mong a GM giải quyết dùm