Private conversations
Help Users

Lỗi giao dịch

Status
    Not open for further replies.

onlyluzu

Giang Hồ Hào Kiệt
    Chào anh HK, vừa nãy em bán cho NhanQuaBaoAnf 24v Gem = 6TNP TB nhưng khi GD xong em lại nhận được có 2 TNP, bảo bạn ấy đưa thêm lại lặn mất tăm.
    - Thời gian GD: 12h15 AM
    - Forget GD với NhanQuaBaoAnf
    Anh HK check giúp em với. Thằng này tham quá :(

Thời gian giao dịch là 12h15 AM. 8h25 STH trả item. Đã lộ rõ ý đồ rồi. ở HV này hack là tự tay ký án tử

Thời gian giao dịch là 12h15 AM. 8h25 STH trả item. Đã lộ rõ ý đồ rồi. ở HV này hack là tự tay ký án tử

em vừa gd xong khoảng 1 tí là em treo máy đi ngủ rồi. Mong các anh mở lòng khoan dung cho em 1 cơ hôi để sữa những sai lầm. Hix Hix.

anh Hk cũng nên fix lại lỗi này.lúc trc em cũng gd TNP vk.túi chính full-túi phụ CTP vẫn còn chỗ nhưng khi GD thì đồ chỉ nhận đc bên túi chính.còn túi phụ ko có tác dụng.

anh Hk cũng nên fix lại lỗi này.lúc trc em cũng gd TNP vk.túi chính full-túi phụ CTP vẫn còn chỗ nhưng khi GD thì đồ chỉ nhận đc bên túi chính.còn túi phụ ko có tác dụng.

ờ mình không biết gì cả. Hôm qua giao dich với Forget, rõ ràng mình bỏ 6 cai tnp Trang bị, sáng này mình online thì thấy còn lại 4 cái. hix hix. bị khoá hết account luôn rồi. Buồn quá. HuHu

ờ mình không biết gì cả. Hôm qua giao dich với Forget, rõ ràng mình bỏ 6 cai tnp Trang bị, sáng này mình online thì thấy còn lại 4 cái. hix hix. bị khoá hết account luôn rồi. Buồn quá. HuHu

hãy hoàn tất gd, admin đã thả account, nếu còn thấy chủ topic thắc mắc nữa sẽ xử lí

Status
    Not open for further replies.