Private conversations
Help Users

Lỗi mà không biết lỗi j luôn ai biết giúp mình với

Lần đầu anh chập chững chơi game . K biết cái 4rum là nơi để làm gì hết em à (he) sau này mò up ảnh , lên google search thấy rất dể hiểu mà (hammo)

Hình của bạn là private trên zingme. ( quyền riêng tư cho nên người khác ko xem được chỉ mỗi bạn xem được). Bạn phải move ra ngoài và public( chia sẻ công khai) thì tất cả mọi người mới xem được.

mình thử nhiều lần lắm r xoá cài mãi mà không vào được. nó cứ bị như z hoài. (lolang)

Khả năng win lỗi hoặc file giải nén lỗi. xóa thư mục game cài lại thử. Bung file trực tiếp vào ổ đĩa gốc C hoặc D

Trường hợp này có nhiều cách khắc phục, tuy nhiên mình đưa ra 1 số cách như sau:
    1. Xem driver VGA của máy đã cài đặt chưa? Nếu chưa thì cài vào
    2. Tải bản full trên trang chủ và giải nén vào thư mục ổ đĩa nào tùy ý bạn. Thường thì ổ D,E,,,....để tránh trường hợp bị lỗi win cài lại không phải cài lại game.
    3. Cấu hình lại game ở chế độ : cửa sổ độ phân giải 800x600
    4. Các cách trên vẫn không được thì bạn tải bản đầy đủ trên trang chủ rồi extract đè lên thư mục hiệp khách cũ. Chắc chắn trong quá trình xả nén không bị báo lỗi file nào hoặc thiếu file nào. Vậy là có thể vào game bình thường thôi.
    ***Theo kinh nghiệm của mình thì chắc khi xả nén bạn thiếu file.

mình làm theo cách mấy bạn r mà vẫn không đc. down thử HK khác thì chơi bình thường à hix hix(@)