Private conversations
Help Users

[Long][Dịch vụ][Op thuê]

Mình có cái áo 13x ful ulpt 7x hiện đang +9 , bạn có đủ sức cho nó lên +10 không ? .. cho cái giá ...

Mình đặt hàng 1 cái áo thương Tà nữ 13x ful pt 10 +10 khi nào xong thì pm Lynnta trong game hoặc số dt 0121 800 8313 nhé.
    Khi nào xong mình đưa tiền nhé. Thanks bạn

có thể nói 9 xác bạn op ulpt bao nhiu k0 bạn
    áo ninja tà nữ 13x ful 78 76 76 76 +9 , 8 tt hoả , 8lv , dn+2 . giáp 125 ful 78 +8 . kích 199m full kc3 +8 . cả 3 món đều muốn + , cho giá từng món

áo ninja tà nữ 13x ful 78 76 76 76 +9 , 8 tt hoả , 8lv , dn+2 . giáp 125 ful 78 +8 . kích 199m full kc3 +8 . cả 3 món đều muốn + , cho giá từng món

Áo Nin 10k, Giáp 125 12k, kick 14k@, dc thi sms SDT của mình :D :D

Bạn Đặt CỌc trc cho minh 50% nhé. tks bạn

Mình bị dụ mấy lần rùi toàn đặt cọc xong ko thấy đồ đâu hết toàn bị lừa đảo. Nếu dc thì bạn cứ làm xong gọi cho mình. Mình lấy hàng liền luôn mình đi làm nên online khoảng từ 19h đến sáng hôm sau. Được thì mình đặt bạn thêm nữa chứ ko phải 1 món đâu bạn đừng lo.

Mình bị dụ mấy lần rùi toàn đặt cọc xong ko thấy đồ đâu hết toàn bị lừa đảo. Nếu dc thì bạn cứ làm xong gọi cho mình. Mình lấy hàng liền luôn mình đi làm nên online khoảng từ 19h đến sáng hôm sau. Được thì mình đặt bạn thêm nữa chứ ko phải 1 món đâu bạn đừng lo.

mình bị 2 lần r đặt xong ko lấy hàng nên h mình op đồ là có cọc

mình bị 2 lần r đặt xong ko lấy hàng nên h mình op đồ là có cọc

Bạn op xong còn bán dc, chứ đưa cọc cho bạn rùi bạn mất tích như mấy người kia thì mình biết làm sao ??? Đã nói là op xong mình mua liền bạn ko tin thì mình bó tay. Mình chưa lừa đảo ai bao giờ mình lớn đi làm rồi ko phải trẻ trâu. Nếu dc thì làm dùm mình ko thì bye bye

Thuê cường hoá áo ninja 13xt nữ full 78 76 76 76 +9 , lv8 ngũ hành , 8tt hoả , dn+2 lên +10 với giá 7k5 . chủ thớt vô xác nhận .... ( BachTieu ).

Có nhận làm áo thương/nin tà 13x full78 +10 ko thớt
    Cho minh cái giá nhé
    Cọc 20% thôi nhé, khách hàng thân thuộc :))

ingame LinhLongNhong nhận Đơn hàng
    Sắp 48 tiếng rồi đấy , tại sao không có câu trả lời ... ọp tiếp hay không đây ? . tính làm 1 phát lên được 7k5 còn xịt thì trả áo rồi chuồn hay sao ?