Private conversations
Help Users

lua vao link web hack

Status
    Not open for further replies.
    Ac LoiThan :| chắc LoiThan đây ko phải là LT vì LT share ac cho nhiều ng chơi

---------- Post added at 11:52 AM ---------- Previous post was at 11:50 AM ----------

hình như wed nhanquahkvn.tk ko tồn tại

cái gi nưa đây lại cai vu nay nựa đi lua hack trui tinh táo lại đi lưa thi phai lưa ac nao 12x chứ mắc mơ gì phải đi lưa ac 8x chi trời, ac đao 10x tôi có 3 ac rồi lưa làm gi, tui lv 118 đâu điên mà đi làm những chuyện như vậy

cái gi nưa đây lại cai vu nay nựa đi lua hack trui tinh táo lại đi lưa thi phai lưa ac nao 12x chứ mắc mơ gì phải đi lưa ac 8x chi trời, ac đao 10x tôi có 3 ac rồi lưa làm gi, tui lv 118 đâu điên mà đi làm những chuyện như vậy
    biết là thế nhưng share acc lung tung để người khác đi làm hành bi xấu thì = bắn nick [-( Mà cong nhận đứa nào chơi ác thật,lấy nick LoiThan đi lừa đảo mới kin :|

đổi pass đừng share acc cho ai nữa đại ka , ko thì bị bắn nick như chơi đấy :) :) . Anh HK check ID xem 2 acc có chùng IP ko ko :D :D

thế chả phải là chủ acc LT đang bảo chủ thớt là vu oan :))

nhìn kị chút là biết nick pos như thế nào .
    Thứ nhất đây là nick mới tạo.
    thứ 2 chỉ giám lấy acc nhỏ poss
    còn nưa sẻ điều tra tiếp

mình đả phóng to lên mọi ng xem

ng pm bạn này là Loi7han chứ ko phải là LoiThan :D

ac ac nhìn kĩ mới thay Lơi7han. để nghị GM truy dùm kẻ này.
    Cảm ơn út đã phát hiện ra

cái này chủ post muốn hại LoiThan , các bạn nhìn xem kĩ sẽ ng pm bạn này là Loi7han còn bạn này lại PM LoiThan và hỏi.
    PM from : Loi7han : dsa
    PM from : Loi7han : em nhan qua 12x chua
    PM from : Loi7han : nhận rồi bán lại cho tui
    Pm to : LoiThan: chua
    PM to : LoiThan : co thay dj dau

xem là thấy khác ng này ko phải gọi là vu oan mà gọi muốn hãm hại LoiThan :))

thế chả nhẽ mắt mình nhìn k rõ, nhìn đi nhìn lại thấy vẫn k giống số 7 :|

xem hình phóng to thì thật sự 3 dòng cuối là Loi7han ;)) tên này gian thật , đặt tên chụp hình xém nhìn nhằm , cứ ngỡ BC VDP lại làm chuyện vậy chứ .

Status
    Not open for further replies.