Private conversations
Help Users

Mẫu áo HKGH, anh em vào cho ý kiến!

fmfdream

Vang Danh Bốn Biển
    suy đi nghĩ lại thì có mẫu áo này là nhìn được nhất, sẽ in thêm chữ "For the memory remain" ở đằng sau hoặc bên cánh tay tùy thích!

cấnh tay faj có con rồng

cánh tay faj có cái hình nữa bên faj thì tốt wa

tay nó tự nắm lại đó (forever alone) ;))....
    áo cũng đẹp... nhưng chưa thích ....đề nghị desgin cái khác đi :">

đẹp nhìn đơn giản dễ chịu... nhưng anh ơi có thể cho màu khác ko??? tươi sáng chút... hoặc cho 2 thêm kiểu màu khác cũng dc... màu đen đi nắng thì hầm chết
    p/s: ngoài cái màu ra thì hoàn hảo cả :"> e thấy logo để cánh tay sẽ hay đó nhìn bớt đơn điệu chút

e thấy để 2 chữ "HOMEVIET.ORG" với "HiepKhachvn.net".
    1 chữ trước, 1 chữ sau là đc rồi. Để chi dòng chữ "For the ...." cho dài dòng.
    Áo này có vẻ Nam-Nữ gì mặc ok hết (nữ áo ôm eo) !!

các cm của các bạn mình sẽ ghi nhận và sẽ làm ra 1 mẫu áo mới dựa trên cái tông cũ này!

cái gì đẹp lộng lẫy thì ko cần phải màu mè! tông đen chữ xám sẽ giúp cho các hình in rất nổi và mọi người dễ nhận thấy!

Vậy có gì anh làm dạng áo thun nha anh tại có mấy người bự con sợ mặc ko vừa :D hoặc là anh làm riêng 2 3 cái cho những ai bự con củng dc

Vậy có gì anh làm dạng áo thun nha anh tại có mấy người bự con sợ mặc ko vừa :D hoặc là anh làm riêng 2 3 cái cho những ai bự con củng dc

áo có size mà em, size ở trong hình là size M loại vừa, có size XXL nữa, yên tâm, nữ thì chỉ có 2 size thui đó là size S và size M (áo ôm dành cho nữ)

mẫu này đẹp quá! Mình thích màu đen lắm, thiết kế đơn giản nữa! Like 2 tay, 2 chân! Chủ thớt cho đặt 1 cái nhé :D

Lúc trước cũng từng nghĩ tới việc làm áo bang, nhưng do lúc đó anh em còn là sinh viên học sinh nhiều nên số lượng đặt áo ko nhiều nên kế hoạch bị bể, giờ đưa mẫu thử anh em xem nha

Lúc trước cũng từng nghĩ tới việc làm áo bang, nhưng do lúc đó anh em còn là sinh viên học sinh nhiều nên số lượng đặt áo ko nhiều nên kế hoạch bị bể, giờ đưa mẫu thử anh em xem nha

mẫu của chị đc đó , nhưng mà làm cái thun lạnh ko cổ thì đẹp hơn , áo của thằng thủng mặt nóng mà còn quái quái nữa :|

Hội CC HV đâu rùi? vào bình chọn xem coi mặc loại áo nào để còn biết mà đi đặt nào!