Private conversations
Help Users

Mọi Người Có Biết Lợi Ích Teamviewer Trên Windows phone 8

HN Nam07

Hành Hiệp Giang Hồ
    tình hình là mình 1 bé lumia 520, ngày phải đi làm nhưng mình vẫn có thể điều khiển máy tính treo HKHV đặt ở nhà.
    các bạn xài bé hệ điều hành windows phone + hệ android, nếu không có time ngồi máy giống tôi thì có thể làm giống tôi nè .
    - Windows phone :
    bước 1: vào Store
    bước 2: ấn vào tìm kiếm
    bước 3: gõ teamviewer
    bước 4: tải về
    bước 5: bật teamviewer trên máy tính đồng thời bật trên bé yêu của bạn lên, điền id pass vô là chuyển động.
    -Android :
    bước 1: vào CH Play
    bươc 2 ,3 , 4,5 : như trên

chạy mượt hay không tuỳ thuộc vào mạng internet ( trên bé ) của bạn.
    mong nó sẽ giúp chút gì cho các bạn...!

Với cái Lumina đó thì không điều khiển nổi game đâu. Nhỏ lắm khó nhìn thấy lắm. Mấy cái tab hoặc ipad thì được

Với cái Lumina đó thì không điều khiển nổi game đâu. Nhỏ lắm khó nhìn thấy lắm. Mấy cái tab hoặc ipad thì được

:), vậy mà em vẫn đang làm đó xếp, tiện ra phết xếp ợ .

giúp gì ta :)) share team lên máy dt của nhỏ mình thíc rồi ngồi nhắn tin tự xướng 1 mình hé hé

Em xài Lumia 525, mạng 3G, team vô laptop control cũng ngon phết :11: Chủ yếu xem còn auto không, die thì hồi sinh auto tiếp, dis thì out game shutdown máy đỡ tốn điện, thỉnh thoảng bật rương xem lụm đc gì :3

Em xài Lumia 525, mạng 3G, team vô laptop control cũng ngon phết :11: Chủ yếu xem còn auto không, die thì hồi sinh auto tiếp, dis thì out game shutdown máy đỡ tốn điện, thỉnh thoảng bật rương xem lụm đc gì :3

dis mạng vẫn log game lại được mà .