Private conversations
Help Users

mọi người vào xác thực dùm

Ê Thằng Kia

Hành Hiệp Giang Hồ
    85091a55d497b10fa3ebe1417d065f05_48372473.123456.bmp
    [/url][/IMG]
    Thứ 1 : em xin lổi anh Hiếu .. nãy ngoài CB em có thô tục
    Thứ 2 : em xin trình bày
    làmdexem3 là lamdexem3 ... em là em. 2 người khác nhau hoàn toàn
    lúc lamdexem3 còn chơi game . mượn em 2k5@ . trả đc 2k . còn 500@ em đòi hoài không trả , nên em cho luôn
    Mọi người có thễ kiểm tra IP
    p/s : game cũng nghĩ rồi . lên 4rum mà mọi người cũng nói này nói nọ . vậy từ nay không lên nữa

9 xác là lamdexem3 đã ôm 1 số @ và offgame, ko hiểu lý do như thế nào. Theo anh biết thì lamdexem3 ( ku Vân) xưa h vẫn uy tín, ko biết có việc gì với nó ko.

9 xác là lamdexem3 đã ôm 1 số @ và offgame, ko hiểu lý do như thế nào. Theo anh biết thì lamdexem3 ( ku Vân) xưa h vẫn uy tín, ko biết có việc gì với nó ko.

em cũng nghĩ vậy. V đó h rất uy tín , chắc có lý do gì đó nên mới off

[url=http://www.upanh.com/123456_up...5d497b10fa3ebe1417d065f05_48372473.123456.bmp[/url][url]http://np5.upanh.com/b6.s29.d1/e3f98342af88857fe2afe4adc3e91c36_48372515.123.bmp[/url][/url]
    Thứ 1 : em xin lổi anh Hiếu .. nãy ngoài CB em có thô tục
    Thứ 2 : em xin trình bày
    làmdexem3 là lamdexem3 ... em là em. 2 người khác nhau hoàn toàn
    lúc lamdexem3 còn chơi game . mượn em 2k5@ . trả đc 2k . còn 500@ em đòi hoài không trả , nên em cho luôn
    Mọi người có thễ kiểm tra IP
    p/s : game cũng nghĩ rồi . lên 4rum mà mọi người cũng nói này nói nọ . vậy từ nay không lên nữa
    Vân hiện giờ k onl được . còn 500@ thì bạn có thể pm yh: thanhtuan_050395 để lấy lại.

Vân hiện giờ k onl được . còn 500@ thì bạn có thể pm yh: thanhtuan_050395 để lấy lại.

chắc a Tuấn là bạn của V hả , bik lý do gì mà câu đó off ko , có gì kêu V ONl đi để giải thích vs mọi ng

số dt trc thằng V cho mình , gọi cũng tò tí te , yh cũng ko thấy onl . ko biết sao :)

Vân có thiếu @ ông không ? Ngoài Ê Thằng Kia ra Vân còn thiếu @ ai nữa xin vào cm 1 lượt ?

Vân có thiếu @ ông không ? Ngoài Ê Thằng Kia ra Vân còn thiếu @ ai nữa xin vào cm 1 lượt ?

Trước khi lamdexem3 offgame, tui có nhờ làm 2 set 11x full 8+6 (1 9, 1 tà)= 6k@...Hẹn 1 tuần lấy mà pm hoài ko rep...Nghĩ chắc gặp chuyện j rồi nên thoy.^^

Trước khi lamdexem3 offgame, tui có nhờ làm 2 set 11x full 8+6 (1 9, 1 tà)= 6k@...Hẹn 1 tuần lấy mà pm hoài ko rep...Nghĩ chắc gặp chuyện j rồi nên thoy.^^

Vân đi NVQS .
    Acc game đang cầm set + 8
    Set +8 và set 6 chắc ông cũng hiểu cái nào tốt hơn . Trong lúc đặt ông làm nó đã tự làm nên việc nó không nhận set + 6 không có nghĩa là nó lừa .

9 xác là lamdexem3 đã ôm 1 số @ và offgame
    Ôm @ của ai và offgame vậy ông hoada555 ?

Vân đi NVQS .
    Acc game đang cầm set + 8
    Set +8 và set 6 chắc ông cũng hiểu cái nào tốt hơn . Trong lúc đặt ông làm nó đã tự làm nên việc nó không nhận set + 6 không có nghĩa là nó lừa .

Ôm @ của ai và offgame vậy ông hoada555 ?

Oài, tui đâu có nói lamdexem3 lừa ai... Tui giao 6k @ rồi nhưng chưa nhận dc hàng thoy... Rồi còn timnewt nhờ treo lv giùm đưa 10k@ mà chưa treo lên lv cho nó kìa...H nó tìm để lấy @ lại thoy.

Tui chưa bao h nói lừa đảo j ở topic này nhé

Oài, tui đâu có nói lamdexem3 lừa ai... Tui giao 6k @ rồi nhưng chưa nhận dc hàng thoy... Rồi còn timnewt nhờ treo lv giùm đưa 10k@ mà chưa treo lên lv cho nó kìa...H nó tìm để lấy @ lại thoy.

Tui chưa bao h nói lừa đảo j ở topic này nhé

haizz đúng như anh nói , em có gửi anh Vân kéo lv up 10x với giá là 10k@ , lúc em đưa ảnh thì nhân vật của em đã 92 hay 91 rồi ảnh luyện đến lv 93 thì ảnh nói rằng là mạng lag không cày được nữa và kêu em onl và lấy lại @ em cũng có đợi vài tuần để anh onl lấy lại @ mà không thấy anh Vân onl nữa

Mọi người đừng suy nghĩ xấu vội với ku Vân mà tội nghiệp nó. Thật ra nó nhận ốp 1 số đồ (kéo Lv) cho các bạn trong đây: http://homeviet.org/showthread.php?t=49173&page=2 trong đó có cả mình, nghe nhìu bạn bè nó bảo là hiện giờ nó đang đi Nghĩa Vụ Quân sự nên chưa kịp giao hàng cho 1 số bạn, nghe bảo nó có thằng anh thân thiết ở HN hình như cũng có chơi HKHV mà vẫn chưa bík chuyện như thế này, còn bạn nào thông qua dịch vụ của thằng Vân mà chưa được hoàn trả, thử vào đây liệt kê những gì mình có đặt trong dịch vụ của nó xem sao, tin chắc thằng anh của Vân sẽ vào Topic để hoàn trả và đền bù cho các bạn.