Private conversations
Help Users

Mọi người vô thảo luận cho Char Ninja nè

edwardhuynh

Vô Danh Khách
    Theo mình biết là char ninja là 1 class có khả năng né rất cao và debuff giảm def luôn làm cho các địch thủ phải e dè khi đối mặt. Nhưng hiện tại ( chắc vì em lv thấp nên không tìm hiểu hết được sức mạnh của ninja ) thì ninja rất là bất lợi:
    1/ Train lv lâu nhất server ( trừ khi có đao kéo lv ) vì tốc độ kill quái rất chậm
    2/ Dame lên quái rất yếu ( có debuff thì 1 hit chay được tầm 600 máu )
    3/ Nếu gặp đối thủ hơn def cơ bản của mình rất nhiều thì chỉ có thể hy vọng vào cái HÚT MÁU để kill địch thủ ( trong trường hợp người đó không tấn công mình => ninja không né => không có dồn dame)

Như vậy thì không biết ninja còn có điểm mạnh nào mà em chưa biết. Mong mọi người giúp đỡ. Thanks

Theo mình biết là char ninja là 1 class có khả năng né rất cao và debuff giảm def luôn làm cho các địch thủ phải e dè khi đối mặt. Nhưng hiện tại ( chắc vì em lv thấp nên không tìm hiểu hết được sức mạnh của ninja ) thì ninja rất là bất lợi:
    1/ Train lv lâu nhất server ( trừ khi có đao kéo lv ) vì tốc độ kill quái rất chậm
    3/ Nếu gặp đối thủ hơn def cơ bản của mình rất nhiều thì chỉ có thể hy vọng vào cái HÚT MÁU để kill địch thủ ( trong trường hợp người đó không tấn công mình => ninja không né => không có dồn dame)

Như vậy thì không biết ninja còn có điểm mạnh nào mà em chưa biết. Mong mọi người giúp đỡ. Thanks

điểm mạnh của ninja là gần như ko có điểm yếu

Mình là người chơi ninja , có thể nói là đam mê ninja số 1 sv này . Nhưng mình cũng gà lắm ko biết nhiều , bạn lên tham khảo bài viết của GM nói về ninja trên diễn đàn đó.

Chúc bạn vui vẻ.

với njnja dưới 80 mình khuyên nên train skill nếu như solo
    khi đã 80 thì nên op vk cl là tốt nhất là + 10 vì ko + 10 chém yếu lắm ko thấm vào đâu
    nếu thích thì op 1 tay 1 chân né , còn lại cứ op pt cho sướng , ko chơi liều như mình cứ full set né haizz ( quái táng chết ráng chịu )
    lúc train có lẽ xài skill dòng 2 là tốt nhất , vừa phá giáp vừa mất máu
    nếu nó ko đánh mình thì chứ móc skill ra mà kẹp , hút full 5 rage , dùng 1 lần skill dòng 2 để phá giáp và mất máu liên tục . sau đó lại dùng skill hút để full nộ và phang skill dòng 3 .
    P/s : njnja sv này hay off pk nếu dựa vào phản dame thì mơ đi mà giết đối thủ , chỉ có phối hợp skill phá giáp và đánh dame xanh mới dc nhé

với njnja dưới 80 mình khuyên nên train skill nếu như solo
    khi đã 80 thì nên op vk cl là tốt nhất là + 10 vì ko + 10 chém yếu lắm ko thấm vào đâu
    nếu thích thì op 1 tay 1 chân né , còn lại cứ op pt cho sướng , ko chơi liều như mình cứ full set né haizz ( quái táng chết ráng chịu )
    lúc train có lẽ xài skill dòng 2 là tốt nhất , vừa phá giáp vừa mất máu
    nếu nó ko đánh mình thì chứ móc skill ra mà kẹp , hút full 5 rage , dùng 1 lần skill dòng 2 để phá giáp và mất máu liên tục . sau đó lại dùng skill hút để full nộ và phang skill dòng 3 .
    P/s : njnja sv này hay off pk nếu dựa vào phản dame thì mơ đi mà giết đối thủ , chỉ có phối hợp skill phá giáp và đánh dame xanh mới dc nhé

Thank anh. Nhưng nếu cứ phang skill như thế thì sao nhãy dame xanh được anh ?
    Nếu như ninja mà có skill AOE thì đỡ biết mấy nhỉ ? <<<< Ý kiến của riêng em ^^

Thank anh. Nhưng nếu cứ phang skill như thế thì sao nhãy dame xanh được anh ?
    Nếu như ninja mà có skill AOE thì đỡ biết mấy nhỉ ? <<<< Ý kiến của riêng em ^^

pk phải tùy biến lúc dánh chay lúc skill , còn train thì tự chọn cho mình 1 con đường giữa chay và skill thôi

Ninja quá khủng hoảng. Ai chơi ninja sẽ hiểu khủng hoảng thế nào haizz .
    Một câu nói quá quen thuôc là: Né được thì huy hoàng, ko né được thì kinh hoàng haizz

Nói chung sự cân bằng các char đã tương đối, mỗi char có thế mạnh riêng, không char nào bá đạo cả. Chỉ có char admin là bá đạo thôi

Nói chung sự cân bằng các char đã tương đối, mỗi char có thế mạnh riêng, không char nào bá đạo cả. Chỉ có char admin là bá đạo thôi

Đang PR ninja mà lão làm 1 câu thế thì chết rồi haizz