Private conversations
Help Users

Mời anh "Nam" ngochoi09 ( KimHuongNgoc+LichKing ) vào xác nhận kèo pk với ParkJiYeon

Status
    Not open for further replies.

gtehrkt

Giang Hồ Hào Kiệt
    Do thấy lâu nay server khá là im ắng + vs ko có kèo pk nào thực hiện dc cùng với Dạo này liên tục pk vs anh ở bãi ma Nam Lâm và tự thấy anh pk khá là hay + pro (eye)

Nhưng pk thì a hay về làng quá , ăn siu thị mới lên pk típ dc làm a e chờ đợi anh lên cũng hơi lâu và thất vọng (hammo)

Vs rủ a pk thì a pk= miệng khá nhìu , nên h em lập topic này để rủ a pk 1 trận sôi nổi và máu lửa nhá :3

Anh đã từng nói chỉ cần em lập topic là a sẽ vào xác nhận mà faj ko (tucqua)

Nên bây h e quyết đình dùng hết can cmn đảm con tờ rym + túi tiền bé nhỏ như con thỏ sau bao ngày dạy võ cho 3 th nhỏ hjppj+ShinMinAh+HackCE em đã có tí vốn nhỏ như cọng cỏ để đem ra mua @ so tài với a Nam đập chai (bucminh)

Nay mời a vào đây để xác nhận kèo pk vs e nhé ! Số trận là 5 win 3 là thắng ! @ thì từ 10k@ đến 100k@ tùy anh !? Ngày giờ cho anh chọn. Địa điểm cho anh chọn . Muốn ParkJiYeon pk với KimHuongNgoc hay LichKing thì tùy a (he)

Bang chủ HoangHacBang kính bút ! Thân ái và quyết thắng :heo1:

Ps: Trận này sẽ chân thành mời anh cannavaro ko tờ rym và anh Hieulax tờ rym bé sẽ làm chứng. Anh Nam đập chai cứ yên tâm xác nhận nhé (buon)

Trích câu nói ngày xưa của a Nam đập chai : "Mời bạn KeRaoBanMuaThu ( bây h là em mời anh KimHuongNgoc) vào xác nhận giùm, Nam tử hán đại trượng phu nói đc là phải làm được...."

Bây giờ anh Nam muốn mượn đồ thì e cũng không cản dc . Anh mượn đồ xong thì chỉ pk vs ParkJiYeon nhé . Giờ chỉ đợi a nói 1 câu Yes hay No thôi . Ko nói nhiều nữa . Ok ? (!)

Do thấy lâu nay server khá là im ắng + vs ko có kèo pk nào thực hiện dc cùng với Dạo này liên tục pk vs anh ở bãi ma Nam Lâm và tự thấy anh pk khá là hay + pro (eye)

Nhưng pk thì a hay về làng quá , ăn siu thị mới lên pk típ dc làm a e chờ đợi anh lên cũng hơi lâu và thất vọng (hammo)

Vs rủ a pk thì a pk= miệng khá nhìu , nên h em lập topic này để rủ a pk 1 trận sôi nổi và máu lửa nhá :3

Anh đã từng nói chỉ cần em lập topic là a sẽ vào xác nhận mà faj ko (tucqua)

Nên bây h e quyết đình dùng hết can cmn đảm con tờ rym + túi tiền bé nhỏ như con thỏ sau bao ngày dạy võ cho 3 th nhỏ hjppj+ShinMinAh+HackCE em đã có tí vốn nhỏ như cọng cỏ để đem ra mua @ so tài với a Nam đập chai (bucminh)

Nay mời a vào đây để xác nhận kèo pk vs e nhé ! Số trận là 5 win 3 là thắng ! @ thì từ 10k@ đến 100k@ tùy anh !? Ngày giờ cho anh chọn. Địa điểm cho anh chọn . Muốn ParkJiYeon pk với KimHuongNgoc hay LichKing thì tùy a (he)

Bang chủ HoangHacBang kính bút ! Thân ái và quyết thắng :heo1:

Ps: Trận này sẽ chân thành mời anh cannavaro ko tờ rym và anh Hieulax tờ rym bé sẽ làm chứng. Anh Nam đập chai cứ yên tâm xác nhận nhé (buon)

Trích câu nói ngày xưa của a Nam đập chai : "Mời bạn KeRaoBanMuaThu ( bây h là em mời anh KimHuongNgoc) vào xác nhận giùm, Nam tử hán đại trượng phu nói đc là phải làm được...."

Tình hình như thế này nhé cậu, cậu cho mình lựa chọn nhân vật để vào trận chiến đúng không ?
    Nhận kèo Naver đánh với KimHuongNgoc

ĐK: vào trận không xài + Đại Phu và Cung
    item ST thì không hạn chế, được sử dụng sk1
    số tiền cho kèo pk này là 2 triệu vnd
    số tiền đặt cọc trước khi vào trận sẽ được chuyển cho trong tài { + cả phế giao dich } trước 2 ngày
    trọng tài sẽ là Anh HK hoặc Dolce { cái này tôi sẽ nhờ 2 xếp này tạo thời gian giúp đỡ }

Thời gian và map thi đâu: tôi sẽ commest tại đây khi 1 trong 2 trọng tài thu xếp được thời gian giúp đỡ
    ok chứ cậu ?

game ko quan trọng tuổi tác, (!) nếu luật 8 đại môn phái còn thì thách đấu war G thì 2 BC phải = tuổi nhau à, (lolang) , game thì nhiều lão già đâu phải pro nhiều đứa dưới 17t cũng đâu phải là gà

cứ tìm 1 cái lý mà trã lời đi P/S chơi hay ko, Đồng Ý hoặc ko đồng ý

nhớ lại ngày trước các lão tiền nhân như anh Trung, NguoiThatLat, ngoài 40 nhưng rủ là đập, đâu có ai mà nói nhỏ hoặc lớn

còn phân biệt lớn nhỏ thì đừng kêu người ta lập topic để xác nhận....

đừng ném đá em....

Mày tưởng mày là ai mà mang tư cách lên đây để nói, chủ tịch xã chắc =)).

Mày ở ngoài làm gì ko ai quân tâm đâu, đã vào topic này thì chơi hoặc là ko chơi đã ko dám thì kiếm

cái lý do nào hợp lí hơn đi :))=))

game ko quan trọng tuổi tác, (!) nếu luật 8 đại môn phái còn thì thách đấu war G thì 2 BC phải = tuổi nhau à, (lolang) , game thì nhiều lão già đâu phải pro nhiều đứa dưới 17t cũng đâu phải là gà

cứ tìm 1 cái lý mà trã lời đi P/S chơi hay ko, Đồng Ý hoặc ko đồng ý

nhớ lại ngày trước các lão tiền nhân như anh Trung, NguoiThatLat, ngoài 40 nhưng rủ là đập, đâu có ai mà nói nhỏ hoặc lớn

còn phân biệt lớn nhỏ thì đừng kêu người ta lập topic để xác nhận....

đừng ném đá em....

có liên quan không nhỉ ?

Mày tưởng mày là ai mà mang tư cách lên đây để nói, chủ tịch xã chắc =)).

Mày ở ngoài làm gì ko ai quân tâm đâu, đã vào topic này thì chơi hoặc là ko chơi đã ko dám thì kiếm

cái lý do nào hợp lí hơn đi :))=))

liên quan gì không nhỉ . Vô duyên

có liên quan không nhỉ ?

topic này là Thảo Luận Chung > mầy có thấy ko, bắt cứ ai cũng có thể thảo luận,
    nên t nói vậy thôi.
    chứ tao cũng trã thít gì khi nc vs mầy, game lẫn forum thít dùng vũ khí hơn , mầy có chơi ko

topic này là Thảo Luận Chung > mầy có thấy ko, bắt cứ ai cũng có thể thảo luận,
    nên t nói vậy thôi.
    chứ tao cũng trã thít gì khi nc vs mầy, game lẫn forum thít dùng vũ khí hơn , mầy có chơi ko

xồi , trẻ trâu . lượn đi

có vẻ cậu rất tự tin .
    mà nè cậu sinh năm bao nhiêu , cậu lấy tư cách gì thách đấu với tôi ?

Không biết có liên quan ko mà ai đọc cũng hiễu chỉ mình mày giả điên thôi (he)(he)(he). Chốt lại đi dám hay không thôi nói nhiều làm gì mà tao nghĩ chắc mày ko dám rồi (sad)(sad)(sad)

ngon nè, lâu rồi ko có pic như thế này, hi vọng sau trận chiến nhỏ này thì trận chiến lớn sẽ nổ ra ^^

mầy tuổi L gì ko đập mầy ,xôi ko xác nhận kut mẹ mày đi(!) còn non và xanh lắm con

thì từ từ đã mày, làm gì xồn xồn như ... thế.
    phong cách rẻ rách chúng mày thì cứ để vậy đã đi,

có vẻ cậu rất tự tin .
    mà nè cậu sinh năm bao nhiêu , cậu lấy tư cách gì thách đấu với tôi ?

Tập cận bình thứ 2 à ông. chỉ cần comment 1 tiếng yes or no là xong cmnr.
    Thằng nhỏ 15 tuổi nhà giàu có acc pro cũng có hàng trăm đàn em 3 4 chục tuổi đó.
    tư với chả cách. làm 1 trận cho máu. comment nhiều làm gì hả zời haizz

Tập cận bình thứ 2 à ông. chỉ cần comment 1 tiếng yes or no là xong cmnr.
    Thằng nhỏ 15 tuổi nhà giàu có acc pro cũng có hàng trăm đàn em 3 4 chục tuổi đó.
    tư với chả cách. làm 1 trận cho máu. comment nhiều làm gì hả zời haizz

ý gì đây, xúi tôi = chó bày hả. ?

Status
    Not open for further replies.