Private conversations
Help Users

Mời Bạn ColSoCiu và bạn YuNa

Monster

Chinh Chiến Tứ Phương
    Thể theo yêu cầu của 2 bạn trẻ,nay mình lập topic PK del acc,nhờ GM hoặc a Hieulax làm trọng tài,mong được thi đấu trong đấu trường,không mượn đồ
    Mời 2 bạn xác nhạn cho xôm!

solo ai chạm 5win trước thì thắng.. :11: người nào thua sẽ phải dell acc khỏi hkhv :3

ok,xác nhận chơi với bạn,ai win 5 trước thắng
    Nhờ GM hay a Hieulax tổ chức dùm tụi e!

Bạn YuNa có muốn chơi luôn ko? Hổ Báo lắm mà
    P/s: Đừng mượn đồ nhé 2 bạn trẻ :))

hihi. đợi admin thì có khi tới già. kêu đừng mượn đồ thế bạn mặc đồ gì? nghe đồn là bạn lột sạch đồ Naver đấy :v

Bạn YuNa có muốn chơi luôn ko? Hổ Báo lắm mà
    P/s: Đừng mượn đồ nhé 2 bạn trẻ :))

bạn lên xem lại đồ của acc bạn đi nhé :)) tranh thủ lúc x exp 400 train lên 14x mà sạo lờ quá :11: cần gì ADmin mời các vị huynh đài trong Homviet xem luôn.

@trantam, nghe đồn acc 9 chủ chỉ có 2 acc là zLun vs zBun thôi a iu, mà zBun bán rồi nên chỉ còn zLun thôi a iu :v

k mượn đồ nhưng cũng xài acc chính chủ nhé 3 bạn...thế mới thật công bằng.hí hí

nghe đồn là acc BoGia cũng của ngt khác :11: lri phải chính chủ đâu acc + đồ đều ko phải chính chủ nữa mà :11:

thôi Col, giờ YuNa ko train nữa, mỗi ngày log acc vào HB đứng chat chơi vs mọi người, lâu lâu lên bãi tiễn vong thôi. Hihi. "Đi vs Phật thì mặc áo cà sa, đi vs ma thì mặc áo giấy". Coi như ng này vô hình đi. Mình cứ chơi vui là đc. HiHi :v

Lý do tại sao có cái topic này. Ai là người bị hại, ai là người sát hại. Acc chủ topic là acc nào, đồ đạc ra sao. Đã đưa ra luật không mượn đồ là phải Show hình ảnh đồ mình trước cái đã mới thuyết phục người bị khiêu chiến

chưa thấy chủ topic lên tiếng còn kèo là vẫn cứ nhận :11: còn chủ topic thì ko biết sao nhận là chiến thôi :11: