Private conversations
Help Users

Mời KeRaoBanMuaThu Vào Xác Nhận Giùm

Status
    Not open for further replies.

ngochoi09

Chinh Chiến Tứ Phương
    thể lệ cuộc chơi. giữa Vinacomin và KeRaoBanMuaThu như sau !
    1.xài đồ của chính mình { ko xài đồ đi mượn }
    2.2 bên sẽ up ảnh đồ đạc của chính mình lên
    3. số @ cho trận này = 50k@
    4. khi thi đấu 2 bên mở khoá để đối phương kiểm tra

Thời gian và địa điểm cho Ban KeRaoBanMuaThu chọn.....
    sau trận này tất cả ân oán từ xưa đến giờ = 0

Mời bạn KeRaoBanMuaThu vào xác nhận giùm, Nam tử hán đại trượng phu nói đc là phải làm được....
    mình biết sét đồ của bạn chưa có +10 .
    nếu bạn cảm thấy mình đeo sét 13x kia cùi quá thì minh sẽ chuyển xài sét 11x+5 6 như thế này để chơi với bạn

Note: như thế này mà bạn còn không chịu thì mình thua bạn rồi đó, chẳng lẽ bạn gà đến thế sao, mà nếu gà tại sao lại hay có cai thói đi liếm đít người khác chứ..........!

Mời bạn KeRaoBanMuaThu vào xác nhận giùm, Nam tử hán đại trượng phu nói đc là phải làm được....

trận này mà diễn ra đi = đầu =)) show set trang sức vs cái ống máu là thằng nhỏ tái mặt cmnr =)) xong lại còn lấy 50k@ ra khè là nó tắt thở luôn,chưa đánh mà thắng cmnr =)) quả là cao tay

ngochoi09 cố lên tui ủng hộ bạn ts cùng :"> cố lên cố lên , xác cmn định bạn KeRaoBanMuaThu r :))(love)

nam tử Việt .

Hốt xác Vinacomin đi KRBMT , ngại gì vết bẩn (tuhieu)

mình biết sét đồ của bạn chưa có +10 .
    nếu bạn cảm thấy mình đeo sét 13x kia cùi quá thì minh sẽ chuyển xài sét 11x+5 6 như thế này để chơi với bạn

Note: như thế này mà bạn còn không chịu thì mình thua bạn rồi đó, chẳng lẽ bạn gà đến thế sao, mà nếu gà tại sao lại hay có cai thói đi liếm đít người khác chứ..........!
    chơi sock + khinh địch quá (nghi)

!!!!!!!!!!

E kính chào toàn Đảng,uỷ ban các quân các huyện và hàng xóm láng giềng..chảo luôn các bạn trẻ và các già làng của HKHV..Và đặc biệt là mình chào bạn Nơm Tử Hán

Mình cũng mệt vờ lờ với bạn và cũng muốn giao thông với bạn cho xong.bạn đàn bà bỏ mẹ và sũa mất dạy quá..chạm đến cả phụ huynh học sinh

Tưởng pk 10k@ hay 20k@ gì đó thì mau lẹ luôn...còn bạn máu quà thì đợi mình cái đi hốt @ cái mới đủ 50k :D .Mới ép cây thuơng hết cmn @ rồi. Sinh viên mà..bạn thông cảm đợi mình đi làm thêm kiếm tí @ :D
    Tính sẵn nap @ shopping rồi tiếp mà vậy thì khỏi..set 11x mình cũng vớ vẫn chưa +10

XÁC CMN NHẬN
    http://upanh.com/view/?s=upload&id=9rrb4g7p7dh

E kính chào toàn Đảng,uỷ ban các quân các huyện và hàng xóm láng giềng..chảo luôn các bạn trẻ và các già làng của HKHV..Và đặc biệt là mình chào bạn Nơm Tử Hán

Mình cũng mệt vờ lờ với bạn và cũng muốn giao thông với bạn cho xong.bạn đàn bà bỏ mẹ và sũa mất dạy quá..chạm đến cả phụ huynh học sinh

Tưởng pk 10k@ hay 20k@ gì đó thì mau lẹ luôn...còn bạn máu quà thì đợi mình cái đi hốt @ cái mới đủ 50k :D .Mới ép cây thuơng hết cmn @ rồi. Sinh viên mà..bạn thông cảm đợi mình đi làm thêm kiếm tí @ :D
    Tính sẵn nap @ shopping rồi tiếp mà vậy thì khỏi..set 11x mình cũng vớ vẫn chưa +10

XÁC CMN NHẬN
    http://upanh.com/view/?s=upload&id=9rrb4g7p7dh

ko chơi thì thôi đã chơi thì cho nó bét tè lè nhè đi nào bạn.!
    Mình cũng ko hiểu tại sao lại quý bàn đến như vậy nữa.!
    và giờ bạn đã xác nhận.
    1, thời gian
    2,đia điểm
    3,chung @ như thế nào
    4,mời ai làm trọng tài
    5,đánh bao nhiêu hiep
    6,khi pk có đầy đủ ĐP +Cung bù chứ hay như thế nào
    .........
    bạn nói cho rõ ràng ra giùm mình !

theo chủ quan. Không nên đánh cuộc quá lớn vào trận PK này. 1 đề xuất mang tính chất giải trí và đúng tinh thần HV để người thắng hoan hỉ , người thua cũng thoải mái.

Con số đưa ra là 30k , trong đó 23k thuộc về người thắng cuộc, 7k cho 10 cây boss đãi server >> giải ân oán hiềm khích giữa 2 bên OK

theo chủ quan. Không nên đánh cuộc quá lớn vào trận PK này. 1 đề xuất mang tính chất giải trí và đúng tinh thần HV để người thắng hoan hỉ , người thua cũng thoải mái.

Con số đưa ra là 30k , trong đó 23k thuộc về người thắng cuộc, 7k cho 10 cây boss đãi server >> giải ân oán hiềm khích giữa 2 bên OK

Cũng có lý.!
    Bạn KeRaoBanMuaThu có đồng ý chơi trận này 30k@ không ?

YulgangShasa xác nhận chơi vs Vinacom theo các điều luật trên :-" Mời Vinacom vào xác nhận :-"

Xác nhận chơi với ThatSatPk 30k@.

Status
    Not open for further replies.