Private conversations
Help Users

MaiNhaNho tuyển quân

bãi 135 ah bạn? oke mình hứa trong vòng 24h sẽ tìm hiểu rõ ngọn ngành nếu đúng là 1 số thành viên bang kill bạn 1 cách vô cớ vậy mình sẽ mạnh tay...
    còn việc bạn kill cả bang mainhonho thì hãy dừng tay lại bang đa phần toàn là người mới chơi 20/30 rất yếu và rất gà, hãy để những người không liên quan được yên ổn.

sự việc lần này tuy nhỏ nhưng không ngờ nó lại kéo theo cả 1 dây chuyền như vậy. đến thành viên g KP cũng dính luôn vào. ai cũng phải đi làm . về vào game cảm thấy ức chế hơn ngoài đời nữa.

bãi 135 ah bạn? oke mình hứa trong vòng 24h sẽ tìm hiểu rõ ngọn ngành nếu đúng là 1 số thành viên bang kill bạn 1 cách vô cớ vậy mình sẽ mạnh tay...
    còn việc bạn kill cả bang mainhonho thì hãy dừng tay lại bang đa phần toàn là người mới chơi 20/30 rất yếu và rất gà, hãy để những người không liên quan được yên ổn.

bạn đã nói vậy thì ok. mình sẽ không kill nữa. bạn nói chuyện thấy có tình có lý đó. chứ không như ai kia vào là nói mày tao. ai cũng lớn cả rồi. đùng dùng từ đó nghe không hay lắm đâu.

thế sao lại kill cả pt của ta thế :icon_jy:

đầu tiên xin lỗi bạn. acc cung nữ multi là của bạn đúng không? . mình kill không phải là bạn mà là acc cung giomuadong . vì acc cung này kill con cầm của mình. nếu cần mình sẽ chụp hình lich sử log pk cho bạn xem. nếu là acc của bạn thì bạn nên xem lại ai đã cầm acc này kill mình nhé.

sự việc lần này có lẽ bị oan nhất là acc hoalai+ cuttrau. vì bạn ấy không liên quan gì cả. nhân đây cho mình xin lỗi chủ acc hoalai nhé.

đầu tiên xin lỗi bạn. acc cung nữ multi là của bạn đúng không? . mình kill không phải là bạn mà là acc cung giomuadong . vì acc cung này kill con cầm của mình. nếu cần mình sẽ chụp hình lich sử log pk cho bạn xem. nếu là acc của bạn thì bạn nên xem lại ai đã cầm acc này kill mình nhé.

đúng rồi. trong pt 147 chỉ có acc GioMuaDong không phải của mình

sự việc lần này có lẽ bị oan nhất là acc hoalai+ cuttrau. vì bạn ấy không liên quan gì cả. nhân đây cho mình xin lỗi chủ acc hoalai nhé.

nếu bạn còn có nhã hứng mời bạn vào bang... cho bạn tiện tìm ra địa chỉ người đã kill bạn, bạn đè nó mà đánh mình sẽ không ý kiến.

nếu bạn còn có nhã hứng mời bạn vào bang... cho bạn tiện tìm ra địa chỉ người đã kill bạn, bạn đè nó mà đánh mình sẽ không ý kiến.

thanks . cho mình xin mãi mãi là FA đi . :icon_hx:

Cái vụ này hình như em pít nè. Lúc đàu thấy nhauyen trian nên em vào pt...lúc sau có ac cằm sư lên kill hết pt. Ông cung 9 chester mới lên kill lại... e củng có giết 1 mạng vì tưởng bị kill auto.... xong rồi hỏi ra ổng nói bải ổng nên e bỏ ik.. còn việc sau đó em hk pít.
    Ingame : KiemTaz

Cái vụ này hình như em pít nè. Lúc đàu thấy nhauyen trian nên em vào pt...lúc sau có ac cằm sư lên kill hết pt. Ông cung 9 chester mới lên kill lại... e củng có giết 1 mạng vì tưởng bị kill auto.... xong rồi hỏi ra ổng nói bải ổng nên e bỏ ik.. còn việc sau đó em hk pít.

Chester là cung tà bạn ơi

Có phải vì cái vụ này mà Acc HoaLai sư tử hống chửi DHC 1 buổi không??? Cứ thấy Tà đi kill auto thì cứ đổ hết cho DHC, riết cũng chả muốn thanh minh làm gì. Cả sv này, tà chắc là clone của DHC hết, potay!

Xin lưu ý là số lượng mem tà hiện giờ vẫn đông hơn mem 9, không tin thì hỏi anh HK

bãi đó mình vào lúc 5h30p sáng. mình cắm con cầm ở đó . cho đến hơn 11h trưa đói bụng mới chạy xuống nhà pha tô mì ăn. lên lại thấy con cầm nằm 1 đống như đống đất. nhìn lại có nguyên 1 pt. ra kiểm tra lịch sử pk thấy tên chester giết vào lúc 11h 53p . sau đó mình mới kill lại. chuyện tiếp theo thì bạn ở đó bạn cũng biết rồi đó.:icon_am:

Có phải vì cái vụ này mà Acc HoaLai sư tử hống chửi DHC 1 buổi không??? Cứ thấy Tà đi kill auto thì cứ đổ hết cho DHC, riết cũng chả muốn thanh minh làm gì. Cả sv này, tà chắc là clone của DHC hết, potay!

Xin lưu ý là số lượng mem tà hiện giờ vẫn đông hơn mem 9, không tin thì hỏi anh HK

vụ này là mình đi kill. hoalai cung chỉ là nan nhân thôi. mà thôi vụ này kết thúc rồi đùng nhắc nữa mất hoà khí :icon_cy:

vụ này là mình đi kill. hoalai cung chỉ là nan nhân thôi. mà thôi vụ này kết thúc rồi đùng nhắc nữa mất hoà khí :icon_cy:

Cảm ơn bạn đã làm sáng tỏ, ai là chủ acc HoaLai thì vào xem nhé. Mai mốt phải tìm hiểu kĩ trước khi phát ngôn nhé

.....................................................................

Last edited:

cái lúc trưa t train bãi 135 3h. thì acc cầm m đã chết rồi nhé.. Như Lời của Nhochock111 nói thì hiểu rồi đấy :)). t đi ăn cơm xong vô thấy đie lên bãi thì m đang train. hỏi m mới kill tao à. m kêu tao kill m đó... sao cái lúc m kill ng mà ko có lý do sao m ko đặt câu hỏi cho mày đi :))

Last edited:
    thư 1: ta chết là nhờ acc cung chester kill . bạn muốn hiểu hết chuyện thì nên hỏi acc cung chester đi. thứ 2: ta kill ta dám nhận là ta kill . ta không phải là người thích ném đá dấu tay đâu. thứ 2: chuyện này giờ cũng giải quyết xong rồi . ta cũng chẳng muốn nhắc lại làm gì nữa. và cuối cùng góp ý với bạn 1 câu nhé. trước khi phê phán người khác bạn hãy tìm hiểu cho kĩ rồi hãy nói . 4rum này toàn là cựu cả .