Private conversations
Help Users

My Friend

cungthu_12

Vang Danh Bốn Biển
    Bùn bùn ngồi làm mấy tấm hình pé này chơi .Làm từ 8h sáng đến 8h tối .... 8h rồi lại đợi up lên youtube gần 4 tiếng ... :-s . 3 năm đã trôi qua ... tất cả trong hình là bạn hồi THPT ~.~ .... h` ... thì mỗi ng` 1 hướng rồi ... Thôi mấy bác coi Clip chơi cho vui , còn Info thì ... Q.7, HCM xin hết....

P/S: vì đây là bạn của cungthu, mọi người comment lịch sự dùm . thx kìu

[video=youtube;UFwfuhSXHSw]http://www.youtube.com/watch?v=UFwfuhSXHSw[/video]

clip chất 8-> tâm tư tình cảm ! Thủng yêu rồi =))

temmmmmmmmmmmmmmm

Bùn bùn ngồi làm mấy tấm hình pé này chơi .Làm từ 8h sáng đến 8h tối .... 8h rồi lại đợi up lên youtube gần 4 tiếng ... :-s .Tất cả trong hình là bạn hồi THPT ~.~ .... h` ... thì mỗi ng` 1 hướng rồi ... Thôi mấy bác coi Clip chơi cho vui , còn Info thì ... Q.7, HCM xin hết....

P/S: vì đây là bạn của cungthu, mọi người coment lịch sự dùm :"> thx kìu :">

[video=youtube;UFwfuhSXHSw]http://www.youtube.com/watch?v=UFwfuhSXHSw[/video]

thủng thì chắc ko xứng với em ấy , thôi thì để ta thay thế dùm cho :">

ố ồ,ra chú thủng để ý e này à,chắc thân thiết với nhau lắm mới có được mấy tấm hình này nhỉ :))

ố ồ,ra chú thủng để ý e này à,chắc thân thiết với nhau lắm mới có được mấy tấm hình này nhỉ :))

Để ý từ đầu năm lớp 10 thoai :)) . Sau này nó thành bạn thân luôn rồi ;)) . Tại nhớ hồi THPT quá, thấy con pé này dễ thương nên làm chơi cho vui

Để ý từ đầu năm lớp 10 thoai :)) . Sau này nó thành bạn thân luôn rồi ;)) . Tại nhớ hồi THPT quá, thấy con pé này dễ thương nên làm chơi cho vui
    bạn thân vẫn hơn ;)) mà làm cho mỗi pé này là bất công vs mấy bạn nữ khác trong lớp nhá :-"

ko nên dây dưa vào bọn con gái :T cứ bạn thế là tốt đó thủng :T

Phải đó tụi bay :T Văn hoá HV tí đi. Gay thôi gái đừng trêu :T
    Em ơi biết chăng thương em nhớ em tất cả vì em :">

open pic :-<

lâu rồi dạo homeviet mà không login...hôm nay thấy hình girl xinh phải cm thui....Q7 hả bác em ở Q7 đây :">