Private conversations
Help Users

Nên Sống Thật vs Bản Thân Các Bạn Đi......................................

Status
    Not open for further replies.

zynne_elf13

<span style="color: red;">anh "cho" cái gì e "lấy"
    Cho hỏi nhé các anh, các bật tiền nhân chơi game nghĩ đến việc lượng đây đó kím ai có honor là kil.
    hay chơi để người ta biết bản chất và thật lòng, hay 1 giang dối nào đó........................
    ngày xưa G tôi vs KP vs các G khác có thù, nhưng ko hiểu vì sao 2 tuần nai ko thấy các anh em KP
    PK mà chỉ toàn thấy các member G khác kill em,
    đừng ai suy nghĩ là em lên đây gõ tróng kêu vua nhé, thà là lúc các bạn kill mình, và đừng hứa vs mình
    sẻ ko đụng chạm tới e nữa sv game ai pro thì đánh yếu, nhưng lời nói của anh bị lệt đi mắt à.
    thất vọng vì sever còn nhiều tên rẻ rách , đi kím từng honor..............
    em ko giàu hơn ai, nên cho em sr với từ ( Rẻ Rách )
    đây là những anh hùng Honor nè........................

DarkPaladin 5001 Hy sinh oanh liệt, đối thủ quá mạnh 10/8/2013 9:09:38 PM
    XxLamXungxX 5001 Hy sinh oanh liệt, đối thủ quá mạnh 10/8/2013 7:01:29 PM
    XxLamXungxX 5001 Hy sinh oanh liệt, đối thủ quá mạnh 10/8/2013 6:47:08 PM
    XxLamXungxX 5001 Hy sinh oanh liệt, đối thủ quá mạnh 10/8/2013 6:38:21 PM
    ChickenTre 5001 Hy sinh oanh liệt, đối thủ quá mạnh 10/8/2013 1:04:56 AM

Hiệp hội bảo vệ phụ nữ đâu, Nắng đâu, tôi yêu cầu chính quyền giúp đỡ cô ấy.

haizz :palmface:

1000 like kêu gọi sv ko pk :palmface:

chuyện bình thường ở huyện chứ có phải mới đây đâu, ai bị farm honor mà cũng lên đây lập cái topic to chà bá như e thì chắc 4rum ko đủ chỗ chứa (ha) chơi game thì phải chấp nhận thực tế diễn ra trong game, vốn dĩ thể loại game như HK là phải pk chứ ko NPH để cái chế độ "kích sát" làm gì (he) Có chơi có chịu, ai kill mình thì đi trả thù lại, đơn giản, đánh ko lại thì chơi du kích (ha)

P/S: đọc bài của e mà loạn cả mắt, Tiếng Việt chẳng thông mà tiếng Anh cũng chẳng chuẩn (@)

1000 likes để sống thật với giới tính của mình :3 Vì tôi tự tin là chính tôi :v

chuyện bình thường ở huyện chứ có phải mới đây đâu, ai bị farm honor mà cũng lên đây lập cái topic to chà bá như e thì chắc 4rum ko đủ chỗ chứa (ha) chơi game thì phải chấp nhận thực tế diễn ra trong game, vốn dĩ thể loại game như HK là phải pk chứ ko NPH để cái chế độ "kích sát" làm gì (he) Có chơi có chịu, ai kill mình thì đi trả thù lại, đơn giản, đánh ko lại thì chơi du kích (ha)

P/S: đọc bài của e mà loạn cả mắt, Tiếng Việt chẳng thông mà tiếng Anh cũng chẳng chuẩn (@)

đơn giản là bể vì mỏi lần các anh ta kill em , em thấy em pm thì kêu là thôi mai mốt ko kill nữa , cũng vì lời hứa , đó nếu các người nào đã kill e như thế, nếu em kill lại thì đừng trách móc gì vs G của các anh, nhiều BC khác ko biết cứ kêu là mem trong G mình lúc nào cũng hiền lành đáng yêu, thực ra chưa ai biết đâu, nên em viết pic này mong các anh sẻ hiểu cho e...............
    mai mốt đừng có kêu , tại sao Crystal , lại kill mình

đơn giản là bể vì mỏi lần các anh ta kill em , em thấy em pm thì kêu là thôi mai mốt ko kill nữa , cũng vì lời hứa , đó nếu các người nào đã kill e như thế, nếu em kill lại thì đừng trách móc gì vs G của các anh, nhiều BC khác ko biết cứ kêu là mem trong G mình lúc nào cũng hiền lành đáng yêu, thực ra chưa ai biết đâu, nên em viết pic này mong các anh sẻ hiểu cho e...............
    mai mốt đừng có kêu , tại sao Crystal , lại kill mình
    ko nói nhiều quất đi e, hành động hơn lời nói :)) vế sau a đồng ý là BC làm gì biết hết mem G ra sao, làm gì thánh biết nhưng luôn cho rằng mem G rất hiền lành, cái này có nhân vật tiêu biểu luôn =))

P/S: 10 like = respect, 100 like = ko ai kill e ấy, 1000 like = sv ko pk (kiss)

Đừng Tin Lời Nhân Gian

(he) Đừng, đừng tin người hứa nhé. Hãy làm sao để chúng nó phải nghe mình hứa (kiss) (luatinh)

Mình còn đủ sức kill ngày nào thì cứ kill thôi. Có cơ hội bạn cũng có tha cho ai đâu.Còn lừa đảo, hack, cheat.... mới là rẻ rách.

Lừa tình (he)(he)(he) . chiến nhau đi càng loạn càng tốt (he)(he)(he)(he)(he)(he)(he)(he)(he)(he)

Hiếp xong giết - Cho a số dt và địa chỉ nhà đi, A qua a bảo kê cho. (kiss)

thằng LamXung hồi trước cũng kill mình như mà mình đập cho 1 trận =)) lúc ý mình 8x mà nó cũng 8x, gặp con kiếm của mình thì 2 hit, con ĐP thì chỉ cần 1 hit nó cũng die! jờ ko dám ý kiến với mình nữa lại ra ý kiến với bạn này! pó tay thằng này! hết thuốc chữa!

thằng LamXung hồi trước cũng kill mình như mà mình đập cho 1 trận =)) lúc ý mình 8x mà nó cũng 8x, gặp con kiếm của mình thì 2 hit, con ĐP thì chỉ cần 1 hit nó cũng die! jờ ko dám ý kiến với mình nữa lại ra ý kiến với bạn này! pó tay thằng này! hết thuốc chữa!

Ai đập mình cũng đc mà có dám ý kiến gì đâu. Còn mình thì chỉ kill 1 số người nhất định thôi đâu có gì khó chữa? chủ topic bị minh kill thắc mắc đã đành, mình ko kill bạn, bạn cũng thắc mắc.(soqua)

Mem khác ko biết, riêng mem KP chắc chắn sẽ ko hứa như vậy, cho nên cứ gặp Crystal là đánh thôi. À, kể cả ThienSuTinhYeu & LamDaiCa nữa (bb)

Cho hỏi nhé các anh, các bật tiền nhân chơi game nghĩ đến việc lượng đây đó kím ai có honor là kil.
    hay chơi để người ta biết bản chất và thật lòng, hay 1 giang dối nào đó........................
    ngày xưa G tôi vs KP vs các G khác có thù, nhưng ko hiểu vì sao 2 tuần nai ko thấy các anh em KP
    PK mà chỉ toàn thấy các member G khác kill em,
    đừng ai suy nghĩ là em lên đây gõ tróng kêu vua nhé, thà là lúc các bạn kill mình, và đừng hứa vs mình
    sẻ ko đụng chạm tới e nữa sv game ai pro thì đánh yếu, nhưng lời nói của anh bị lệt đi mắt à.
    thất vọng vì sever còn nhiều tên rẻ rách , đi kím từng honor..............
    em ko giàu hơn ai, nên cho em sr với từ ( Rẻ Rách )
    đây là những anh hùng Honor nè........................

DarkPaladin 5001 Hy sinh oanh liệt, đối thủ quá mạnh 10/8/2013 9:09:38 PM
    XxLamXungxX 5001 Hy sinh oanh liệt, đối thủ quá mạnh 10/8/2013 7:01:29 PM
    XxLamXungxX 5001 Hy sinh oanh liệt, đối thủ quá mạnh 10/8/2013 6:47:08 PM
    XxLamXungxX 5001 Hy sinh oanh liệt, đối thủ quá mạnh 10/8/2013 6:38:21 PM
    ChickenTre 5001 Hy sinh oanh liệt, đối thủ quá mạnh 10/8/2013 1:04:56 AM
    bạn khuyên người ta sống thật, tôi nghĩ người bạn khuyên đang sống thật. họ thích kill auto thì họ kill, bản chất họ thích kill auto, thich honor và họ tìm mọi cách hợp lệ cho sở thích đó. nếu họ dừng lại tức là đi ngược với bản chất vốn có, vậy sẽ là giả dối

Đồng tính mới là rẻ rách, gái có cu mới là rẻ rách
    Lừa đảo hack cheat mới là rẻ rách :))

Lừa Đảo hack Cheat , xin mời bạn lập topic tố cáo, miện bạn thói lắm ấy...............................

Lừa Đảo hack Cheat , xin mời bạn lập topic tố cáo, miện bạn thói lắm ấy...............................

Vậy gặp trường hợp đó rồi mới nói rẻ rách nhá. Đừng làm như mình vô tội rồi khóc lóc, lăng mạ người khác.Trước khi post gì ấy có phần xem trước bài viết đó, vào đọc cho kĩ lại rồi post.

Vậy gặp trường hợp đó rồi mới nói rẻ rách nhá. Đừng làm như mình vô tội rồi khóc lóc, lăng mạ người khác.Trước khi post gì ấy có phần xem trước bài viết đó, vào đọc cho kĩ lại rồi post.

có con mắt thì mỡ to ra mà nhìn các dòng chữ tôi đã viết nhé, lăng mạ haìz , nc từng conmet các bạn
    nói vs mình thì sao, đừng thấy ko nói mà kéo vào, con người bạn ăn bậy đc đừng nói bậy nhé

có con mắt thì mỡ to ra mà nhìn các dòng chữ tôi đã viết nhé, lăng mạ haìz , nc từng conmet các bạn
    nói vs mình thì sao, đừng thấy ko nói mà kéo vào, con người bạn ăn bậy đc đừng nói bậy nhé

Nakyo nó nói mấy TH hack cheat mới là rẻ rách chứ có nói bạn hack cheat ko mà bảo nó "miện thói" (bb)

Status
    Not open for further replies.