Private conversations
Help Users

Nơi giải đáp thắc mắc về diễn đàn

Tớ hỏi nghiêm túc nhé: Có được post tạp chí PlayBoy trong mục ebook không ?

ai post cũng đc cả.
    có điều post xong ông bị gì thì chỉ có trời biết =))
    p/s:có playboy hả?share tui nha =))

Playboy thuộc văn hóa đồi trụy theo tiêu chuẩn các cụ VN ko public được, có thì PM vậy. :D

ai chỉ mình cách đem game ở web khác vào forum của homeviet ko
    chỉ = ảnh với
    thx nhiều

Sao chức năng gửi kèm ảnh bị lỗi rùi
    Sao gửi đây ta.................:-??

Đến giờ tui vẫn chưa để được sign lun...........:-??

là sao:-S:-S:-S:-S ,

Chọn phần copy
    Xong copy lại tất cả
    Chọn gữi bài viết mới
    Bấm vào
    ở bên phải
    Xong paste lại rồi bấm lại
    nếu muốn chỉnh , không thì bấm gữi luôn 8-x

Cho hỏi là có 1 số nick có dấu + phía sau , ý nghĩa j vậy.............;)

Hiện tôi đang tập tành làm Mod HomeViet nên chưa rành lắm về các chức năng xử lý bài viết. BQT giúp cách di chuyển bài viết từ chủ đề A vào Chủ Đề B nha. :D

Hiện tôi đang tập tành làm Mod HomeViet nên chưa rành lắm về các chức năng xử lý bài viết. BQT giúp cách di chuyển bài viết từ chủ đề A vào Chủ Đề B nha. :D

-Trong bài viết của 1 chủ đề, mod sẽ thấy bên cạnh biểu tượng này
    là 1 ô tùy chọn, chọn vào đó.
    -Ở cuối bài viết có công cụ dành cho Mod là Moderations, xổ ra chọn "di chuyển bài viết " và nhấn "thực hiện" con số trong ngoặc sẽ biểu thị số bài viết được đánh dấu. (chú ý là nếu đánh dấu mà ko muốn di chuyển+ghép bài đó mà chuyển sang bài khác thì phải bỏ đánh dấu đi)
    -trong trang mới xuất hiện chọn đường dẫn (link) của chủ đề đang tồn tại trong box đó vào ô phía dưới
    Use the field below to specify the URL of the thread that the selected posts are to be merged into. Note that all posts will be inserted into their chronological positions within this thread.
    URL of Thread to be Merged
    Còn nếu muốn tách bài đó ra thanh 1 topic độc lập thì chọn box cần đến và tên cho chủ đề mới. Sau đó là di chuyển bài viết

Sao không cho chức năng tự xoá bài của mình, có lúc viết nhầm nơi muốn xoá bài đó đi.