Private conversations
Help Users

Nơi giải đáp thắc mắc về diễn đàn

tự phát nhiều bài nhạc trong 1 trang chẳng lẽ khi vào phải kiếm mà tắt từng bài...

Tôi có để phát nhiều bài cùng 1 lúc đâu. Để autoplay một bài thôi chứ bộ. :-w Thôi nhưng mà đúng là các topic chat thường bị chèn nhạc loan xạ. :ar! Ăn thua lúc chèn nhạc người post có chỉnh autoplay thành hay play không.

Cái quan trọng hơn là nếu choco vào 1 trang mà autoplay như vậy là đứng trình duyệt, do IDM tự bắt link. L-)

Cho em hỏi mấy anh admin ơi??????

Thế sever 2 test xong có nhân vật ninja không anh
    Nếu có anh có thể post vài hình ninja cho chúng em xem được không ạ?
    :-bd:-bd

mọi người ai biết nút Thanks của 1 bài viết nằm ở đâu không?

sao mình tìm hoài không thấy vậy?

Nhìn kỹ một chút
    . Bên phải màn hình dưới bài viết cạnh nút

This post will be automatically moderated
    Cái dòng này là nghĩa làm sao ? Khi post trong group thì bị như thế và ở mục post cuối cùng không thấy tên mình :-B

Cái dòng này là nghĩa làm sao ? Khi post trong group thì bị như thế và ở mục post cuối cùng không thấy tên mình :-B

đang chờ kiểm duyệt..........! post trong grup này như vậy là do trum,2 group bắt kiểm duyệt mới hiện bài

Các sếp ơi sao dạo này em vào 4r thì ok, nhưng post bài hay sửa bài thì cực khó, bấm vào gửi trả lời xong nó bắt đầu load mãi mãi mới xong, mà có khi còn ko load đc và ko vào đc 4r trong khoảng 10-15 min.

em thì trái với anh trên, vào 4rum thì cực khó, toàn báo lỗi "Network Connection has timed out", "Unable to Connect",.... nhưng post bài lại cực nhanh :|

Trái với 2 người trên, vào forum nhanh hơn xưa và chưa gặp sự cố gì trong post bài.

Cái này chắc do đường truyền mạng cả thôi
    Riêng với iem thì lúc giống dream. lúc giống KuTo