Private conversations
Help Users

Nơi thông báo-góp ý-thắc mắc box thơ văn

ThuongNu

<h2><table width="150"><tr><td><marquee scrolldela
    Bạn nào có ý kiến hay thắc mắc, đề nghị gì với box thơ văn thì viết ở đây . Lưu ý không spam .

Ngày 8 /7/2009, bạn Sad ( mod cũ của box thơ văn ) có đề nghị với mình xoá các bài của bạn trong box thơ văn đi , mình đã hỏi ý kiến BQT và đã được đồng ý .
    Sau khi xoá ,một số bài của, Judic,ThuongNu, langtubongdem, sasnom và đặc biệt là của Luulydangiu đã bị xoá cùng ( topic này bạn Sad mở giúp cho em luulydangiu ). Qua đây mình mong các bạn hiểu và thông cảm vì bài không còn lưu.
    Riêng em luulydangiu thì em có thể tự mở lại topic( post lại bài lên hoặc đưa chị mở lại cho cũng được nhé em ) chị và mọi người sẽ rất vui khi tham gia cùng với em , mong em đừng buồn nhé.
    Rất mong các bạn vào ủng hộ cho box thơ văn được đông vui và sinh động. :)

Sau 1 thời gian xa box hôm nay vô lại tham quan thì thật ko ngờ thấy box thay dổi quá nhiều,TN làm Mod tốt ghê.Chúc mừng box thơ văn đã được 1 người lãnh đạo như TN chèo lái :D.Cố gắng phát huy tiếp nhé TN :)

p/s:sr vì ko biết viết mấy dòng cảm nghĩ này vô đâu nên đành viết vô đây,TN niệm tình đừng xoá đi nghe :p

Sau 1 thời gian xa box hôm nay vô lại tham quan thì thật ko ngờ thấy box thay dổi quá nhiều,TN làm Mod tốt ghê.Chúc mừng box thơ văn đã được 1 người lãnh đạo như TN chèo lái :D.Cố gắng phát huy tiếp nhé TN :)

p/s:sr vì ko biết viết mấy dòng cảm nghĩ này vô đâu nên đành viết vô đây,TN niệm tình đừng xoá đi nghe :p

Cám ơn Sad đã vào góp ý . Hy vọng rảnh Sad quay lại tham gia box . :)

Mọi người vào tham gia viết truyện ngắn đi , sắp hết thời gian rồi :)

ủa, box Thơ văn giờ không có ai làm mod hả?
    Thương nữ bỏ thơ văn qua bên ăn uống rồi!

Back