Private conversations
Help Users

Ngày tận thế ,thật sao trời !

Sao ko , nó cũng như bão xa mạc đấy , nhưng hạt bụi nó bay ra thì đường kính như cái nhà :D . Mà ở ngoài không gian chỉ cần 1 hạt đá nhỏ xíu như đầu cây nhan cũng đủ xuyên thủng lớp xe hơi <):)

Vậy đố MO chứ sao thuỷ nằm trước hay sau trái đất \:D/

Ui trời,ông trông mong gì tầng khí quyển ,tui thấy nó thủng lổ chổ sấp sỉ gần = cái giẻ nhà tui rồi đó ;))

Ui trời,ông trông mong gì tầng khí quyển ,tui thấy nó thủng lổ chổ sấp sỉ gần = cái giẻ nhà tui rồi đó ;))

Thì biết là vậy :-< , nên tai nạn loài ngoài thì cũng chính loài người tạo ra :-B

!#%# MO : ta có nói là sao thuỷ là lạnh đâu :| , ta chỉ hỏi ku là sao thuỷ nằm gần hay xa mặt trời mà :!!

Nói chung dù tin hay ko tin thì cũng nên chuẩn bị,biết đâu nó xảy ra thật thì cũng ít lúng túng,mà tui nghĩ chắc mọi sự chuẩn bị của mình vô ích quá,chạy đâu bây giờ,hok lẽ bay lên vũ trụ :D !

nên nó nóng gấp mấy lần trái đất đó ;;)..................

Đung rồi, cứ phong trảm đi rồi đến ngày 13/12/2012 anh em đi làm vài chén rồi tha hồ cười vì chả có j xảy ra nhá =))
    @ Thần Long:
    Cái gã này thay tên suốt ngày, h thành Kumini Hiro rồi hả :))

Nhưng ta dám chắc 100% là ko có chuyện gì xảy ra nghiêm trọng đến mức huỷ diệt loài người hết \:D/ . Có chăng thì chỉ có hiện tượng tự nhiên : bão lớn , sóng thần , lũ lụt , hạn hán , núi lửu , động đất ......... mà thôi :-B

Nhưng ta dám chắc 100% là ko có chuyện gì xảy ra nghiêm trọng đến mức huỷ diệt loài người hết \:D/ . Có chăng thì chỉ có hiện tượng tự nhiên : bão lớn , sóng thần , lũ lụt , hạn hán , núi lửu , động đất ......... mà thôi :-B
    Nhiêu đấy đủ chết mie hết rồi cha ơi.

khủng long cũng chết vì cái đó,con người khá hơn cũng chết phân nửa =))

Khủng long die ko phải do lũ lụt hay đại hồng thuỷ , mà nó chết là do trời lạnh , ko có thức ăn , vì cơ thể to lớn ko có chổ để trú ..... Khủng long tuyệt chủng là thời kỳ băng hà , thời kỳ này hình thành bởi thiên thạch rơi vào trái đất , bầu khí quyển bị khói bụi phủ kín , ánh sáng mặt trời ko thể rọi wa, nên gây ra đóng băng trái đất \:D/

coi youtube nói về 2012 thế nào =))

[YOUTUBE]0t0ruI7KOZg&eurl[/YOUTUBE]

(*) Nói chung tớ không tin lắm về ngày tận thế này
    Mà tin thì làm được gì, nếu đúng vậy thì đúng ngày đó phải chết thôi :-", ai cũng chết có phải mình mình đâu mà sợ

Gì kỳ vậy :| . Apollois là thiên thạch sẽ đi ngang trái đất vào năm 13-4-2029 mà :-?? , thiên thạch cũng có nói là rơi vào trái đất đâu , chỉ đi ngang trái đất ở vị trí gần thôi , khi rơi xuống nó cũng đâu kinh hoàng như vậy 8-} . Nhãm thiệt ! :)|

Còn 21-12-2012 là bão mặt trời , do tất cả hành tinh thái dương hệ nằm thẳng hàng trên bề mặt đứng của mặt trời :!!

Thôi các bác ở đây suy nghĩ nhiều bi quan, qua topic nghịch dại của em xem giải trí đỡ bùn, thấy hay xin rep 500 pts ;))