Private conversations
Help Users

Ngôi nhà nhỏ " zTheKingz " có mặt.

chimse90

Hành Hiệp Giang Hồ
    * Ngôi nhà " zTheKingz " vừa mới được hình thành. Đây là nơi để những anh em l3igBang ngày xưa hiện đang lưu lạc ở những G khác quy tự lại. chủ yếu là có nơi để cho anh em 8, chém gió. wăng boom, wăng lựu đạn thoải mái hehe.

* Ngoài ra anh em nào có nhã hứng vào G thì cứ pm BQT G sv1
    AcThieuGia
    BeDep
    MrPon
    RioZ
    Xmen

Hàng tuần sẽ có event boss cho anh em đánh mệt thì nghỉ haha :heo1:
    Chúc mọi người chơi game vui vẻ. cám ơn.

Đêm hôm qua để chào mừng ngày anh em l3igBang củ và giờ là zTheKingz hội ngội nên mình đã gọi những âm binh thủ lĩnh boss về cho anh em thịt 1 bữa hã hê trong đó có sự trợ giúp của đại ca quetgas.
    Có người vui sướng vì lụm dc vk 155m.177m, btkc4. có người thì đứng khóc vì vừa mò ra đã chết, Dân tình buôn bán thì bỏ của chạy tán loạn.
    Nói chung là rất vui. không khí thật là sôi động.
    Mong rằng tất cả anh em chúng ta cố gắng xây dựng 1 homeviet vững mạnh hơn nữa ^^.

Mới có 8x không đánh dc boss nên chạy lòng vòng làm phóng viên hihi
    post lên cho mọi người xem cho vui.

Đây là 4 anh em thành lập zTheKingz cũng như lúc thành lập l3igBang ngày xưa.

Cả ngày hôm nay rút ngọc mua được 20 cái ao ninja 10x về ốp. Sau khi ốp full pt7 20 cái áo đưa Ch tạch sạch sẽ ko còn 1 cái. Đời quá đen còn mình thì quá gà haizz

Hôm nay sn ta mà ta lại không có gì để cho a e chỉ có boss cho ae do tài chính không có mong ae thông cảm :x
    Tối nay a e tt ttq tầm 8h ta sẽ tổ chức 1 tiệc boss để đãi ae thằng nào không có mặt thì đửng trách b-(

Hôm nay sn ta mà ta lại không có gì để cho a e chỉ có boss cho ae do tài chính không có mong ae thông cảm :x
    Tối nay a e tt ttq tầm 8h ta sẽ tổ chức 1 tiệc boss để đãi ae thằng nào không có mặt thì đửng trách b-(

Chúc Nghĩa ( "Gà") sinh nhật vui vẻ và hạnh phúc nhé. Năm nay được mấy con trăng rồi cho anh em biết với nào :nguong: