Private conversations
Help Users

Nhờ admin - những người am hiểu về game và pk vào giải thích dùm .

Status
    Not open for further replies.

keokoduong

<font style="text-shadow: 0px 0px 6px rgb(153, 0,
    1.Trong cái clip này :
    [video]http://www.youtube.com/user/haohaogc#p/u/5/XmkSZEkr9-E[/video]
    Bạn Rain1312 đã nói :
    1 điều rằng kiếm 12x max đồ giết kiém 9x ko có đồ mà phải xài hack hay gì thì thật buồn cười đấy Bad à
    Tại sao trong clip em thấy :
    _ L1: đánh chay mất 156 máu
    _ L2 : dùng skill 108 đánh mất 1045-1023 máu
    _ L3: kẹp x3 mất 1021 máu
    Lần cuối x4 và đánh luôn skill 108 acc kiếm 97 mới die . Đó là tại sao ?
    2. Admin đã nói :
    Để cho người bị block khỏi thắc mắc admin đề nghị như sau
    các bạn hãy làm 1 clip quay full màn hình, quay từ 2 máy, 1 char tấn công 1 char kia đứng trên núi, quay làm sao cho admin thấy tại cùng 1 thời điểm char kia đánh thấy bình thường còn char bị đánh vẫn đang trên núi, sau khi open server Admin cho các bạn 60 phút để chuẩn bị clip này (nên nhớ người quay clip này ko cần chuẩn bị, bố trí gì cả vẫn quay được clip rất rõ ràng).

Game là 1 trò chơi, có chơi thì có chịu, nhưng cơ hội để cho các bạn gán phần chịu này qua admin + server vẫn còn.

p/s: clip quay yêu cầu đứng đúng vị trí như trong video clip trên kia, quay full màn hình+ taskbar
    Hãy để thử xem trong th có chuẩn bị kĩ càng+ phối hợp thì bao lâu các bạn có thể làm xong 1 clip hoàn hảo như trên
    trong clip em post em không cỡi pet . Hình em chụp từ clip ra có hơi xa nhau .

Em quay clip chỉ để tố cáo acc cung không xài Thổ Linh Phù mà vẫn leo lên núi , một chuyện lạ .Em không nghĩ sẽ quay acc Rain1312 đánh xa , bằng chứng là đã chỉ con chuột vào nút tắt quay phim. Nói em vu oan người tốt thì em chịu nhưng ai pro pk có thể cho biết cái cm này có đứng không ?
    Trích dẫn Nguyên văn bởi PhjLjnh Xem bài viết
    xem video mọi người có để ý lúc ran kep kiem nữ la lúc kiếm nữ đứng sát phía dưới rồi mới chạy lên trên. o góc độ người đang di chuyển thì nhìn giống là hack xa. nhưng vơi ng đang ra kill thì thấy ng đó dang dung gan. 1 số ng trong hk pk nhau cũng từng gap trường hợp này rồi mà
    ủa, em tưởng khi pk gặp tình trạng đó là do đối phương click chuột gần phía mình, trong khi đối phương chạy tới thì mình đã nhìn thấy họ đứng cạnh, chứ đằng này trong clip thì là đã click chuột chạy ra xa, như vậy thì nhân vật phải đuổi theo thì mới kẹp đc chứ, đằng này vẫn đứng 1 chỗ.
    trình độ pk còn kém mong các bác chỉ giáo thêm.
    3.Rất nhiều cm cho là người đứng ở dưới núi sẽ vẫn thấy acc kiếm 97 bị kẹt dưới núi nên pk được , vậy tại sao Bad tự quay clip vẫn không thể kill được acc như Rain1312 đã làm ?
    [video=youtube;HMtDUD7uSV0]http://www.youtube.com/watch?v=HMtDUD7uSV0[/video]
    [video]http://www.youtube.com/user/haohaogc#p/u/1/BQMiwbLjC80[/video]

Lúc acc Rain1312 kill acc kiếm 97 acc BadBbaie vẫn tàn hình đứng đó , theo màn hình của acc BadBabie thì thấy acc kiếm 97 ở trên núi ,acc Bad thường xuyên đi qua đi lại chứ không đứng yên 1 chỗ nhưng vì không quay clip nên không nói được gì , acc BadBabie game bị lỗi font còn trong màn hình acc kiếm 97 không lỗi font.
    4.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi HoaTieu Xem bài viết
    mình góp ý thế này

khi A trong góc lag , B đứng ngoài góc lag

B k thể đánh đc A . hết
    mình cũng muốn conan1312 chứng minh về cái điểm này vì cái video mà keokoduong post lên hoàn toàn không lag không giật mà lag gì kẹp đi kẹp lại mấy lần nếu làm được thì phục luôn

---------- Post added at 02:23 PM ---------- Previous post was at 02:22 PM ----------

Trích dẫn Nguyên văn bởi conan1312 Xem bài viết
    ngu mà tỏ ra nguy hiểm nè . Đã đọc hết bài phân tích chưa ? Chỉ cần 1 char cưỡi pet leo lên núi, char kẹp ko cần pet chỉ cần đứng gần trong khoảng thời gian char kia lên núi . Khi char kia đã thật sự lên núi rồi thì bên char kẹp thấy vẫn còn kẹt ngay chân núi . Có hĩu ko ?
    nói ngu mà chưa biết thằng nào ngu hơn già đầu mà ngu quá.
    --
    Trích dẫn Nguyên văn bởi lamdexem3 Xem bài viết
    mình cũng muốn conan1312 chứng minh về cái điểm này vì cái video mà keokoduong post lên hoàn toàn không lag không giật mà lag gì kẹp đi kẹp lại mấy lần nếu làm được thì phục luôn

---------- Post added at 02:23 PM ---------- Previous post was at 02:22 PM ----------

nói ngu mà chưa biết thằng nào ngu hơn già đầu mà ngu quá
    mày thik thì có thể test với tao việc gì phải xoắn
    Vậy nhờ conan1312 biểu diễn lại lần nữa , y như trong cái clip " đánh xa " ( không cỡi pet ) bạn quay full màn hình cho tôi và những người cm " chống " lại bạn được mở mang tầm mắt . " Cây ngay không sợ chết đứng " nếu tôi " ngậm máu phung người " thì chính là tôi "dơ' .

Haiz!Để được gì vậy bạn??Sẽ chẳng đc gì cả đâu,trong hoàn cảnh này càng cố càng mệt thôi!

Admin nói với bạn 1 điều, trong bất kì xã hội, môi trường nào việc đòi hỏi nó công bằng là điều ko tưởng, trong HKHv cũng vậy, Admin luôn muốn duy trì sự công bằng và luôn cố hết sức làm điều đó, nhưng trong mọi tình huống thực tế việc đòi hỏi luôn công bằng 100% là điều ko thể dù admin ko cố ý bao che hay bênh vực ai , game chỉ là giải trí. Nếu bạn chơi game tốt, người khác chơi xấu thì admin ko phải là phán xét cuối cùng, đúng sai có thể admin ko biết 100% nhưng cộng đồng game biết và phán xét.

Topic này sẽ open để nhận mọi comment

Trích dẫn Nguyên văn bởi HoaTieu Xem bài viết
    mình góp ý thế này

B k thể đánh đc A . hết

ở trên câu này k pải của tôi :(
    tôi chỉ bảo là
    mình góp ý thế này

B k thể đánh đc A . hết

còn câu này là của lamdexem3

[video=youtube;fq2I5U4XP10]http://www.youtube.com/watch?v=fq2I5U4XP10%5b[/video]
    Đây là điều bạn thắc mắc đúng không Bad? Xem đi nhé rồi đừng lập mấy topic hãm hại người khác nữa nhé. Bạn cũng làm ơn viết tên người khác chính xác vào, lớn tuổi rồi mà không biết đọc chữ hay sao topic nào cũng ghi sai tên mình thế.Bạn cũng hiểu lý do vì sao chơi game mà bạn bè cũ đều quay lưng với bạn rồi chứ? Làm ơn bớt " khùng " chút !Cái lỗi này bạn cũng biết mà sao cứ giả vờ là ko biết vậy.
    @: Ai muốn test cứ vào game pm mình là các bạn sẽ hiểu !

h thì ngặm miệng, giương con mắt ếch lên, mỏ to con mắt cú mà nhìn cho rõ vào rồi động não nghĩ ra trò khac đi ( mặc dù không biết là có não để động không) haizzzzzzzzzzzzzzzzz
    @keokoduong : Vậy nhờ conan1312 biểu diễn lại lần nữa , y như trong cái clip " đánh xa " ( không cỡi pet ) bạn quay full màn hình cho tôi và những người cm " chống " lại bạn được mở mang tầm mắt . " Cây ngay không sợ chết đứng " nếu tôi " ngậm máu phung người " thì chính là tôi "dơ". .
    haizz

vẩn cố thể hiện cái ngu =)) mày ko bik trèo lên núi rồi may cất pet vào à . lớn già cái đầu mà cứ thích để cho những đứa nhỏ hơn nó ném tạ. :))

lớn rồi thì nên dùng từ ngữ thể hiện cách sống người lớn đê mấy bác .. Cứ ngu này ngu nọ , .... Cái này không phải nói ai hoặc gì chỉ là góp ý để thể hiện lại cách ăn nói .

[video=youtube;fq2I5U4XP10]http://www.youtube.com/watch?v=fq2I5U4XP10%5b[/video]
    Đây là điều bạn thắc mắc đúng không Bad? Xem đi nhé rồi đừng lập mấy topic hãm hại người khác nữa nhé. Bạn cũng làm ơn viết tên người khác chính xác vào, lớn tuổi rồi mà không biết đọc chữ hay sao topic nào cũng ghi sai tên mình thế.Bạn cũng hiểu lý do vì sao chơi game mà bạn bè cũ đều quay lưng với bạn rồi chứ? Làm ơn bớt " khùng " chút !Cái lỗi này bạn cũng biết mà sao cứ giả vờ là ko biết vậy.
    @: Ai muốn test cứ vào game pm mình là các bạn sẽ hiểu !

thuyết phục :)

=]] không hiểu thật hay giả vờ không hiểu thì giờ chắc không còn là bí mật riêng của bạn ấy mà giờ thì ai cũng rõ :))

lớn rồi thì nên dùng từ ngữ thể hiện cách sống người lớn đê mấy bác .. Cứ ngu này ngu nọ , .... Cái này không phải nói ai hoặc gì chỉ là góp ý để thể hiện lại cách ăn nói .

khi mà nói hoài 1 điều mà vẫn ko hiểu mà vẫn cố chấp thể hiện cái tôi của mình thì gọi là gì ?

Anh HK đã cho topic open có nghĩa cho những ng không phục vào cm mà sao xoắn hết nhãy

:-@ có phải tất cả đều là gà mờ hết đâu mà còn phải nói cái giọng nước đôi thế cươi pet lên lúi bỏ pet chay vô tư nhưng muốn bò xuống thì lại phải bật pet . giả vờ .............. thôi con gái nọi lặng lời thêm tội :-$

Mình nghĩ có lẽ bạn không biết nên bạn mới làm thế và đưa ra ý tưởng như vậy, thì coi như mấy bạn "game thủ thông minh, vô đối chỉ trong game :)) " giúp những người không hiểu game một tý ....làm gì phải xoắn và comment thế !!!
    Ai không biết thì từ giờ sẽ biết !!! ....................... the end !

kiu ngta vô giải thích, ngta cũng giải thích rồi, chủ topic ko bik tỏ ra lịch sự 1 chút nào hết
    ngnày chuyên gia lập mấy cái topic đả kích ngkhác rồi tự mình làm cho mình thêm nhục nhã thôi, vậy ko biết mà cứ tối ngày kiếm cách hại ngta, đúng là "gậy ông đập lưng ông" mà :))

Status
    Not open for further replies.