Private conversations
Help Users

Nhiệm vụ thăng chức vk 110 đàm hoa liên

warcraft8

Vô Danh Khách
    Admin HK và mọi người cho mình hỏi, vk đàm hoa liên 110 là nâng cấp được phải không? Nếu đúng là vậy thì tại sao mình làm theo hướng dẫn trong Quest mà nó cứ báo không đủ điều kiện, kiếm 100 của mình +7 và 2 viên huyết chú màu xanh, nhân vật mình lv111. Xin mọi người giải đáp giúp.
    Admin HK vui reset cái quest nâng cấp vk 110 giúp, mình lỡ tay hủy nhiệm vụ, relog nhận lại thì nó báo nhiệm vụ đã hoàn thành :(
    Xin cám ơn.

115 nha. Nó ghi 110 nhưng lv 115 mới nâng cấp được.
    Thanks bác nha. Nhưng giờ mình lỡ hủy quest rồi, nhận lại không đc thì làm sao hả bác? hỏi thêm luôn op dị tinh có tác dụng không vậy bác :(?

Thanks bác nha. Nhưng giờ mình lỡ hủy quest rồi, nhận lại không đc thì làm sao hả bác? hỏi thêm luôn op dị tinh có tác dụng không vậy bác :(?
    Ko sao. Khi đạt lv 115 nhận lại q vẫn được. Sv này di tinh có tác dụng. Nói chung các loại đá KI có tác dụng hết.

moi nguoi cho hoi cuc huyet chu mua o dau vay
    Bước 1: vô game gõ lệnh !move namlam, tìm gặp NPC Hoàng Can Vũ nhận q Huyết chủ thiên niên bảo lv60
    Bước 2: gõ lệnh !move huyenbot, tìm gặp NPC Kim Hương Ngọc nhận trả quest lần 1.
    Bước 3: gõ lênh !move namlam, tìm lại NPC Hoàng Can Vũ, trả quest lần 2 là dc 1v Huyết chủ thiên niên bảo.

Tủy theo lv nâng cấp mà cần số lượng Huyết chủ thiên niên bảo (1v, 2...v)
    Muốn làm quest tiếp thì relog nhân vật rồi nhận lại :D