Private conversations
Help Users

Off tại saigon chào mừng OanHon hồi hương

Thông báo :
    Ngày 25.03 AE trong G sẽ giao lưu với G SaiGonPKBang .
    Địa điểm : Tập trung lúc 18h00 tại trước cổng cafe sân vườn Đông Hồ rồi sau đó sẽ di chuyển tới địa điểm ăn nhậu.Ai không biết thì alo cho mình. Ai ở xa thì tranh thủ đi sớm, ai tới sớm thì vào quán cafe trước. Hôm đó là ngày thôi nôi của Kaila & Hoada555 nên anh em không phải lo gì hết . BC SaiGonPKBang lo hết .(ha)(ha)(suong)
    địa điểm "ăn nhậu" có xa Đông Hồ lắm không anh có đi bộ được hok?

chúc mừng sn kaila trước hehe

Bây giờ Kaila nhận lời chúc mừng của heroformen, 25/3 Kaila sẽ nhận quà từ heroformen sau hén.

Thanks trước hen ^^

@ Luyện : GiaLaiPkBang ai tham gia off Luyện đưa danh sách lên topic bên SaiGonPkBang luôn cho Kaila biết để tính toán sắp xếp đặt chỗ.

Sau bao nhiêu sóng gió , bao thế lực thù địch kiếm chuyện với G mình , h mới vô lại G được =.= , Kì này off ta còn dư 1 chỗ sau xe dành cho bạn nữ nào muốn mình chở đi :)) , trừ boy + gay ra =.="
    @BC : Happy birthday BC ! kì này off em sẽ có quà đặc biệt tặng VC chị (ha) hehe !

Sau bao nhiêu sóng gió , bao thế lực thù địch kiếm chuyện với G mình , h mới vô lại G được =.= , Kì này off ta còn dư 1 chỗ sau xe dành cho bạn nữ nào muốn mình chở đi :)) , trừ boy + gay ra =.="
    @BC : Happy birthday BC ! kì này off em sẽ có quà đặc biệt tặng VC chị (ha) hehe !
    em nè anh đẹp trai :">, cho em 1 slot với :">

em nè anh đẹp trai :">, cho em 1 slot với :">

Té đi tên kia , mi có hana đưa đi mà =)) , nghe đâu Hana dành cho mi 1 slot đó ! (ha)
    Chỉ chở bạn nữ thôi ! hoho , kì này off tầm 60 người ko te :-?