Private conversations
Help Users

Phiền anh HK giúp em mở khoá item đồ

gtehrkt

Giang Hồ Hào Kiệt
    Em có 1 acc dp lv 13x trước reset . H reset lại thì có mấy món item trong rương đồ ko mở khoá dc . Mà đánh !mokhoatuido thì nói đã xài rồi . trong khi e chưa đánh lần nào . Mong anh HK mở khoá giúp em ạ . Thông tin acc e đã inbox a rồi . Thanks a nhìu .

E bấm !mokhoatuido hồi lâu rồi thì nó ghi là đã xài rồi . trong khi e mới xài lần đầu .

Giống topic này : http://diendan.hiepkhach.info/showthread.php?51732-Cần-giúp-đỡ-vấn-đề-item-khóa

A fix lại mở khóa dùm e với . Thanks a .

nay rảnh kiểm tra lại thấy JulyCancer chưa hề xài lệnh !mokhoatuido và game cũng ko có lập trình câu thoại nào báo là chức năng này đã xài rồi như bạn nói.
    Nếu xài rồi thì nó sẽ báo "Chuc nang nay het hieu luc hoac khong danh cho ban"
    vì vậy nếu như bạn nói/ hoặc tưởng tựợng ra thì hãy post tấm hình làm chứng

nay rảnh kiểm tra lại thấy JulyCancer chưa hề xài lệnh !mokhoatuido và game cũng ko có lập trình câu thoại nào báo là chức năng này đã xài rồi như bạn nói.
    Nếu xài rồi thì nó sẽ báo "Chuc nang nay het hieu luc hoac khong danh cho ban"
    vì vậy nếu như bạn nói/ hoặc tưởng tựợng ra thì hãy post tấm hình làm chứng

E đã gõ rồi nhưng nó ko mở khóa nên mới hỏi a nè :(
    vwafqk

char S2Smile thì 100% đã xài lệnh này, cho nên trong database nó mới báo , acc share tùm lum thì một là đã xài mà quên 2 là người khác xài dùm

Đã fix lại cho xài thêm lần nữa.

char S2Smile thì 100% đã xài lệnh này, cho nên trong database nó mới báo , acc share tùm lum thì một là đã xài mà quên 2 là người khác xài dùm

Đã fix lại cho xài thêm lần nữa.

Chân thành cảm ơn anh ạ !