Private conversations
Help Users

Quái BHBC nhiều Cái Vẫn Chưa Hợp lý...

Status
    Not open for further replies.

huuthuongsl

<h2><table width="150"><tr><td><marquee scrolldela
    thưa anh !

mong anh dành 1 chút thời gian xem lại quái BHBC vì ở đây thực sự chưa phải là thiên đường của
    mem 10x !

(cry)(cry)(cry)
    bãi quái này luôn có 6 - 7con quai train thì được nhưng mà quái này đập em nhiều máu quá , khoảng 350+ là con mặc áo choàng , con báo thì đập khoảng 400+ , con boss thì khoang 1000+
    em không thể ăn đồ Siêu thị 24/24 mà auto được , nhiều lúc cung nghèo và phải dup máu + sâm mà auto nữa , em mong anh xem xét giảm dmg của quái đi 1 chút nữa để em có thể yên tâm auto làm việc , hiện giờ em đánh ở đó chưa quá 1 phút là die nếu ko ăn đồ siêu thị (cry)

còn ở đây thì quá it quái .......

các chỗ khác thì em không có ý kiến gì , nhất là quái 11x , anh cứ để thế để đồ 11x có giá trị , còn ở nhưng cái bãi kia anh tạo điều kiên cho em train , với mức lv của em hiện nay để kiếm 1 bãi quái quái train hợp lý thì thật sự rất khó khăn , con đường tới vinh quang còn dài lắm anh ơi . anh tạo thêm chỗ đó cho em thêm 1 chút quái nữa , khoang 3 - 5 con , và giảm dmg của nó xuống , em ghĩ mức hợp lý để auto là khoảng 250 - 280 hp khi chúng nó đánh em

xin cảm ơn anh dã xem qua ý kiến của em, thân !

dã nhân nào ? dã nhân 11x , đập tui khoang 800 máu , lên lvl cao kiếm cái bãi train thật vất vả ... giờ mới bít 12x có giá trị thế nào

Công nhận sv pri quái BHBC là cả 1 nỗi kinh hoàng. 11x nó đập cho vẫn te tát. GM điều chỉnh dame quái BHBC đi.

admin chỉnh nhiều quá

tôi chỉ thuộc data offical thôi
    kiểu này bó tay rồi

những thế hệ đầu đi trước bao giờ cũng vât vả ................

tại sao game mình không có even gì đó khuyến khích lv nhỉ ?

Phân chia toạ độ quái theo đúng kế hoạch khá mất thời gian vì vậy tạm để theo giống với China ,sắp tới sẽ còn có nhiều thay đổi về toạ độ quái

Vì ở đây là private sever nên có một số điều chỉnh đối với map này , quái 8x được edit để trở thành quái 10x đồng nghĩa với map BHBC là một map dành cho lvl 110 trở lên vì giới hạn lvl được thiết kế phù hợp với charater 110 . Quái 110 rất mạnh , chỉ để săn đồ chứ không được thiết kế cho việc train , 11x không có nghĩa là phải đánh quái 11x , nên nhớ khoảng cách giới hạn lvl quái và nhân vật đến 15 .
    Chinh phục độ khó , cái "đỉnh" cao nhất của game là một trải nghiệm mới, việc up 120 sẽ không giống với việc up 100 hay 110 . HKGH homeviet sẽ còn phát triển nhiều trong tương lai vì vậy trước mắt cần phải có biện pháo "kìm hãm" lvl của mem nhất là khi chưa update client 4.0 , LucTieuPhung em thử nghĩ theo khía cạnh "đam mê" , trong suốt dọc dài những ngày của em tham gia , sinh hoạt trong game đều giống như nhau , em up 120 ngay khi có client 4.0 , lúc đó em chỉ việc thăng chức 6 , lấy skill 115 thoả mãn đam mê , sau đó em sẽ làm gì và em có chắc đam mê của mình sẽ không bị phai nhạt ?. Map BHBC chắc chắn là một thử thách lớn , sẽ không dễ dàng "auto" nữa , thật ra nếu nói về vấn đề có quá khó khăn hay không , mọi thứ dừng lại ở mức tương đối , nếu quá dễ dàng sẽ không còn hứng thú để mà tham gia tiếp , nếu quá khó khăn sẽ gây ức chế , có thể vì đã quen với việc hằng ngày chỉ phải lên bãi quái ở hai map TNQ cắm auto rồi làm việc khác nên thời gian đầu khi tiếp xúc với map BHBC sẽ khó chấp nhận được . Một thời gian sau đâu sẽ vào đấy lúc ấy các bạn sẽ quý công sức của mình hơn .

Để tránh gây tranh cãi , topic sẽ được khoá , từ nay yêu cầu các bạn không tạo thêm thread với chủ đề tương tự , thời gian sẽ trả lời tất cả .

Đã có 1 số điều chỉnh ỏ quái bhbc , và cũng nên nhớ rằng server có nhiều char chơi chứ ko riêng char đao. Quái nhiều quá đao train sướng thì có nghĩ đến các char khác ko có skill đánh lan sẽ thiệt thòi thế nào không? mọi điều chỉnh sẽ dần hợp lí

Status
    Not open for further replies.