Private conversations
Help Users

SocTrangPK thanh lap xom ra mat muon^ hj hj

baprangbo

Hành Hiệp Giang Hồ
    bang SocTrangPK xin ra mắt mọi người thành lập lâu rồi hum nay mới ra mắt bang rất cùi ko có gì đặt biệt tuyẻn mem ở sóc trăng vào G nha :D chung we^ de noi chuyện :D hj hj hân hạnh làm wen với các bạn gần xa

Mình cũng ở sóc trăng nưa nhưng không còn chơi HK

mong được làm quen bạn 8->

bang chủ đến chữ viết cũng không nên hồn thì bang chẳng biết thế nào. đây chỉ là lời góp ý thật lòng không có ý chê bai nhưng vẫn chúc G phát triển

cho mình yahoo bạn đi mình có thằng bạn cũng ở sóc trăng nè

never_sad_cry_in_love la yh nak` ^^ chả trong game la nịna đóng đô ở huyền bột hj hj :D pk la 9 it train lam

---------- Post added at 07:07 PM ---------- Previous post was at 07:06 PM ----------

We minh cung o sóc trăng nè cho minh vao G voi ai co yahoo cho luon nha :D

do yh doa :D rat mong dc lam wen mong cac mem nao o sóc trăng thi gia nhập cho zui chủ iu anh em chém gio hj hj

---------- Post added at 07:09 PM ---------- Previous post was at 07:07 PM ----------

bang chủ đến chữ viết cũng không nên hồn thì bang chẳng biết thế nào. đây chỉ là lời góp ý thật lòng không có ý chê bai nhưng vẫn chúc G phát triển

ec' co gi đâu bạn thứ lổi minh học it nen viết sai 9 tả có gi đâu mà bát bẻ nè :D miển sao đọc hiẻu la dc rồi đúng ko nak