Private conversations
Help Users

THÔNG TIN MỚI VỀ HK HOMEVIET 9.0

Status
    Not open for further replies.

Heaven Knows

Võ Lâm Chí Tôn
    Staff member
    Chào các bạn

Hiện nay phiên bản mới 9.0 full source đã được mua về, Admin sẽ cố gắng để có thể cập nhật sau dịp Tết nguyên đán. Hệ thống cũ sẽ nâng cấp lên 9.0 tính năng game có thể thay đổi còn lại data cũ sẽ giữ nguyên.

Tình hình game HKHV hiện nay dù ko còn đông vui nữa, server ngày càng vắng vẻ, nhiều khi bản thân admin cũng thấy chán nản nhưng rồi khi version mới ra đời thì admin cũng muốn cập nhật cho mọi người để cám ơn các bạn đã ủng hộ HKHV trong thời gian qua. Đã gần 5 năm tồn tại, HKHV luôn luôn cố gắng hết sức để game luôn mới và ổn định nhất trong phạm vi có thể, lần update này nhiệt huyết của bản thân cũng giảm sút nhiều và trình độ cũng có giới hạn nên ko dám hứa hẹn gì trước, nhưng chắc chắn admin sẽ tiến hành 1 cách nghiêm túc nhất có thể.

Công việc ngày càng nhiều, thời gian lo cho game ko còn như trước, nhưng rồi chợt thấy nhiệt huyết, đam mê vẫn còn đó, dù muốn bỏ đi cũng ko bỏ được, chỉ mong mang lại niềm vui cho các bạn, làm cho forums, chatbox của HV sôi động lên một chút là bản thân cũng thấy vui.

Mong các bạn tiếp tục gắn bó và ủng hộ HKHV như chặng đường đã qua, ko có bữa tiệc nào ko tàn, nhưng bia rượu còn đầy thì ta cứ mặc sức say sưa trước đã.

Chúc các bạn vui vẻ.

Thuyền trưởng HK lái con tàu đến đâu thì các thủy thủ tụi em sẽ cùng con tàu đến đó :heo1: :heo1: :heo1:

Chăm lo cho đứa con tin thần thế là quá tốt.
    Thank AM.
    Cần hổ trợ gì lên tiếng nhé.

E thích nhất cái dòng này haha. tuần này làm 1 cái off tất niên đi a. ^^ (hun)

Mong các bạn tiếp tục gắn bó và ủng hộ HKHV như chặng đường đã qua, ko có bữa tiệc nào ko tàn, nhưng bia rượu còn đầy thì ta cứ mặc sức say sưa trước đã.
    .

E thích nhất cái dòng này haha. tuần này làm 1 cái off tất niên đi a. ^^ (hun)

Có không a ,nhân dịp xuân về nè ,Ae mình nhất trí làm 1 cái off đi ,lần off kì trước tới giờ cũng lâu quá trời quá đất rồi Ae mình chưa ngồi bàn tròn ,giờ ôn lại kỷ niệm nào a :D

Đây chính là điều mọi người đang mong muốn.
    Thask anh HK !
    Chúc HKHV ngày càng phát triển.

Những vấn đề khác ko quan tâm.........
    nhớ câp nhật thêm áo choàng mới với đồ Siêu thị lun anh a

bọn em cám ơn anh nhiều lắm! nhưng anh cũng đừng vì bọn em mà bỏ bê gia đình nhé! :">

Chào các bạn

Hiện nay phiên bản mới 9.0 full source đã được mua về, Admin sẽ cố gắng để có thể cập nhật sau dịp Tết nguyên đán. Hệ thống cũ sẽ nâng cấp lên 9.0 tính năng game có thể thay đổi còn lại data cũ sẽ giữ nguyên.

Tình hình game HKHV hiện nay dù ko còn đông vui nữa, server ngày càng vắng vẻ, nhiều khi bản thân admin cũng thấy chán nản nhưng rồi khi version mới ra đời thì admin cũng muốn cập nhật cho mọi người để cám ơn các bạn đã ủng hộ HKHV trong thời gian qua. Đã gần 5 năm tồn tại, HKHV luôn luôn cố gắng hết sức để game luôn mới và ổn định nhất trong phạm vi có thể, lần update này nhiệt huyết của bản thân cũng giảm sút nhiều và trình độ cũng có giới hạn nên ko dám hứa hẹn gì trước, nhưng chắc chắn admin sẽ tiến hành 1 cách nghiêm túc nhất có thể.

Công việc ngày càng nhiều, thời gian lo cho game ko còn như trước, nhưng rồi chợt thấy nhiệt huyết, đam mê vẫn còn đó, dù muốn bỏ đi cũng ko bỏ được, chỉ mong mang lại niềm vui cho các bạn, làm cho forums, chatbox của HV sôi động lên một chút là bản thân cũng thấy vui.

Chúc các bạn vui vẻ.

bệnh bao tử thế nào rồi mà bia với chả rượu thế anh

Status
    Not open for further replies.