Private conversations
Help Users

Thân gửi chị Kaila

thanden

Vô Danh Khách
    tình hình là em nhận thấy SGPK bang của chị rất mạnh về việc offline :p, nên e mạo muội đưa ra 1 ý kiến mong chị xem xét
    tình hình là lâu lắm rồi HK homeviet mình ko có cái offline nào hoành tráng sau lúc anh thienlinhyeu về Việt Nam cả, nay mong chị Kaila đứng ra tổ chức một cuộc off cho vui nhà vui cửa, mình sẽ cho mọi người đăng kí, thu lệ phí, chọn địa điểm, ... để anh em HK có dịp giao lưu gặp gỡ thắt chặt tình đoàn kết :D
    a định post bài nơi khác để mong anh HK tổ chức, nhưng nghĩ lại anh ấy rất bận rộn, và với việc rất có kinh nghiệm tổ chức off, thì chắc chị Kaila dư sức làm tốt ^^!
    thanks chị Kaila đã đọc ý kiến của em
    chúc SaiGonPkBang ngày 1 phát triển :X

Thanks em đã đặt sự tin tưởng vào chị. Nhưng còn anh HK, còn BQT HV, chị không dám vượt mặt :). Với lại chị chỉ tổ chức offline nhỏ nhỏ cho AE trong G thui, còn sự kiện lớn của HV chị ko đủ tự tin ^^

Nếu em ở HCM, em có thể tham gia offline cùng G SaiGonPkBang mà..Theo thông lệ 1 tháng G sẽ off 1 lần để anh em gặp mặt và trao đổi kinh nghiệm với nhau.

Note : Có topic Thông Báo off, em theo dõi thường xuyên là sẽ biết Lịch off thui.. Chúc em vui !

tình hình là em nhận thấy SGPK bang của chị rất mạnh về việc offline :p, nên e mạo muội đưa ra 1 ý kiến mong chị xem xét
    tình hình là lâu lắm rồi HK homeviet mình ko có cái offline nào hoành tráng sau lúc anh thienlinhyeu về Việt Nam cả, nay mong chị Kaila đứng ra tổ chức một cuộc off cho vui nhà vui cửa, mình sẽ cho mọi người đăng kí, thu lệ phí, chọn địa điểm, ... để anh em HK có dịp giao lưu gặp gỡ thắt chặt tình đoàn kết :D
    a định post bài nơi khác để mong anh HK tổ chức, nhưng nghĩ lại anh ấy rất bận rộn, và với việc rất có kinh nghiệm tổ chức off, thì chắc chị Kaila dư sức làm tốt ^^!
    thanks chị Kaila đã đọc ý kiến của em
    chúc SaiGonPkBang ngày 1 phát triển :X

Duyệt, chuẩn không cần chỉnh :-bd

Tổ chức là chuyện nhỏ. Ai tài trợ mới là chuyện lớn kaka(tuhieu)

Nói vậy thôi chứ tổ chức 1 buổi off không có gì khó. Còn nhà tài trợ có thì càng tốt ko có thì cũng ko sao. Chỉ cần người có tiếng nói trong game. Người đó thì chắc phải nhờ Anh hk đứng ra thông báo lịch off. Mỗi người tham gia thì đóng góp 100k or 200k vnd. Tiền này BTC sẽ dùng để lo chi phí ăn nhậu, vui chơi, Nếu còn dư sẽ làm phần thưởng. Giống như thời hkas. Tổ chức off tại Bình Quới thường thì vào ngày CN ae sẽ rảnh rổi nhiều hơn. Trong buổi off ngoài giao lưu gặp gỡ ra thì tổ chức thêm phần trò chơi.( Phần này thì đơn giản, mình có thể lo dc )Trong trò chơi này sẽ chia ra làm nhiều đội.( vì sl đông nên chỉ chơi tập thể ). Sau đó đội nào thắng cuộc sẽ nhận được những phần thưởng trong game + thêm @. Bảo đảm sẽ có 1 buổi off hoành tráng mà ko cần phải lo dzụ người tài trợ.:noitham:

_ Kaila cứ tổ chức đi tui ủng hộ 1 vé nè ! để tui về hỏi lại ý kiến ae trong G nếu được kaila chọn 1 ngày off anh HK đứng ra thông báo G tui sẽ lên chơi . G tui ở miệt vườn sông nước , núi non nhưng sẽ giành 1 ít time ra off cùng G SaiGon cùng tập thể kekeke .
    _ Kaila tổ chức thì tui ủng hội 500k hehe ! tuy không nhiều nhưng cũng gọi là hjhj
    ThienVuongPk

---------- Post added at 08:54 AM ---------- Previous post was at 08:48 AM ----------

Vậy để G tui là chủ party cho ( chỉ trong nhóm thôi hok dám vượt qua a HK kekek ) , G tui tuy nhỏ nhưng có 2 người vừa hướng dẫn viên vừa là MC của trường , 1 người có đầu óc tính toán nhất G , nếu Kaila okay off G tui cùng G K.la lo xếp việc quản lý nhân tài , tiền bạc cho buổi tiệc và làm MC cho chương trình . Bên cạnh đó trong G có bạn đồng ý chi ra 1tr để ủng hộ
    Nói vậy thôi chứ tổ chức 1 buổi off không có gì khó. Cũng không cần nhà tài trợ. Chỉ cần người có tiếng nói trong game. Người đó thì chắc phải nhờ Anh hk đứng ra thông báo lịch off. Mỗi người tham gia thì đóng góp 100k or 200k vnd. Tiền này BTC sẽ dùng để lo chi phí ăn nhậu, vui chơi, Nếu còn dư sẽ làm phần thưởng. Giống như thời hkas. Tổ chức off tại Bình Quới thường thì vào ngày CN ae sẽ rảnh rổi nhiều hơn. Trong buổi off ngoài giao lưu gặp gỡ ra thì tổ chức thêm phần trò chơi.( Phần này thì đơn giản, mình có thể lo dc )Trong trò chơi này sẽ chia ra làm nhiều đội.( vì sl đông nên chỉ chơi tập thể ). Sau đó đội nào thắng cuộc sẽ nhận được những phần thưởng trong game + thêm @. Bảo đảm sẽ có 1 buổi off hoành tráng mà ko cần phải lo dzụ người tài trợ.:noitham:

_ Kaila cứ tổ chức đi tui ủng hộ 1 vé nè ! để tui về hỏi lại ý kiến ae trong G nếu được kaila chọn 1 ngày off anh HK đứng ra thông báo G tui sẽ lên chơi . G tui ở miệt vườn sông nước , núi non nhưng sẽ giành 1 ít time ra off cùng G SaiGon cùng tập thể kekeke .
    _ Kaila tổ chức thì tui ủng hội 500k hehe ! tuy không nhiều nhưng cũng gọi là hjhj
    ThienVuongPk

---------- Post added at 08:54 AM ---------- Previous post was at 08:48 AM ----------

Vậy để G tui là chủ party cho ( chỉ trong nhóm thôi hok dám vượt qua a HK kekek ) , G tui tuy nhỏ nhưng có 2 người vừa hướng dẫn viên vừa là MC của trường , 1 người có đầu óc tính toán nhất G , nếu Kaila okay off G tui cùng G K.la lo xếp việc quản lý nhân tài , tiền bạc cho buổi tiệc và làm MC cho chương trình . Bên cạnh đó trong G có bạn đồng ý chi ra 1tr để ủng hộ

Nếu vậy thì trước mắt đã có 1m5 tiền tài trợ rối :)). Trong game này toàn mấy bác đai gia mà lo gì . . còn nếu anh hk bận thì mình tổ chức rồi nhờ anh hk thông báo trong game và 4rum dùm sau đó mời ảnh và BQT đến tham dự cũng dc.

G SGPK ngày càng phát triển Pk bia còn pk game thì ngược lại kakakaka

Mọi người đóng góp 1 ít nữa, 100 200k j đó, là được lắm ùi, h quan trọng là ai làm chủ xị thôi, kaka :D