Private conversations
Help Users

Thèm và nhớ vãi linh hồn !

TrieuTuThi

Sơ Nhập Giang Hồ
    Admin, manhtung và 1 số thành viên BQT HV cho mình hỏi tình hình test HKGH đến đâu rồi, tình hình có khả wan ko ? và dự định đến lúc nào mới có thể tung ra bang open để anh em mổ xẻ... Ba^.t mí cho tui biết chút, để tui có thêm niềm tin nuôi dưỡng ước mơ về " 1 ngày mai HK "...Ngày ngày đi học rồi đi làm về on PC là chạy ra chạy dzo homeviet xem xét tình hình... chờ đợi trong mỏi mòn và đớn đau... đớn đau khi đọc nhừng bài thơ và bài viết về 1 thời HK ngày xưa.. mà thèm wa.. buồn đến vãi linh hồn... thèm những lúc sau những giờ fang quái mệt mỏi... muốn chạy wa NMH hiệu giết người giải trí... và đôi lúc đưa mặt cho nó wanh' cũng vui ko kém...
    p/s : có 1 yêu cầu nhỏ nếu BQT có thể fix thì cho pk o*? NMH thôi, đừng để pk loạn khắp moi nơi... PK ở NMH hiệu mới cay cú :">
    .....

Trời, nhìn cái tên của topic làm tôi nhầm hàng, cứ tưởng là ông post ảnh nóng chứ :x:x

nhớ HK quá .... đã mấy tháng chưa dc xài skilll như điên + bú máu liên tục ( như TLC ) + Đập Đồ , Zi' Dao vào cổ thằng DKT + thằng già dê ở BH T__T nhớ HKGH quá T__T khi nào admin test xong ! hãy thông báo trc cho bọn em ... để chuẩn bị nhảy vào xây dựng HKGH ... Thank ! :x:x:x:x:x

HÃY ĐỌC THÔNG BÁO MỚI
    manhtung là dev của clbgamesvn chứ có phải của homeviet đâu mà hỏi bác ấy!

HÃY ĐỌC THÔNG BÁO MỚI
    manhtung là dev của clbgamesvn chứ có phải của homeviet đâu mà hỏi bác ấy!
    Oh... thấy ổng làm tích cực bên hv nên tao tưởng vậy....#-o Phiên bang này có cả ninja ah ?? há há.. thiệt là đã :-bd