Private conversations
Help Users

Thông Báo Thông báo về tình trạng game HKHV hiện tại

Heaven Knows

Võ Lâm Chí Tôn
    Staff member
    Chào các anh em HKHV.

Kể từ năm 2018 thì HKHV do mình (Admin) quản lí vận hành đã đóng cửa. Kể từ đó Admin chưa lần nào có ý định open lại game vì mục đích thương mại. Phần về đam mê đã hết, phần vì thế hệ người chơi cũ cũng đã lớn tuổi và ko còn tiếp tục đồng hành.
    Dù ko còn làm game, nhưng những kí ức , tình cảm và nhiều kỉ niệm đã qua vẫn còn phần nào lưu luyến trong lòng.
    Do đó khi GM cũ của HV là Dolce có ngỏ ý open lại game free server cho anh em chơi thì Admin đã đồng ý chuyển giao source code của game+ website cho Dolce , hy vọng có 1 sân chơi mới free cho anh em.

Dù hiện tại server ko free như mong muốn ban đầu thì đó là ý của Dolce, và cũng xin thông báo rõ nói rõ cho anh em để khỏi anh em cũ nào PM hỏi thêm về server hiện tại và một server có thu chút phí dù sao cũng sẽ có điều kiện tốt hơn để duy trì và vận hành. Mong anh em tiếp tục đồng hành, ủng hộ game.

-Admin ko còn vận hành game hiện tại cũng như ko còn tham gia quản lí, hỗ trợ cho game.
    -Admin ko nhận thù lao , tiền bạc hay bất kì vấn đề gì liên quan từ game.

Mong muốn của mình duy nhất 1 điều là Dolce cũng như team của mình vận hành game mới theo tiêu chí công bằng, minh bạch, phát triển nhiều tính năng mới để tạo 1 sân chơi bình đẳng, hấp dẫn cho mọi người

Xin cám ơn và chúc các bạn luôn thành công trong cuộc sống.

HK.

Last edited: