Private conversations
Help Users

Thắc mắc nhờ anh GM và mọi người cũng vào cho ý kiến

Status
    Not open for further replies.

VoDangPhai1

Chinh Chiến Tứ Phương
    Như tiêu đề tối hôm này mình Pk với bạn DangKhoa tại huyên bột mình ko biết bạn đó an cái gì mà trâu bò đến kinh ngạc như thế

đây ko phải lần đầu như thế cách đây 2 ngày DangKhoa có pk với linhXinh97 cũng vậy trong khi LinhXinh97 câm cung 133mt ful30+10 mã st + dp thế mà bẽm cũng chỉ 200 máu.
    Mong anh GM kiểm tra lại char thương nếu là nộ lên mà def trâu như thể hỏi có công = với các chả khác không

Như tiêu đề tối hôm này mình Pk với bạn DangKhoa tại huyên bột mình ko biết bạn đó an cái gì mà trâu bò đến kinh ngạc như thế http://i3.upanh.com/2013/1014/14//57801252.ybcapture00035.jpg
    đây ko phải lần đầu như thế cách đây 2 ngày DangKhoa có pk với linhXinh97 cũng vậy trong khi LinhXinh97 câm cung 133mt ful30+10 mã st + dp thế mà bẽm cũng chỉ 200 máu.
    Mong anh GM kiểm tra lại char thương nếu là nộ lên mà def trâu như thể hỏi có công = với các chả khác không

Em thấy char em cũng cùi lắm anh mà sao em bem bạn đó die hoài? Hay là anh chưa đủ "Độ mạnh" , " đủ dame", "đủ def" nên đánh bạn í không chết và bạn í đánh a lại chết :D?

Mài là 1 S-Mod mà cmm ngu giốt, cứ cho là tao dame ko đủ mạnh còn LinhXinh Cung nó 133mt ful 30+10 max st + dp cớ sao pk chỉ có 200 máu.
    Cái nữa ở đây tao thấy ko bình thường nên thác mác post lên để mọi người cho ý kiến, còn chú HoaDa muốn đá xoáy thì cứ việc tiếp tục

Như tiêu đề tối hôm này mình Pk với bạn DangKhoa tại huyên bột mình ko biết bạn đó an cái gì mà trâu bò đến kinh ngạc như thế http://i3.upanh.com/2013/1014/14//57801252.ybcapture00035.jpg

muốn biết đc def kiểu gì thì kiếm ac njn cắn max st chọc chay nó xem.

Mài là 1 S-Mod mà cmm ngu giốt, cứ cho là tao dame ko đủ mạnh còn LinhXinh Cung nó 133mt ful 30+10 max st + dp cớ sao pk chỉ có 200 máu.
    Cái nữa ở đây tao thấy ko bình thường nên thác mác post lên để mọi người cho ý kiến, còn chú HoaDa muốn đá xoáy thì cứ việc tiếp tục

Chả cần nói gì nhiều. 1 thời AlCapone mặc set UL 11x của BoGia + nộ lên def ngang QuetGas. Có Phú gà kiểm chứng. Chỉ thế thôi đủ hiểu.

Làm 1 bài toán nho nhỏ để tính xem sao :

nếu sài set def + áo def + giáp def không tính trang sức với mức CH 6 tổng def có được ( chỉ tính ngọc pt 7 thôi nhé )

set : (7x4)x3 = 87 def
    giáp : 7x2 = 14 def
    áo trắng + 10 = 270 def

Tổng def chưa tính CH = 87 + 14 + 270 = 371 ( tương đương giảm 371 máu )

Bây giờ sẽ tính set PK op ULPT 40

set : (40x4)x3 = 360 ULPT
    giap : 40x2 = 80
    áo Full ULPT + 6 40x4 = 160

tổng ULPT = 360 + 80 + 160 = 600 ( tương đương giảm 600 máu )

char thương có 29 KC ULPT đương đương 87 điểm ULPT

Như vậy tính trên cơ bản thì khi mang set ULPT vào sẽ giảm máu so với set PT khoảng 300 máu

chưa TT thì lượng dame có thể nói cao hơn rất nhiều so vời def.

Cố làm 1 set ULPT test lại với dangkhoa xem, sẽ có khác biệt. chứ nếu 2 bên cùng ST như nhau thì khả năng 1 hít là rất cao nếu sài set def (hun)(hun)(hun)(hun)(hun)(hun)

Chỉ sợ DangKhoa nó dùng set ULPT 7x là hơi mệt
    kiếm con ninja lén chọt thử xem là biết ảnh sài set gì ngay @@

_Người ta set ulpt + max st + nộ trong khi mình cầm cây 125m +7 mà đòi dame cho to (ha) cung 133m max thì sao, dame to với quái chứ với người chẳng thấm, đấy còn phải hỏi set TS như thế nào nữa (loqua)

_"Mong anh GM kiểm tra lại char thương nếu là nộ lên mà def trâu như thể hỏi có công = với các chả khác không" => Đánh ko lại thì lại nhờ kiểm tra để fix, fix thế quái nào khi thương vốn dĩ đã trở về bản chất cơ bản của nó. Thôi fix sao cho cái acc kiếm của ông anh bá đạo nhất sv luôn đi, khỏi ý kiến này nọ (tutin) Muốn so sánh thì cũng phải so sánh trên phương diện công bằng 1 tí, đồ đạc lệch cả thước mà muốn hơn người ta, mắc cười =)) À mà bác QG cũng trâu bò lắm đấy, nhân tiện fix luôn đao cho công bằng với các char (ha)

P/S: Chắc từ khi fix thương đến giờ đây là cái topic đầu tiên kiện cáo thương quá khủng nhể (ha)

Làm 1 bài toán nho nhỏ để tính xem sao :

nếu sài set def + áo def + giáp def không tính trang sức với mức CH 6 tổng def có được ( chỉ tính ngọc pt 7 thôi nhé )

set : (7x4)x3 = 87 def
    giáp : 7x2 = 14 def
    áo trắng + 10 = 270 def

Tổng def chưa tính CH = 87 + 14 + 270 = 371 ( tương đương giảm 371 máu )

Bây giờ sẽ tính set PK op ULPT 40

set : (40x4)x3 = 360 ULPT
    giap : 40x2 = 80
    áo Full ULPT + 6 40x4 = 160

tổng ULPT = 360 + 80 + 160 = 600 ( tương đương giảm 600 máu )

char thương có 29 KC ULPT đương đương 87 điểm ULPT

Như vậy tính trên cơ bản thì khi mang set ULPT vào sẽ giảm máu so với set PT khoảng 300 máu

chưa TT thì lượng dame có thể nói cao hơn rất nhiều so vời def.

Cố làm 1 set ULPT test lại với dangkhoa xem, sẽ có khác biệt. chứ nếu 2 bên cùng ST như nhau thì khả năng 1 hít là rất cao nếu sài set def (hun)(hun)(hun)(hun)(hun)(hun)

Chỉ sợ DangKhoa nó dùng set ULPT 7x là hơi mệt
    kiếm con ninja lén chọt thử xem là biết ảnh sài set gì ngay @@

ở đây em không nói đến dame mạnh hay yếu mả em chỉ thắc mắc def sao trâu thế

_Người ta set ulpt + max st + nộ trong khi mình cầm cây 125m +7 mà đòi dame cho to (ha) cung 133m max thì sao, dame to với quái chứ với người chẳng thấm, đấy còn phải hỏi set TS như thế nào nữa (loqua)

_"Mong anh GM kiểm tra lại char thương nếu là nộ lên mà def trâu như thể hỏi có công = với các chả khác không" => Đánh ko lại thì lại nhờ kiểm tra để fix, fix thế quái nào khi thương vốn dĩ đã trở về bản chất cơ bản của nó. Thôi fix sao cho cái acc kiếm của ông anh bá đạo nhất sv luôn đi, khỏi ý kiến này nọ (tutin) Muốn so sánh thì cũng phải so sánh trên phương diện công bằng 1 tí, đồ đạc lệch cả thước mà muốn hơn người ta, mắc cười =)) À mà bác QG cũng trâu bò lắm đấy, nhân tiện fix luôn đao cho công bằng với các char (ha)

P/S: Chắc từ khi fix thương đến giờ đây là cái topic đầu tiên kiện cáo thương quá khủng nhể (ha)

Đừng chỉ trích nữa em. Thật sự max ST mà máu ăn 200 thì nhiều khi hơi bị ức chế thật. Biết đâu có sai sót ở char nào thì sao. Chờ HK check xem thế nào đã.

Đừng chỉ trích nữa em. Thật sự max ST mà máu ăn 200 thì nhiều khi hơi bị ức chế thật. Biết đâu có sai sót ở char nào thì sao. Chờ HK check xem thế nào đã.
    anh xem hình coi TVK kẹp = skill nào, xả bằng skill nào: 104 dame x2 còn 100 dame x3. Dame trong hình là DangKhoa đang nộ, bỏ nộ ra thì dame tăng thế nào tự hiểu.

ở đây em không nói đến dame mạnh hay yếu mả em chỉ thắc mắc def sao trâu thế

thử ốp ful set ulpt 7x mặc xem.
    nhớ không nhầm hồi 8.0 mới mở, char thương chẳng ma nào chơi, lẻ tẻ vài mạng thương. Bây giờ thương chiếm ưu thế ( ví dụ ) lại thắc mắc. sao trước ko ai thắc mắc nin bá đạo 1 thời, rồi kiếm 1 thời vùng vẫy nhờ có kc né.

Char thương ngày xưa của mình trâu quá "rân chơi" cũng ý kiến, fix xong nó yếu đi giờ nó mạnh lên "rân chơi" cũng ý kiến tiếp. Thôi "rân chơi" nên chơi hk offline là vừa.

Char thương ngày xưa của mình trâu quá "rân chơi" cũng ý kiến, fix xong nó yếu đi giờ nó mạnh lên "rân chơi" cũng ý kiến tiếp. Thôi "rân chơi" nên chơi hk offline là vừa.

Tao không biết mài bị thiểu năng hay là chậm hiểu nữa, tao post bài là thắc mắc tại sao char thường 10x mà def khoẻ thế, cớ sao mại lại lôi chuyện ngày xưa và ngày nay vào (ha)
    Acc Thường ngày xưa của mài nhớ lại đi lâp topic xin thê, xin hứa, xin tha như thế nào ?

1 bên thắc mắc 1 bên đả kích rồi bên thắc mắc chửi. comment anh hiếu nói quá rõ rồi nói thêm làm gì nữa.
    - Khi PK :
    set def chỉ có tác dụng đối phó với dame tấn công ( công lực ).
    set ulpt chỉ có tác dụng đối phó với dame skill. ( công kích võ công

Chơi lâu rồi cái này phải biết chứ.

Tính vào nói mấy câu mà thấy chẳng có chút tích cực mẹ gì cả, toàn chửi nhau, close topic

Status
    Not open for further replies.