Private conversations
Help Users

Thắc mắc về vấn đề item Kích thể truyền công

Status
    Not open for further replies.
    Cái giống ôn này có từ lâu rồi. Hồi thời hk mới ra có sài 1 lần cái hồi đó ban 6k@ thì phải. Nhưng sv mình không muốn nó loạn lên nên lão hk ko cho

cái này thật ra như chuyển acc qua 1 acc khác thôi, tiện cho các bạn giao dịch acc (nếu vậy sử dụng item thì cần phải có pass 2 như pass rương đồ) như vậy thì dễ cho các bạn mới chơi tiếp cận game hơn mà không cần phải mua acc. 1 phần ngại mua acc là vì lí do PK auto, acc không chính chủ bla bla :d

Item này chỉ mong muốn có chức năng chuyển lv và võ huân sang thôi. Có thể kích thể sang bất cứ char khác đều dc thì tốt vl ra

cái này mà có là Giang Hồ ĐỔ Máu ối a e nghỉ chơi
    tốt nhất ko có vẫn hay hơn
    bạn nào mua acc thì mua Bùa ĐỔi tên là Hay nhất

vấn đề là có sử dụng hay không và có cho vào hay không thôi chứ nhiều item lão ko đưa vào lắm, mày lấy acc dp thèn Huy cho xài đi cho lẹ

Ý là sao. z chơi đao lên 115 rồi kích thể sang con kiếm lấy AOE tiếp à :v

theo tui cái item kick thể này GM sợ add vào bị lỗi thôi chứ có thì khỏe chứ sao mua ac id của người ta mệt chuyển $ rồi mua item chuyển mẹ về ID mình cho khỏe dg xong chả sợ thằng nào kiện cáo

Item này chắc bị lỗi nên ko có đâu sv pri rất nhiều chức năng ko sử dụng được.

Để mấy bố cày 1c đao lên lv muốn r chuyển qua mấy class khác chứ gì. Ko ủng hộ ý kiến này đc

Để mấy bố cày 1c đao lên lv muốn r chuyển qua mấy class khác chứ gì. Ko ủng hộ ý kiến này đc
    có đọc nguồn mình đưa không? cái đó chỉ kích thể cùng class thôi

Nếu có item này cũng đâu có loạn gì đâu nhỉ, khuyến khích đổi tên đổi luôn acc cho ai mua, nhưng quản lý acc phải chặt chẽ không share lung tung tránh về lv 1 một cách đầy bất ngờ thôi :))))

chừng nào nhận sư đồ mà khác phái dc thì nghĩ tới cai chuyện kich thể dc cho class khác nhé thiếm

Status
    Not open for further replies.