Private conversations
Help Users

Thằng Bình già Doanh9hp , Guild VoDangphai vào đọc nhé.

Status
    Not open for further replies.

thienthanh82

Vô Danh Khách
    Bình à mày già rồi sống để anh em nó nể nhé , mày thích kill auto thì mày đi kill những người bằng hoặc hơn LV mày xem người ta có đập vỡ mồm ra không. Còn mày đi kill những người yếu hơn thì nhục lắm. Nhìn mày như thằng Nghiện , tao khuyên mày đừng bao giờ trèo lên cây không người ta nhầm mày là Khỉ người ta bắn chết đấy.

Bình à mày già rồi sống để anh em nó nể nhé , mày thích kill auto thì mày đi kill những người bằng hoặc hơn LV mày xem người ta có đập vỡ mồm ra không. Còn mày đi kill những người yếu hơn thì nhục lắm. Nhìn mày như thằng Nghiện , tao khuyên mày đừng bao giờ trèo lên cây không người ta nhầm mày là Khỉ người ta bắn chết đấy.

Nhục cái gì hả bạn chơi game đánh qua đánh lại là chuyện thường,lên đây la làng làm gì/:)

thằng điên này =))

mài chơi game hay để game chơi mài thế

Status
    Not open for further replies.