Private conversations
Help Users

Thằng này 10x 11x rồi... đã kill 7x mà lại còn xài hack

Status
    Not open for further replies.
    đây là skill 77 kiếm 9....mới nhìn thì có vẻ đúng là hack đấy nhưng phải quay video để xem rõ hơn bạn ah(them)

Theo mình được biết thì TenNgok chơi game ko bao h hack , mà ai dại j dùng hack đánh xa vs mem 7x như cậu để chiến thắng chứ :))
    Đừng hiểu lầm , chắc bạn ấy đang pk thử skill cho vui thôi , thi thoảng mình cũng hay làm vậy vs mấy chú 6x 7x để test coi mầm non dạo này mần ăn sao đấy mà =))
    Lag 100% , nếu bạn muốn chứng tỏ hack khi pk thì hãy quay video bạn nhé ! ^^
    Nói để bạn đừng hiểu lầm TenNgok thôi ^^

nhìn cái map là đủ biết có phải hack hay không đứng ở huyền bột thì chuyện này thường xuyên xảy ra (ngaytho)

Theo mình được biết thì TenNgok chơi game ko bao h hack , mà ai dại j dùng hack đánh xa vs mem 7x như cậu để chiến thắng chứ :))
    Đừng hiểu lầm , chắc bạn ấy đang pk thử skill cho vui thôi , thi thoảng mình cũng hay làm vậy vs mấy chú 6x 7x để test coi mầm non dạo này mần ăn sao đấy mà =))
    Lag 100% , nếu bạn muốn chứng tỏ hack khi pk thì hãy quay video bạn nhé ! ^^
    Nói để bạn đừng hiểu lầm TenNgok thôi ^^
    Bn nói dễ nghe nhỉ. Lần tới quay đc video để xem bao biện cho nhau như thế nào nữa. T chạy ra NMH mà cứ ra đến HB là nó kill.
    Bn cười vậy thì chắc thấy cậy lv mà lấy mấy thằng " mầm non " làm trò đùa vui lắm phải không?

Bn nói dễ nghe nhỉ. Lần tới quay đc video để xem bao biện cho nhau như thế nào nữa. T chạy ra NMH mà cứ ra đến HB là nó kill.
    Bn cười vậy thì chắc thấy cậy lv mà lấy mấy thằng " mầm non " làm trò đùa vui lắm phải không?

Pk vui ở HB chứ có kill auto đâu mà.... Mà mình nói thật , mình với TenNgok ko thân thiết thì bao che nhau làm j ! chỉ muốn nói cho bạn biết là nếu phải xài tool hack này nọ là để đem đi kill mấy cha pro 12x 13x max set mà die dưới tay mình = hack kìa :|, chứ 7x như bạn kill bt cho 1 kẹp cũng die thì cần j hack đánh xa !
    Mà vả lại , mấy cái vụ hack này nào h đều phải quay video mới được công nhận bạn à ! :)

chào bạn hình ảnh bạn poss lên không chính xác bạn co thể xe bị lock ac vinh~vien
    hành vi phá hoại tố cáo người khác

Hết biết, ngày nào cũng có người kiện tụng. Mấy bạn cũng phải để cho anh HK nghỉ ngơi chứ.
    Bạn thấy nó hack thì cứ quay clip lại. Ko thì tránh mặt nó đi, đừng có tức người ta rồi vu oan mắc công bị chém. :))

Haizzz ra yahoo pm tui thằng nào đánh ông ^^ .....nó có 12x cũng k sợ, cùng lắm thì năn nỉ thui :))

Status
    Not open for further replies.