Private conversations
Help Users

thế nầy còn gọi là anh hùng ko

Status
    Not open for further replies.
    Câu nói này bạn nên nói riêng cho BC hoặc toàn thể G của bạn nghe trước nhất. Vì bạn k đủ tư cách lập topic mà hòa giải 2 bên, trong khi bạn còn đi kill auto ng khác. Mình k biết bạn đã chơi bao lâu và đủ chứng kiến mối bất hòa này giữa các G hay chưa. Nếu bạn là mem mới, thì mình hy vọng rằng trước khi kill auto ai hãy tìm hiểu kỹ vần đề về G của mình "vào game đã ỡ G nào cũng như e sinh ra đời" và cũng nên biết phân biệt ai bạn ai thù, đừng vì cả G bạn xích mích với G khác mà làm ẩu. Còn nếu bạn chơi đủ lâu để hiểu rõ mọi chuyện nhưng h vẫn thích gây hấn thì ok ... hành động thôi. Đừng có thấy gió thổi chiều nào thì theo chiều đó nhé bạn. Mong bạn vẫn là chính bạn

xin lỏi nhe tuy mình ko là gì nhưng , các bạn xem lại cái hành động mình đi nhé
    đừng có làm con xe mà lao thẳng vào, coi chừng giao thông thổi anh đó em ko sợ gia chạm đâu mạnh thì cứ giết :))

Đây là game bạo lực , đc quyền chém giết . Nếu ai đó bị giết sao ko tình cách giết lại , giết cả sv cũng có sao đâu , đối đầu ko lại thì đánh Du Kích.

Làm bang chủ nói thẳng ra là chẳng đc cái cc gì , chỉ thêm đau đầu . Mỗi khi G có chuyện gì toàn mang BC ra , tội nghiệp BC lắm các bạn ơi.

Em biết từ hổm rài G em đang có chuyện ko tốt vs G KP nhưng cho hỏi 1 điều ai làm gì làm em chỉ trian vs trian có làm gì đâu mà gập mình thì giết,
    mình đăng cái nầy ko phải là sợ G bạn, mà nói rằng con người bạn bẩn vá , mình thít dc bạn giết ấy
    mạnh đi hiếu yếu, gập các nhân vật sang thì bắt vàng làm họ, đi mà tìm G giầu có pro mà giết
    còn AnhEmQuyToc của tôi bé nhỏ lắm gà lắm ko so sánh lại vs các đại gia của bạn
    mình trian ỡ BHBC á muốn gì thì cứ va giết mình tiếp hết
    cây ngây ko sợ chết đứng............................................................

E làm bạn gái anh đi, a thề với em sẽ mua acc của lanhoa, kill hết G KP luôn (ngap)(ngap)(ngap)
    (h)(h)(h)

Nói thật càng đọc càng thấy ngứa *** quá.Mục đích của topic này là gì nhĩ ? =))
    Và đã có xác nhận của mem KP là chủ topic cũng từng kill KP

Xác CM nó định ngoài mấy acc của BanhPizza ra.mình bem sạch AEQT
    Đêm qua mem AEQT sũa đc vài câu rồi trốn.tao chấp cả G PK HN mà cũng ko dám hó hé thì xít lại gần nhau cái *** nè =))
    P/s: đêm qua các bé nằm đất ngon ko =)) .đừng auto click hay set pk off làm gì.tao thã Kì Lân ngay bãi train cũng xong.@ thì a ko thiếu - chủ yếu là các e phải die

Đêm qua mem AEQT sũa đc vài câu rồi trốn.tao chấp cả G PK HN mà cũng ko dám hó hé thì xít lại gần nhau cái *** nè =))
    P/s: đêm qua các bé nằm đất ngon ko =)) .đừng auto click hay set pk off làm gì.tao thã Kì Lân ngay bãi train cũng xong.@ thì a ko thiếu - chủ yếu là các e phải die

Xin mời(ngap)(ngap)(ngap)

Ai Lai Kịt (he)

Đây là game bạo lực , đc quyền chém giết . Nếu ai đó bị giết sao ko tình cách giết lại , giết cả sv cũng có sao đâu , đối đầu ko lại thì đánh Du Kích.

Làm bang chủ nói thẳng ra là chẳng đc cái cc gì , chỉ thêm đau đầu . Mỗi khi G có chuyện gì toàn mang BC ra , tội nghiệp BC lắm các bạn ơi.

nói hay lắm cứ thấy là tao phan tới tấp(tuhieu),ko cần biết thần nào là thần nào

Hỡi các bạn trẻ trên thế giới. Hãy nắm tay nhau và hát vang bài : " Heal the world" .Vì 1 thế giới ko bạo lực, đâm chém, thù oán và đắm chìm trong sex
    [video=youtube;S92F1asMtdE]http://www.youtube.com/watch?v=S92F1asMtdE[/video]

tay thằng nào to thằng đó đúng, cứ việc kêu khóc. dở hơi thật.

chém tới tấp đi các em, PK nhau ghê vào, càng loạn càng tốt. anh ủng hộ

Status
    Not open for further replies.