Private conversations
Help Users

Thread cầu xin một con đường sáng cho Hoada

Status
    Not open for further replies.
    Ngày xưa anh còn nhớ LoiThan bị block vì change skill không? Và kết quả là thế nào không anh? Hồi đó là do chính tay anh làm, còn bây giờ lần này không phải do em. Nếu anh không ủng hộ thì em mong anh cũng đừng comment. Vì topic này là topic anh dolce lập xin tha cho em. Từ lần sau trước khi nói phải nghĩ trước rồi hẵng nói anh à. Đừng để lời nói ra trước mà đầu vẫn chưa suy nghĩ kịp.

Gửi anh em: Trong topic này là topic anh Dolce lập để xin anh hk tha thứ cho Huy, nếu anh em của Huy nhìn thấy comment của LoiThan cũng mong mọi người đừng đấu đá với anh ấy. Vì Huy tôn trọng topic của anh Dolce và anh Dolce nên topic này sẽ không có 1 comment đấu đá nào cả.

ngày xưa khác bây giời khác, không phả lúc nào cũng ôm cái ngày xưa để sống được, thời đó game homeviet còn non trẻ mới ra đời, đên bây giời đã cã 1 chặng đường đây thăng trầm, thời của hack speed, hack đánh xa đã dận đến game gần như phá sản, để tạo cho cộng đồng homeviet như bây giờ không phải là chuyện dễ, kể cả là minh nếu bị cũng chấp nhận thương đâu đi tìm cuộc sống mới.

thế này thì còn gì là luật game, lần sau có người lại hack nựa lại 1 smon nào đó lại vào xin nữa gm lại phả tha nựa ah ?, ngoài đời tôi che đấu tội phạm cũng bi bắt bỏ tù chứ đừng nói trong game, muốn game luôn phát triển và tồn tại lâu dài bắt buộc phải nghiêm ngặt nội quy.

đọc kỹ hướng dẫn sử dụng

ngày xưa khác bây giời khác, không phả lúc nào cũng ôm cái ngày xưa để sống được, thời đó game homeviet còn non trẻ mới ra đời, đên bây giời đã cã 1 chặng đường đây thăng trầm, thời của hack speed, hack đánh xa đã dận đến game gần như phá sản, để tạo cho cộng đồng homeviet như bây giờ không phải là chuyện dễ, kể cả là minh nếu bị cũng chấp nhận thương đâu đi tìm cuộc sống mới.

thời nào thì cũng có những sai lầm , có bao giờ ông tự hỏi bao giờ hết ăn trộm ăn ,cắp không .
    3.1 hack speed , 5.1 bug đúp cân nặng ,7.1 xuyên tường -nhặt đồ xa , 8.1 này bug skill - bug cường hóa ,trang sức ...v..v.. và chắc chắn sẽ chẳng bao giờ hết ...
    tôi chẳng khoan vội nói đến đúng sai của nhóc Huy nhưng cái cách ông đang làm tôi thấy ôi thiu quá ,ông lớn rồi ,chơi sao cho đàn em nó nể ,chấp nhặt có khác nào thằng trẻ con !
    kỉ luật là 1 chuyện , giải quyết có tình là lại là 1 vấn đề khác ...

mày ngu wa lượng ơi. topic người ta xin lão Tuấn Anh tha. mà mày zo đây cm hok đúng với topic .tại mày ko được học lên không biết chữ đúng không

cái này 1 phần là do lỗi game phát sinh nên xin anh Tuấn nương tay chút, có thể rollback lại số item đó rồi phạt band 1 tháng, giống như trường hợp rollback level bug exp long lân hồi mới open 8.0 (happy)

Mong anh Hk xem xét và cân nhắc kĩ chứ sv pri thì ít nhìu cũng sẽ có lỗi + bug, con người mà, ai cũng có lòng tham nhất thời, vả lại dù gì em nó cũng là phận nữ nhi tham của lạ! mong anh HK xem và xét lại nó 1 lần!

Em cũng chỉ là một oan hồn lảng vảng ở HomeViet thôi nhưng cũng kính mong anh HV ân xá cho thằng Huy nó lần này (ha). Ai trên đời mà chẳng có lúc mắc lầm mắc lỗi, quan trọng là cái hướng thiện cải tà có được cải thiện hay không. Thằng Huy nó là người như nào thì ai bất kì trong HV này ngay cả anh HK cũng biết rõ. Tính nó tốt chứ không phải bán chợ bán búa đầu trôm đuôi cướp gì, nó là một đứa có học, có tình có nghĩa. Đồng hành cùng em và bất kì bằng hữu kì cựu lâu năm trong thế giới game này. Một đứa không bao giờ quay lưng lại với HV, một đứa luôn biết sĩ diện và chấp nhận sửa sai.
    thằng Huy nó cũng giống Đông Phương Bất Bại thôi, cũng làm nhiều điều sai nhưng đến cuối cùng vẫn là một đứa chết vì tình vì nghĩa, sống chết thì khó mà thay đổi nhưng thế giới ảo thì vẫn có cải tử hồi sinh. Huy nó cũng chỉ là một thằng biến thái giống DPBD, bán nam bán nữ và hay quay tay, lấy chơi game làm niềm theo lý của một gamer lý tưởng, không như bao khối đứa cứ cắm đầu nặn óc và stress vào cái game để rồi thành AHBP chỉ biết chửi rủa chửi bới và có thể quay mặt bợ đít một NPH khác bất cứ lúc nào.
    Em là một đứa ít nói, sự thật là vậy, tóm lại là em cũng không biết nói gì hơn, mong anh ân xá cho nó sex sex thêm.
    Kính gửi anh HK!

!!!

Hay là lập topic biểu quyết đi a HK
    những acc mới đăng ký gần đây hoặc từ hôm nay ko đc quyền truy cập vào topic biểu quyết

Mong lão HK tha cho Huy nó một lần , xem như banned 1 tháng cảnh cáo + xoá item 13x bug . Thấy lợi ai mà chả ham nhưng mong lão thông cảm cho nó tí , dù gì nó cũng là 1 gamer tâm huyết theo HKHV cũng khá lâu và chuyện bug này cũng chỉ mới xảy ra thời gian gần đây nên hậu quả cũng chưa lớn lao gì lắm . HKHV vắng các bé ấy chắc cũng chả vui vẻ gì đâu , còn lão Lương nữa nên chừa cho người ta 1 cơ hội , nói chắc vì lão hay bất cứ ai trong sv này biết bug mà không dùng nó làm lợi cho bản thân mình không . Game cũng như cuộc sống tử hình cũng có thể được ân xá chứ không phải lúc nào cũng phải chết , phải banned . Trường hợp này mong lão HK suy nghĩ lại banned 1 tháng cảnh cáo làm gương vậy

Mong Anh HK giơ cao đánh khẽ , giảm án phạt cho em ấy để em ấy có thể tiếp tục đồng hành cùng sever cho đến ngày tận thế . (kiss) (kiss) (kiss) ....

mình ko có gì để nói hết , chỉ mong a HK khoan hồng độ lượng dùm bạn ấy

chúc bạn gặp nhìu mm

Hãy dũng cảm chỉ ra cho mọi người biết kẻ đầu têu trong vụ này, thay vì bao che, Item nào được bug thì admin đã có ghi nhận lại id , phải có người chịu trách nhiệm nặng nhất về những gì người đó đã gây ra.
    Tùy theo tình hình thực tế xem ngững người vi phạm có thành ý khắc phục hậu quả thì mới có thể được giảm nhẹ hình phạt theo quy định.

Nếu admin thấy trong sự việc này ko thấy được kết quả nào tích cực thì sẽ ko thay đổi quyết định

Hãy dũng cảm chỉ ra cho mọi người biết kẻ đầu têu trong vụ này, thay vì bao che, Item nào được bug thì admin đã có ghi nhận lại id , phải có người chịu trách nhiệm nặng nhất về những gì người đó đã gây ra.
    Tùy theo tình hình thực tế xem ngững người vi phạm có thành ý khắc phục hậu quả thì mới có thể được giảm nhẹ hình phạt theo quy định.

Nếu admin thấy trong sự việc này ko thấy được kết quả nào tích cực thì sẽ ko thay đổi quyết định

Cám ơn anh Dolce, và tất cả mọi người trên toàn server đã xem Huy như 1 người em, người bạn, người anh em, cám ơn tất cả những comment của mọi người, Huy mang ơn mọi người rất nhiều. Cám ơn anh HK vì đã cho em 1 cơ hội. Nhưng em xin lỗi vì làm anh và mọi người thất vọng, dù em không làm, nên em sẽ không bao giờ nhận là em, vì chuyện này em không dính dáng 1 chút gì vào chuyện này và em cũng không hề biết. Nhưng thưa anh và mọi người, tính em xưa nay em không bao giờ bán đứng người bạn, người em, và người anh của mình. Sau khi em biết được chuyện này, em rất bất ngờ vì sau khi tìm hiểu ra, em biết lương tâm em không cho phép em bán đứng những người liên quan đến vụ này, vì họ đều là những người bạn của em đã cùng em gắn bó và giúp đỡ em rất nhiều. Em xin lỗi anh nhiều lắm, em sẽ chấp nhận bị block acc cho dù đó là mồ hôi nước mắt của em.

Sau chuyện này, em học ra được nhiều điều, em sẽ không bao giờ đưa acc cho ai nữa, và những người dính đến vụ này, em đảm bảo dưới danh dự của em, của 1 người anh coi như em, 1 người mọi người coi là bạn và uy tín của em trên toàn server. Em sẽ KHÔNG BAO GIỜ để xảy ra 1 trường hợp như vậy lần nào nữa, và những người dính tới vụ này sẽ không bao giờ phạm phải sai lầm như vậy nữa. Trong chuyện này, em sẽ chịu hoàn toàn trách nhiệm.

Em xin lỗi anh và mọi người, nhất là anh Dolce vì đã làm mọi người thất vọng. Nhưng mong mọi người hiểu cho em.

VẠN NGƯỜI QUEN CÓ MẤY NGƯỜI LÀ BẠN ...

TRĂM LOẠI BẠN CÓ MẤY LOẠI LÀ THÂN ?

CHỤC NGƯỜI THÂN LIỆU CÓ MẤY NGƯỜI TỐT ...

1 , 2 NGƯỜI TỐT THÌ HÃY CỐ GIỮ GÌN.​

Anh hiểu và tôn trọng quyết định của em. Anh không nói gì thêm, nếu em đã quyết thì tự chịu trách nhiệm lấy.

[GM]Dolce;792518 said:
    Anh hiểu và tôn trọng quyết định của em. Anh không nói gì thêm, nếu em đã quyết thì tự chịu trách nhiệm lấy.

Em cám ơn anh rất nhiều vì đã giúp em. Anh mãi là ông anh yêu quí của em, mãi là dê của em như ngày nào.

Cám ơn anh Dolce, và tất cả mọi người trên toàn server đã xem Huy như 1 người em, người bạn, người anh em, cám ơn tất cả những comment của mọi người, Huy mang ơn mọi người rất nhiều. Cám ơn anh HK vì đã cho em 1 cơ hội. Nhưng em xin lỗi vì làm anh và mọi người thất vọng, dù em không làm, nên em sẽ không bao giờ nhận là em, vì chuyện này em không dính dáng 1 chút gì vào chuyện này và em cũng không hề biết. Nhưng thưa anh và mọi người, tính em xưa nay em không bao giờ bán đứng người bạn, người em, và người anh của mình. Sau khi em biết được chuyện này, em rất bất ngờ vì sau khi tìm hiểu ra, em biết lương tâm em không cho phép em bán đứng những người liên quan đến vụ này, vì họ đều là những người bạn của em đã cùng em gắn bó và giúp đỡ em rất nhiều. Em xin lỗi anh nhiều lắm, em sẽ chấp nhận bị block acc cho dù đó là mồ hôi nước mắt của em.

Sau chuyện này, em học ra được nhiều điều, em sẽ không bao giờ đưa acc cho ai nữa, và những người dính đến vụ này, em đảm bảo dưới danh dự của em, của 1 người anh coi như em, 1 người mọi người coi là bạn và uy tín của em trên toàn server. Em sẽ KHÔNG BAO GIỜ để xảy ra 1 trường hợp như vậy lần nào nữa, và những người dính tới vụ này sẽ không bao giờ phạm phải sai lầm như vậy nữa. Trong chuyện này, em sẽ chịu hoàn toàn trách nhiệm.

Em xin lỗi anh và mọi người, nhất là anh Dolce vì đã làm mọi người thất vọng. Nhưng mong mọi người hiểu cho em.

VẠN NGƯỜI QUEN CÓ MẤY NGƯỜI LÀ BẠN ...

TRĂM LOẠI BẠN CÓ MẤY LOẠI LÀ THÂN ?

CHỤC NGƯỜI THÂN LIỆU CÓ MẤY NGƯỜI TỐT ...

1 , 2 NGƯỜI TỐT THÌ HÃY CỐ GIỮ GÌN.​

Hơi anh hùng rơm tí nhưng vote cho chủ nghĩa này . Ủng hộ chuyện này

-Với quan điểm của người quản lí game, 1 gamer được gọi là tốt khi họ tôn trọng quy định cua game, chơi game thân thiện giúp đỡ cộng đồng.

-Với quan điểm cá nhân, một người bạn tốt phải tránh làm những việc có thể ảnh hưởng trực tiếp đến bạn mình.

-Nếu 1 gamer tự cho là mình pro, có thể tiến hành hack, bug và qua mặt được admin và mọi người, tự tin đến mức thoải mái dùng account của người khác cho mượn để bug game thì chỉ là 1 gamer hạng bét, những người này chơi game không phải bằng năng lực của mình mà chơi game bằng cách lợi dụng lỗi game, account game thì đi mượn, bug xong được vài món đồ thì tỏ ra mình có bản lĩnh để xưng hưng bá trong game==> kết quả chỉ có 1 : bị khoá nick vĩnh viễn.

-Game lúc nào cũng có thể có bug chưa fix, admin lúc nào cũng có thể khóa nick người bug dù sớm hay muộn.

-người bug game ko bao giờ dừng lại mà chỉ tìm các bug mới khi họ ko thể bug theo cách cũ được nữa.

Status
    Not open for further replies.