Private conversations
Help Users

TOPIC BÁO BUG SERVER 9.0

Status
    Not open for further replies.

Heaven Knows

Võ Lâm Chí Tôn
    Staff member
    Chào các bạn

Bản 9.0 lần này upgrade từ 8.0 do đó các lỗi mới chủ yếu tập trung ở nhân vật Hàn Bảo Quân

Các bạn trong quá trình train thấy char này còn lỗi khí công, quest, ... thì báo cáo để admin fix nhé

HKHV có thể fix các lỗi này .

Không rõ có đúng là lỗi không nhưng hiện tại không thể làm nv thăng chức lần 1 char HQB dc.
    Lý do: môn chủ tống võ môn quá mạnh, 1 hit chết. Sau khi chết thì hồi sinh tại chỗ và kẹt luôn, không làm được gì

Không rõ có đúng là lỗi không nhưng hiện tại không thể làm nv thăng chức lần 1 char HQB dc.
    Lý do: môn chủ tống võ môn quá mạnh, 1 hit chết. Sau khi chết thì hồi sinh tại chỗ và kẹt luôn, không làm được gì

bạn về hb rồi vào lại, làm lại
    d0ã chỉnh NPC này yếu lại cho phù hợp

2 bạn thử cài đặt lại game = client 9. trên trang chủ, sau đó down laucher mới về dùng xem sao.

Skill này của HBQ bị lỗi: khi chưa đủ lv vẫn có thể nâng các giai đoạn tiếp theo (nâng xong ko xài đc, phải trên lên tới lv đó mới dùng được)

Lỗi pt

Khi pt lỗi hiện lên đủ cả 8 tên nhân vật trên bảng pt
    Dp không +++ cho cả nhóm dc

2 bạn thử cài đặt lại game = client 9. trên trang chủ, sau đó down laucher mới về dùng xem sao.

Skill này của HBQ bị lỗi: khi chưa đủ lv vẫn có thể nâng các giai đoạn tiếp theo (nâng xong ko xài đc, phải trên lên tới lv đó mới dùng được)

tui dowload lại hết rùi đầu k dc cả phien bản 8.5 hay 9.0 đều như vz cả còn cai laucher thì k bít cách sài
    ai bít chỉ vs(buon)

Down laucher mới trên trang chủ về chép đè lên file GameLogin của folder HKHV9.0 thử đi ông.

tui dowload lại hết rùi đầu k dc cả phien bản 8.5 hay 9.0 đều như vz cả còn cai laucher thì k bít cách sài
    ai bít chỉ vs(buon)

Lên trang chủ có link download laucher mới. Down về là đc file GameLogin, chép đè vào cái cũ.

Tình hình hiện tại vẫn có nhữg người do ko rành về cài đặt game nên vẫn ko vào game đc..
    Bởi vậy e mong là a HK cố gắn làm 1 bản down hoàn thiện dễ như sv 8. cho các ae gà có mặt đầy đủ :D

Down laucher mới trên trang chủ về chép đè lên file GameLogin của folder HKHV9.0 thử đi ông.

chắc tại mạng của tui ông ơi,giờ mở lại nó tự down luôn, cảm ơn ông nhiều

tui đã download lại toàn bộ và cũng chép cái laucher như mọi người nói nhưng đều k vào đc.... nản lắm rùi(vt)

Anh HK giúp em với em làm đủ mọi cách rồi cai game xong bấm login nó load xong cái nó lai báo lỗi (cannot load library_key.dll) là bị là sao hả anh, em với ku Huy (hoada) sủa cả buổi sáng rồi mà vẫn ko được mạc dù em đã xoá hết tải về lại

Status
    Not open for further replies.