Private conversations
Help Users

TOPIC BÁO BUG SERVER 9.0

Status
    Not open for further replies.
    Bảo trì 11/3/2014 22h15

Fix lỗi chat truyền âm mất kí tự

Kênh Sư Tử Hống cũng bị lỗi mất ký tự đầu.

Với lại động tác skill AOE Thiên Mã Đại Biến của char HBQ bị lỗi (có người bị, người không).

Đáng lẽ khi ra skill nhân vật phải nhảy lên chém xuống rất đẹp, đằng này nó chỉ đứng chém 1 nhát (giống như động tác của skill lv 1).

Lỗi này cũng chẳng nghiêm trọng lắm nhưng nếu được mong anh fix dùm em. Anh có thể log kick acc em để test. (Nhân vật: MinhYeuNhauDi).

Với lại động tác skill AOE Thiên Mã Đại Biến của char HBQ bị lỗi (có người bị, người không).
    Đáng lẽ khi ra skill nhân vật phải nhảy lên chém xuống rất đẹp, đằng này nó chỉ đứng chém 1 nhát (giống như động tác của skill lv 1).

Lỗi này cũng chẳng nghiêm trọng lắm nhưng nếu được mong anh fix dùm em. Anh có thể log kick acc em để test. (Nhân vật: MinhYeuNhauDi).

ngươi bị, người ko rất khó fix vì ko thể tim ra nguyên nhân, từ từ xem sao đã, riêng lỗi sth mất chữ sẽ fix ok

anh HK xem giùm e các Q 89 ,91 ,93 ,100 e làm ở bên BHBC ko giao Q đc
    E đã làm đủ item Q nhưng ko giao đc
    ID : thanhhanh1
    thank A

Anh HK xem dùm acc em bị kẹt acc, đăng nhập vào là mất kết nối hiệp khách dù thử mấy chục lần.
    Nhưng log acc khác thì vẫn được.
    Id: deptrai
    char HBQ: IamWOLverRINE

Mong anh giúp cho. Thanks anh :-s Đang ọp đồ hichic
    ------------------------------------------------------------------------------------------------
    Đã vào được rồi. Tks a.

Anh HK xem dùm e với, acc e đăng nhập vào thì bị dis ra, log web phù về hb cũng không được.
    ID : lovephong

Lổi VK và đồ thuê

Sao em thuê vũ khí, áo, bao tay. khi trả nhiệm vụ nó báo bạn đã có mà tìm khắp nơi vẫn không thấy.

ID:kwneedlc
    Char:LCNeedKW

Thanks !

đã phân tích hết mấy hours

- HK China thì skill này có phân biệt chính tà, HBQ chính thì chém bay lên bổ xuống, còn tà thì ko
    - Dzogame thì ko phân biệt chính tà trong skill này, chỉ có 1 file animation duy nhất

Do đó nếu xét đúng ra thì đây ko phải lỗi mà là do NPH, tuy nhiên admin đã fix ở client để cho skill này như dzo thì hợp lí hơn.
    Auto update client sẽ fix lỗi này

manchen Fpnancl

Anh HK xem qua giùm em , em có chơi char cung lv 60 rồi , nhưng nhận nhiệm vụ thăng chức 3 ( 1 ) không được , xem lại NV 55 lấy thư tiến cử thì hệ thống cứ bảo đã hoàn thành . Qua nhận NV TC 60 thì nó nói '' CHƯA HOÀN THÀNH NV ĐIỀU KIỆN ID 12 '' nên không TC 3 được . Em cũng bấm đủ lệnh fix lỗi nhưng không được , mong anh xem qua giùm .

ID : toquyen

Anh HK xem qua giùm em , em có chơi char cung lv 60 rồi , nhưng nhận nhiệm vụ thăng chức 3 ( 1 ) không được , xem lại NV 55 lấy thư tiến cử thì hệ thống cứ bảo đã hoàn thành . Qua nhận NV TC 60 thì nó nói '' CHƯA HOÀN THÀNH NV ĐIỀU KIỆN ID 12 '' nên không TC 3 được . Em cũng bấm đủ lệnh fix lỗi nhưng không được , mong anh xem qua giùm .

ID : toquyen

vào game gõ lệnh !troioifixbugchotao

Sau đó nhận lại nv xem ok chưa

Lổi trả Q

Nhờ Admin fix giùm lổi trả nhiệm vụ
    Khi túi đồ không đủ chổ trống mà trả Q thì không nhận được phần thưởng (mặc dù phần thưởng là EXP) và không làm lại hay trả nhệm vụ đó được.

Lỗi mất buff:
    Tình hình lúc em vừa up 10x là item siêu thị đang ăn còn LL, Thánh tâm đơn 50%, yêu hoa 1k3, vảy rồng như hình dưới
    7zVWr

Sau khi em mặc set 10x và trang sức 10x vào thì bị mất 3 buff Thánh tâm đơn 50%, yêu hoa 1k3, vảy rồng chỉ còn lại Long lân

A xem giúp e.

Và tất nhiên là em đã mua lại mấy cái bị mất rồi nhưng em báo lỗi a biết thôi (khoc)

EDIT lại: Thánh tâm đơn lên 100 bị mất là đúng nhưng khi mất kéo theo cả buff yêu hoa 1k3 và chỉ thêu vảy rồng.

Không tháo đồ xuống đc

Em ko tháo đồ xuống đc a HK. E ko có lock trang phục và cũng ko có nộ. char: bossha lv 93 đao

Status
    Not open for further replies.