Private conversations
Help Users

Lỗi Game Topic báo lỗi game [new]

cung đã lâu nay ko mod gì thêm, kể từ open đến giờ
    từ sau những lần bảo trì gần đây, pk cung không thấy hiện nhảy dame "Tâm Thần Ngưng Tụ" và "Độc Bá Giang Hồ". Trước đó vẫn nhảy đều, em không rõ dame có nhảy không nhưng thực sự khi pk chỉ hiện mỗi "Vô Ảnh Ám Tiễn". Đi train thì khí công ok.

cung đã lâu nay ko mod gì thêm, kể từ open đến giờ
    Thật sự khó hiểu. Hôm trước e pk thử dame ở cuutu. Dùng skill thăng thiên bật tắt pk nhảy 3 khí công liên tục. Còn 3 4 hôm nay thì đều chỉ nhảy Vô Ảnh Ám Tiễn.! Hay từ trước giờ dùng skill bật tắt pk đều không nhảy ạ?

Trước giờ cung aoe mang đi pk chỉ nhảy kc vaat ko nhảy ttnt + dbgh nha
    pk chay ko bật AOE vẫn có nhảy NTTK mà, trước đi TLC vẫn nhảy bt dạo gần đây pk thấy ko nhảy mới thắc mắc. Nếu ngay từ đầu đã ko nhảy NTTK + ĐBGH thì ý kiến làm gì.

pk chay ko bật AOE vẫn có nhảy NTTK mà, trước đi TLC vẫn nhảy bt dạo gần đây pk thấy ko nhảy mới thắc mắc. Nếu ngay từ đầu đã ko nhảy NTTK + ĐBGH thì ý kiến làm gì.
    NTTK là kc tăng dame cơ bản. ko phải kc nhảy dame.

cung chưa 13x
    - pk chay nhày 3kc là ttnt vaat dbgh
    - pk skill (aoe tt cũng tính là skill nhé) chỉ nhày kc vaat thôi.

NTTK là dame cơ bản Ctrl S chứ không phải Kc nhảy dame nha lọt.dame chay nhảy dame gồm có TTNT VAAT ĐBGH

NTTK là dame cơ bản Ctrl S chứ không phải Kc nhảy dame nha lọt.dame chay nhảy dame gồm có TTNT VAAT ĐBGH
    ghi nhầm đấy, nhảy dame xanh TTNT. Mọi khi đi TLC vẫn nhảy 3 kc TTNT, VAAT, ĐBGH giờ chỉ nhảy mỗi VAAT. Hôm nào rảnh test lại pk thử shyn.

Anh admin ơi tình hình em log acc thương em vô là bị lag gần như đứng màn hình ko di chuyển đi đâu được,em nhờ người khác log thì lại bình thường nhưng khi em cho acc khác đứng gần thì acc đó cũng bị lag như acc thương nhưng vẫn có thể di chuyển càng xa acc thương độ lag càng giảm rồi mất,có 2 người cũng bị như em nên mong admin tìm cách giải quyết dùm em.

Yêu cầu lão admin up sét 13x lại sét 13x nhình y chang sét 12x dể tí úp cho cái hình

ghi nhầm đấy, nhảy dame xanh TTNT. Mọi khi đi TLC vẫn nhảy 3 kc TTNT, VAAT, ĐBGH giờ chỉ nhảy mỗi VAAT. Hôm nào rảnh test lại pk thử shyn.
    Công nhận là Không nhảy nữa. Trước vẫn có nhảy bình thường mà. Skill AOE nhảy 3 khí công cái thằng nào cũng die. =)))) Giờ nhảy mỗi VAAT. pk max mệt :))))

Công nhận là Không nhảy nữa. Trước vẫn có nhảy bình thường mà. Skill AOE nhảy 3 khí công cái thằng nào cũng die. =)))) Giờ nhảy mỗi VAAT. pk max mệt :))))
    thế bạn có biết kc nào của cung chỉ xài cho bắn chay và kc nào xài cho skill ko?
    nhắc lại nhé cung sử dụng skill chỉ nhảy duy nhất 1 kc là vaat. bạn bật skill aoe nên nó chỉ nhảy vaat thì có gì để thắc mắc.
    riêng ở sv hv này thì aoe đánh quái nó mới nhảy hết 3kc ttnt vaat dbgh.

thế bạn có biết kc nào của cung chỉ xài cho bắn chay và kc nào xài cho skill ko?
    nhắc lại nhé cung sử dụng skill chỉ nhảy duy nhất 1 kc là vaat. bạn bật skill aoe nên nó chỉ nhảy vaat thì có gì để thắc mắc.
    riêng ở sv hv này thì aoe đánh quái nó mới nhảy hết 3kc ttnt vaat dbgh.
    Tất nhiên là mình biết. Do htrc pk nó nhảy đc 3kc nên mới có thắc mắc hỏi mọi người. Không phải 1 mình mình thấy mà có vài ba người thấy.
    Còn skill riêng thì train từ lv thấp đến lúc lv 115 tất nhiên chỉ nhảy VAAT thôi. Đang thắc mắc 1 chút ở skill AOE bật tắt mà bắn chay kìa.

mình chơi hv trc giờ chưa bao giờ thấy aoe nhảy ttnt với dbgh. có gì nhầm lẫn ở đây

sao e cài game vào chơi 1 giờ là bị ngắt kết nối ..vào lại chơi cũng dùng 1 giờ là bị ngắt kết nối ..ai chỉ e khắc phục lỗi này với wm cảm ơn nhiều