Private conversations
Help Users
    Status
    Not open for further replies.
    Bug này không biết do đâu mà có . Tôi cũng bị acc kiếm GuyShadow kill một hồi thì tôi không kill được bạn ấy , trong khi bạn ấy vẫn kill được tôi và train bình thường . tôi tưởng acc của mình bị lag và đã lấy acc này kill acc kia vẫn kill được , trong khi lại không kill được GuyShadow . Bình thường nếu không kill được sẽ có thông báo ( người qoang minh lỗi lạc lên đánh người khác ) mà đằng này không có bất cứ thông báo gì , tôi đã kiểm tra và tìm mà vẫn không phát hiện làm sao bị vậy . với một tấm hình của bạn mà nói lợi dụng bug rồi khoá acc người khác thì bất công quá . Mong anh hk sem lại trường hợp này . thanks

lần sau btri anh sẽ chèn code để phát hiện nguyên nhân

Mỗi lần log acc vào đứng ở hb thì 1 lát acc bị lag, ko chat được cũng ko xài được lệnh !move, nhưng nhìn người khác chat vẫn được.
    Mỗi lần bị như vậy thì phải out game luôn chứ đổi nhân vật thì log lại vẫn bị, và vừa log thì phải move qua map khác đứng 1 lúc quay về hb, đứng 1 lúc thì ko thấy xuất hiện lag nữa.
    e chơi cung nhưng log acc đp thì trường hợp này cũng xảy ra tương tự

Last edited:
    Khí công thăng thiên 2 của cầm sư lỗi không phản dame người trong trạng thái nộ.(cả 3 trạng thái) Mình đã test khoảng 20 hít không có thấy nhảy khí công.
    p.s: quái thì phản bình thường.

Last edited:
    cái lỗi dame quái ko mất máu phải đánh đến chết mới hiện tiếp dame ko sửa dc à anh , chơi auto train thấy bị hoài đánh khó chịu quá

cái lỗi dame quái ko mất máu phải đánh đến chết mới hiện tiếp dame ko sửa dc à anh , chơi auto train thấy bị hoài đánh khó chịu quá

Có thể nói rõ hơn 1 chút không, Bạn dùng skill nào bị, char gì

nhân vật Keodau
    mất 3 pill, hộ tâm đơn 150% 24h. THái Cực THần ĐƠn 4h + 1 Ngũ Sắc Thần Đan (2 cái này gần hết time rồi)
    HỘ tâm đơn 150% thì mới ăn được khoảng 1h
    Ăn từ khoảng 15h->16h ngày 13/11/2015. sau đó log out game, lúc 17h10 log game lại thì mất hết pill :C , sau đó lại ăn HTD rồi đi train tiêp =.=. Ad check cho mình xin lại 1 cái HTD nhé :C

Có thể nói rõ hơn 1 chút không, Bạn dùng skill nào bị, char gì

thấy char nào cũng bị hà , xài skill 13x là bị nhiều nhất , đã chơi đao 9 , đao tà , thương 9 , kiếm tà thấy đều bị
    mình nhớ trước có bạn kêu rồi mà thấy trả lời là chưa fix dc

thấy char nào cũng bị hà , xài skill 13x là bị nhiều nhất , đã chơi đao 9 , đao tà , thương 9 , kiếm tà thấy đều bị
    mình nhớ trước có bạn kêu rồi mà thấy trả lời là chưa fix dc

bạn list cho mình 1 số skill bạn đang chơi bị (tên skill) , chụp giùm tấm hình lúc xảy ra hiện tượng này
    Thanks bạn

e mới cs chưa up ảnh dc , hầu hết là các skill tt3 130 ( hoặc do phái e chơi : đao 9 , đao tà , thương 9 , kiếm tà ) , thấy có bạn kêu từ lâu lắm rồi
    Lỗi miss dame skill.
    từ khi open lài đến giơ, mình đã để ý kĩ vụ này. Skill 1-12x ko thấy nhưng sd skill 13x thì bị miss dame thường xuyên, mình đã báo HV rồi nhưng HV bảo là do lỗi hiển thị từ rất lâu chưa sửa đc.
    Cái này đúng 1 phần vì mình đánh quái bình thường 7-10 hit 1 con khi bị lỗi này đánh 15-20 hit quái vẫn chưa die, vì đánh nó không tụt máu mà tới khi tụt máu thì rất lâu chết.
    Train pt thì ít ai để ý nhưng solo thì rất hay gặp, mình đã test thử trên 4 char : kiếm tà, HBQ 9, thương 9, đao 9 đều bị. Bị nhiều nhất là kiếm với thương.

Khí công thăng thiên 2 của cầm sư lỗi không phản dame người trong trạng thái nộ.(cả 3 trạng thái) Mình đã test khoảng 20 hít không có thấy nhảy khí công.
    p.s: quái thì phản bình thường.

cơ bản là thông tin của mấy người chơi official cho biết kc này ko apply với PK

bạn list cho mình 1 số skill bạn đang chơi bị (tên skill) , chụp giùm tấm hình lúc xảy ra hiện tượng này
    Thanks bạn

Tất cả những Skill 13x TT lan các char đều bị. Xác xuất 5 lần là bị ngay.

Ví dụ :

+ att quái A đánh bình thường. Sau khi quái A die, tiếp tục att quái B .... cứ như vậy thì 3-5 lần là bị. Nếu đang bị att quái A không mất máu ( Nói không mất máu là không không chính xác, máu mất = đánh chay chứ không phải skill và mất tác dụng của đánh lan)
    + Nếu đang bị, cưỡng bức chọn att quái khác thì sẽ hết bị. Nhưng sau khi con quái đó chết thì nếu không chọn bằng tay lại thì sẽ bị

>> Chính vì vậy hầu hết mọi người không dùng skill 13x khi train. Còn không phải dùng auto click để thay đổi att liên tục

Em auto rất hay bị lag mất bình máu ở F2 hoặc sâm ở F4. Những lúc như vậy, khi bị die, đứng dậy sẽ không mang máu hoặc sâm xuống F2 hay F4 được, phải ăn 1 bình mới move được.

Nhờ anh fix giùm lỗi này
    Thanks anh

a hiếu nói đúng. dùng skill aoe 13x cứ đánh được tẹo lại bị lag đánh ko ra máu trừ khi con quái đó đie rồi chuyển mục tiêu khác thì mới hết. nhưng đánh được tẹo thì lại bị @@. e toàn sài aoe 12x ko à

Tất cả những Skill 13x TT lan các char đều bị. Xác xuất 5 lần là bị ngay.

Ví dụ :

+ att quái A đánh bình thường. Sau khi quái A die, tiếp tục att quái B .... cứ như vậy thì 3-5 lần là bị. Nếu đang bị att quái A không mất máu ( Nói không mất máu là không không chính xác, máu mất = đánh chay chứ không phải skill và mất tác dụng của đánh lan)
    + Nếu đang bị, cưỡng bức chọn att quái khác thì sẽ hết bị. Nhưng sau khi con quái đó chết thì nếu không chọn bằng tay lại thì sẽ bị

>> Chính vì vậy hầu hết mọi người không dùng skill 13x khi train. Còn không phải dùng auto click để thay đổi att liên tục

Em auto rất hay bị lag mất bình máu ở F2 hoặc sâm ở F4. Những lúc như vậy, khi bị die, đứng dậy sẽ không mang máu hoặc sâm xuống F2 hay F4 được, phải ăn 1 bình mới move được.

Nhờ anh fix giùm lỗi này
    Thanks anh

Lỗi này xuất hiện do số lượng item vượt ngưõng 9999 item trong 1 ô

đêm qua tầm khoảng 1h do htd còn xx phút mà e ko muốn canh hết để cắn mới có xài lệnh !tayduoc và cắn cái mới
    nhưng tầm sáng ra dậy xem acc thì mất htd , xem cột exp thì mất tầm lúc hết htd cũ .. nv từ lúc xài lệnh ko relog , ko move chỉ đứng train vẫn bị mất dược .. lỗi phải ko anh :((

đêm qua do sự cố rớt mạng nên đăng nhập vài lần, acc TuyetKhach bị ket ko đang nhập đc nữa. Đã vào web xử lý ket map nhưng vẫn ko đc, các acc khác log bình thường. HK giúp dùm!

đêm qua do sự cố rớt mạng nên đăng nhập vài lần, acc TuyetKhach bị ket ko đang nhập đc nữa. Đã vào web xử lý ket map nhưng vẫn ko đc, các acc khác log bình thường. HK giúp dùm!

sáng nay tôi log acc bạn bt mà

Từ 11g hoặc 12g trưa 15/11 trở đi (bên vn là tối 12g trở đi), em có ăn pill HTD, cắm đến 6g rồi out, đến gần 9g tối (là gần 10g sáng bên VN) log acc vào train thì cắn nhầm pill 40% exp, lúc này acc đang bị lag nên em relog lại và phát hiện mất hiệu ứng pill HTD + pill 40% (lúc này pill HTD vẫn còn mười mấy tiếng, còn pill 40% thì vừa mới cắn xong relog lại thì mất luôn). Ingame Quintus

Status
    Not open for further replies.