Private conversations
Help Users
    Status
    Not open for further replies.
    AD ơi !! coi lại giúp cái auto kẹp skill của char Cung đi -,-... tình hình là khi đánh nhau vs char cung ( cung sử dụng auto kẹp ) thì bị crash game .. nếu char cung kẹp = tay thì ko sao ,nó báo lỗi failed to save file j đó ở ổ **a game>user>....

A HK e tìm ra nguyên nhân lỗi hiển thị áo guild khi nộ r, khi đang nộ mà xài skill buff của class là sẽ bị hiển thị đang mặc áo guild

Em không biết cái này có báo lỗi được không, nhưng cứ báo đại, không fix cũng không sao nhé anh HK

Ngày chủ nhật - 22/11 em có làm 4 cái Q lấy Hộ Tâm Đơn 150% (Q 122, 124, 127, 129), nhưng sau khi disconnect log vô lại vào ngày thứ 2 - 23/11 thì em mất hết HTĐ trong thùng đồ, chỉ còn lại cái đang ăn trên người thôi. Anh có thể kiểm tra và add lại cho em 3 cái HTĐ 150% được không? Account ID: karrok

Cảm ơn anh

Có 1 bug nhỏ nhờ anh HK fix dùm em
    Vao lúc khoảng 17h56 ngáy 24/11/2015 em có mua 1 cái Đổi gtinh để chuyển giới cái áo Ninja nữ 13x Tà (full10 +10 7 hỏa, mấy Soul em ko nhớ,vì vừa mua háo hức chưa xem rõ :( ) sang áo Nam để mặc.
    Nhưng sau khi bấm chuyển giới thì mất tiu luôn áo :(
    Mong anh check và fix giúp em :(
    ID: trunghieu999

member 25 quá ít, tính mỗi người 1 acc ko clone mà còn ko chứa đủ, đề nghị nâng lên tối thiểu 30 :icon_sweat:
    25 mem 1 G tương đương 120k võ huân 1 người/ tuần để duy trì cấp 6 cũng không quá nhiều. có pre thi 1 tuần ko lo.
    nhiều ông không có pre đi cuồng sát auto, sinh linh lầm than đây :icon_pz:
    mong HK xem xét lại cho 1 G 3-40 mem cho nó xôm.

Tối thiểu cũng 30 mem,ko thì 40 50 chứ 25 thì quá ít A ạ,e vote 35 (con dê) là đẹp
    P/s: a e trong game giờ cũng nhiều rồi,giới hạn thành viên ít quá thấy cứ sao sao đó a

Có 1 bug nhỏ nhờ anh HK fix dùm em
    Vao lúc khoảng 17h56 ngáy 24/11/2015 em có mua 1 cái Đổi gtinh để chuyển giới cái áo Ninja nữ 13x Tà (full10 +10 7 hỏa, mấy Soul em ko nhớ,vì vừa mua háo hức chưa xem rõ :( ) sang áo Nam để mặc.
    Nhưng sau khi bấm chuyển giới thì mất tiu luôn áo :(
    Mong anh check và fix giúp em :(
    ID: trunghieu999

-Hình như Xuyên Châm Dẫn Tuyến có tỷ lệ thất bại .

Chức năng chuyển đổi Bang chủ có vấn đề anh ơi, chuyển đi rồi chuyển lại hình như không được, anh HK kiểm tra lại anh nhe

Sếp cho mình hỏi, ( và hoặc báo lỗi o-o)
    KI phẫn nộ là có tác dụng pk người bằng SKILL không? Vừa mới op, thì đọc được bài hướng dẫn của Bloody, nói phẫn nộ có tác dụng cho đánh thường thôi..
    Nhưng sv offic thì lại có tác dụng với skill khi pk, = chứng như sau [video=youtube;1bqfC1iCRcg]https://www.youtube.com/watch?v=1bqfC1iCRcg[/video]
    Khoảng 1:04 - 1:08, 2:50 - 2:53 có nhảy "Phẫn nộ" của đá KI khi dùng skill.

P.s: đánh chay khi pk thì vẫn nhảy như thường.

Last edited:
    Sếp cho mình hỏi, ( và hoặc báo lỗi o-o)
    KI phẫn nộ là có tác dụng pk người bằng SKILL không? Vừa mới op, thì đọc được bài hướng dẫn của Bloody, nói phẫn nộ có tác dụng cho đánh thường thôi..
    Nhưng sv offic thì lại có tác dụng với skill khi pk, = chứng như sau https://www.youtube.com/watch?v=1bqfC1iCRcg
    Khoảng 1:04 - 1:08, 2:50 - 2:53 có nhảy "Phẫn nộ" của đá KI khi dùng skill.

P.s: đánh chay khi pk thì vẫn nhảy như thường.

thời BT viết đến nay đã mấy năm, chắc vật đổi sao dời rồi

thời BT viết đến nay đã mấy năm, chắc vật đổi sao dời rồi

vậy là bây giờ hồn Phẫn nộ có tác dụng = skill lên NGƯỜI phải k ad? Nếu như vậy thì sau gần 100(rất nhiều) hit test, mình xác định được là bị lỗi k nhảy khi SKILL lên NGƯỜI.
    Đánh chay thì vẫn nhảy, cả người lẫn quái.

Item mới đánh ở TLC bị lỗi Item IMG fail 9000000787 khi vào game , item đó cũng không hiện hình , chỉ vào thì thấy nhưng không xài đc

Khoảng 16h55p em có mua cục vàng 500KNB để mở key, mua = cash shop ingame. Sau khi mua thì ko hiện ra item. Em relog thì nó hiện ra nhưng mất hết st đang sử dụng. Gồm: Bích Long Chỉ Thêu 7 ngày (còn khoảng 35h sử dụng), hộ tâm đơn 150h% 24h, x1.2.
    Tên nhân vật: LucVanKhoa

Status
    Not open for further replies.