Private conversations
Help Users

Lỗi Game Topic báo lỗi khí công version 13

Anh HK cho em hỏi hiện tại 2 kc "Tu nhân đại pháp""Nhu khắc cương" của DHL ko có tác dụng phải không ạ? Em tesk pk cả buổi ko thấy nhảy combo AS {adore}

Anh HK cho em hỏi hiện tại 2 kc "Tu nhân đại pháp""Nhu khắc cương" của DHL ko có tác dụng phải không ạ? Em tesk pk cả buổi ko thấy nhảy combo AS {adore}
    đang cố gắng fix 2 kc này

biết tác dụng thì giải thích rõ cho anh nhé
    thanks

khí công kích lực công thanh cầm sư đánh người ko xuất hiện , đánh quái thì chỉ khi nộ hạ âm thanh và aoe mới ra

đang cố gắng fix 2 kc này

biết tác dụng thì giải thích rõ cho anh nhé
    thanks
    Theo e dịch từ trang HK thái http://yulgang.playpark.com/th/gameguide/23946 thì:
    Kc Tu Nhân Đại Pháp tăng thời gian tồn tại của debuff (trói chân, câm lặng) của liên chiêu A. Tăng 0,1 giây mỗi 5 điểm.
    Nhu Khắc Cương thì tăng rate xuất hiện combo A S.
    Đây là thông tin e lấy bên mgame:
    Tu nhân đại pháp: 연계기 및 축 영보 입력 시간 증가: Increase the time of interlock and axis input
    Nhu khắc cương: 축 영보 시전이 가능한 상태로 변경되는 확률을 올려줍니다: Increases the chance that the cast will change to a castable state

Last edited:
    Theo e dịch từ trang HK thái http://yulgang.playpark.com/th/gameguide/23946 thì:
    Kc Tu Nhân Đại Pháp tăng thời gian tồn tại của debuff (trói chân, câm lặng) của liên chiêu A. Tăng 0,1 giây mỗi 5 điểm.
    Nhu Khắc Cương thì tăng rate xuất hiện combo A S.
    Đây là thông tin e lấy bên mgame:
    Tu nhân đại pháp: 연계기 및 축 영보 입력 시간 증가: Iock ancrease the time of interlnd axis input
    Nhu khắc cương: 축 영보 시전이 가능한 상태로 변경되는 확률을 올려줍니다: Increases the chance that the cast will change to a castable state
    - Khí công Tu Nhân Đại Pháp đúng như trên giải thích, max 20đ khí công sẽ đóng băng đối phương trong 0.4s. Khi nhảy khí công sẽ hiện chữ A.
    - Khí công
    Nhu Khắc Cương tăng tỷ lệ hấp hồn để ra liên chiêu A-S.

ĐHL khi TC3 sẽ học được skill
    Hấp Hồn Đại Pháp trong Trường Bạch Kiếm Phổ cùng khí công Nhu Khắc Cương để tăng khả năng hấp hồn ra liên chiêu. Khi TC4 học thêm skill thứ 2 là Tích Khí Hồi Lưu khi pk sẽ hiện chữ S.

Anh HK xem thử fix lại 2 khí công này chứ như hiện tại DHL pk hơi bất lợi dù đã có kc Hồi Liễu Thân Pháp để né skill nhưng lại không có kc nhảy dame như kiếm, chỉ dựa vào liên chiêu A-S để combo kết liễu đối thủ.

Cám ơn anh!

Dear anh HK ,

Sau đây là 1 loạt kc về quyền sư :
    KC1 : Nộ Hào Nhất Thanh ( có hoạt động không anh , em thấy thanh nộ lên vẫn đều tăng hay không tăng cũng vậy )
    KC6: Phong Quy DIện Bích ( em không thấy nó nhảy từ đầu game đến giờ )
    KC8: Nộ Tâm Xuất Kích ( cái này có xuất hiện nhưng em thấy cái rate 17,6% sao nó khó ra dữ vậy anh )
    KC10: Ma Phủ Vi Châm ( không có tác dụng gì hết nha anh )
    KC11: Thiên Hạ Cuồng Phong: Tăng uy lực cuồng phong vạn phá hiện tai em đã max và nó tang 10,5% , def em khi nộ chưa nâng kc này là 2129 sau khi nâng max , thi thành 2171 .Khí công này nó tăng điểm ra sao vậy anh : 10,5% của từng chỉ số hay sao ??? , nếu tăng đều mỗi chỉ số thì 10,5% là tăng sai nha anh

nếu anh cần test thì log acc em
    id: resshin12
    charName: Dake

Thanks

Dear anh HK ,

Sau đây là 1 loạt kc về quyền sư :
    KC1 : Nộ Hào Nhất Thanh ( có hoạt động không anh , em thấy thanh nộ lên vẫn đều tăng hay không tăng cũng vậy )
    KC6: Phong Quy DIện Bích ( em không thấy nó nhảy từ đầu game đến giờ )
    KC8: Nộ Tâm Xuất Kích ( cái này có xuất hiện nhưng em thấy cái rate 17,6% sao nó khó ra dữ vậy anh )
    KC10: Ma Phủ Vi Châm ( không có tác dụng gì hết nha anh )
    KC11: Thiên Hạ Cuồng Phong: Tăng uy lực cuồng phong vạn phá hiện tai em đã max và nó tang 10,5% , def em khi nộ chưa nâng kc này là 2129 sau khi nâng max , thi thành 2171 .Khí công này nó tăng điểm ra sao vậy anh : 10,5% của từng chỉ số hay sao ??? , nếu tăng đều mỗi chỉ số thì 10,5% là tăng sai nha anh

nếu anh cần test thì log acc em
    id: resshin12
    charName: Dake

Thanks
    mấy kc này đều đang có td, chỉ số xuất hiện thì sẽ check lại

View attachment 898
    Khí công thứ 2 của cung Liệp ưng chi nhãn
    tăng cự ly bắn khi sử dụng kĩ năng thì ko có tác dụng vẫn đánh gần ( cung mà đánh gần như dp ấy ) nhưng đánh thường thì dc tăng cự ly ( tóm lại là nó ko có tác dụng với Skill )
    ad fix kc này của cung đi ạ đánh skill ko có tác dụng tăng range đã report khá lâu rồi a HK ey

Anh HK cho em hỏi kc 4 này của thương ở sv mình đang code tác dụng ra sao vậy. Theo như dích thuật thì nó hỗ trợ cho kc 13x Nộ Huyết Xung Thiên, không hiểu sao lại xuất hiện khi mới tạo nhân vật.

Anh HK cho em hỏi kc 4 này của thương ở sv mình đang code tác dụng ra sao vậy. Theo như dích thuật thì nó hỗ trợ cho kc 13x Nộ Huyết Xung Thiên, không hiểu sao lại xuất hiện khi mới tạo nhân vật.

Kc giống kc4 của đao tăng uy lực kc 13 lên 13x mới có t.d

cái hay của DHL khi PK là skill liên chiêu + cắt chiêu để kẹp nhưng cảm thấy ở sv này DHL skill liên chiêu + KC nhu khắc cương + tu nhân đại pháp không có 1 tác dụng . MONG AD chăm sóc DHL !!!!!

cả skill 10x đơn của dhl sao lại bị delay vậy ... ko nhầm thì skill đơn 10x không bị delays mà anh

Thanh niên từ vn-play qua à
    Anh xem dùm kc kích lực công thanh pk ko xuất hiện nhé
    cái hay của DHL khi PK là skill liên chiêu + cắt chiêu để kẹp nhưng cảm thấy ở sv này DHL skill liên chiêu + KC nhu khắc cương + tu nhân đại pháp không có 1 tác dụng . MONG AD chăm sóc DHL !!!!!
    .. theo mình hay bỏ mịa kc ý đi. Sv pk còn kẹp skill nên nếu ra vụ liên chiêu nó sẽ rối mắt rối tay lắm

hiện tại chưa fix chứ không phải không fix, Admin cần nghiên cứu thêm để điều chỉnh nên cái chúng ta cần là chờ đợi.

khí công này tăng % pnvc cho nên hiện tại nếu pnvc của bạn chưa có thì nó sẽ ko tăng gì, bạn thử test mặc vài món pnvc xem
    Ttheo đúng sách giáo khoa là kc đó của thương tăng điểm chứ tăng theo % thế có mà chết á a HK ơi. Dịch thuật như thế là đúng rùi mà