Private conversations
Help Users

Topic báo lỗi nhiệm vụ

one ingirsa

em sang thần võ môn làm nv thăng cấp lần 3 nhưng ko để ý là vẫn còn nv 50 và 52 nên sau khi trả nv thăng cấp xong NPC báo đã hoàn thành nv nhưng không thăng cấp.em kiểm tra lại và làm nốt 2 nv 50 và 52 xong qua thần võ môn để làm nv thăng cấp nhưng vẫn chưa được.anh giúp em với (sad)

em sang thần võ môn làm nv thăng cấp lần 3 nhưng ko để ý là vẫn còn nv 50 và 52 nên sau khi trả nv thăng cấp xong NPC báo đã hoàn thành nv nhưng không thăng cấp.em kiểm tra lại và làm nốt 2 nv 50 và 52 xong qua thần võ môn để làm nv thăng cấp nhưng vẫn chưa được.anh giúp em với (sad)

làm Q thăng cấp đánh 10 con hổ xích vân xong trả Q cho Môn chủ rồi lại ông Kho nhận thêm NV nữa không phải làm zậy là xong đâu , đâu có dễ dàng vậy đc :zhaha:

Q 60 thăng chức 3
    tên nhân vât. KoOlGirl.Q Liễu chính quan đã làm hết,nhận làm Q thăng chức 60 cũng xong hết nhưng báo lỗi k phù hợp điều kiện.rồi đổi nhân vật vô lại thì mất Q rồi đi nhận lại thi k phù hợp điều kiện?cuối cùng k thang chuc dk?
    +cũng nhân vật này tự nhiên bị mất cục kinh nghiệm?

Q 60 thăng chức 3
    tên nhân vât. KoOlGirl.Q Liễu chính quan đã làm hết,nhận làm Q thăng chức 60 cũng xong hết nhưng báo lỗi k phù hợp điều kiện.rồi đổi nhân vật vô lại thì mất Q rồi đi nhận lại thi k phù hợp điều kiện?cuối cùng k thang chuc dk?
    +cũng nhân vật này tự nhiên bị mất cục kinh nghiệm?

Nhân vật EarthGravity ( ID: menghoa) cũng bị tương tự như vậy.

2 acc cùng thăng chức level 35, thì một acc thăng chức thành công, một acc không ( Acc không thành công là ID là menghoa, tên nv là EarthGravity )

Bên bảng nhiệm vụ có thể làm, vẫn còn nhiệm vụ thăng chức, nhưng khi đăng ký nhiệm vụ, thì báo là không phù hợp điều kiện, huc huc @>@
    Hình minh họa:

Q 62 khi e trả NPC cuối cùng thì thông báo như này và chưa trả được Q, a xem dùm e cách fix (sad)

em làm nv thăng chức 1, đã làm xong, trả Q báo thành công, nhưng ko chuyển chức "Kiếm hiệp" dc, đã +hết kc, đã relog nhiều lần nhưng ko dc,
    id: ledangchjthanh
    Mong anh chị giúp đỡ

Nhân vật EarthGravity ( ID: menghoa) cũng bị tương tự như vậy.

2 acc cùng thăng chức level 35, thì một acc thăng chức thành công, một acc không ( Acc không thành công là ID là menghoa, tên nv là EarthGravity )

Bên bảng nhiệm vụ có thể làm, vẫn còn nhiệm vụ thăng chức, nhưng khi đăng ký nhiệm vụ, thì báo là không phù hợp điều kiện, huc huc @>@
    Hình minh họa:

[url]http://i1.upanh.com/2013/0802/14//57044386.loithangchuclv35.png[/url]
    tình trạng là minh cũng giống mấy bạn, cũng là "điều kiện ko phù hợp, xác nhận dk rồi quay lại" Q đã mất ko nhận lại dc

em làm hai Q 36 của Tiêu Xuân Thuỷ và Hồng Phụng Hoàng đánh cự tí dị nhân và tiểu sơn quái : khi trả Q được báo là vật phẩm đã bị mất nhưng không báo nhiệm vụ đã hoàn thành, item + EXP thưởng nhiệm vụ cũng không nhận được

Ai bị lỗi như sau:

Quest khi trả ko thấy báo chúc mừng hoàn thành nhiệm vụ
    Item thưởng ko có, ko thăng chức được , đồng thời nhiệm vụ này cũng ko hủy nhận lại được , click vào báo điều kiện ko phù hợp..===> về hồ nước huyền bột Server 1

ko liên quan đến Q nhưng nv của em đang train em thây lag relog xong vào lại thì sthị đang nhai mất hết @@ lúc đấy đang nhai cuồng đan + yêu hoa 1k3 + vài món items Q @@

id : trandung27 nhân vật YuIgangShasa anh HK check giúp em

xin GM giúp với, chỉ bảo cụ thể cách giải quyết lỗi "ko đủ điều kiện, xác nhận lại" của mon chủ huyền bột, cụ thể là Q tc 1,

a Gm fix lỗi dùm em. lun.

cái exp x1.2 của e. ko xài đc. dù đã nhấp chuột phải nhiều lần nhưng vẫn chưa đc. híc.....

Q 64 65 Chính phái trả Q không được Item Q cũng như exp (bucboi)(bucboi)