Private conversations
Help Users

Lỗi Game Topic báo lỗi version 13

Status
    Not open for further replies.
    a HV oi loi~ ko the su dung sam + mau' binh lv thap' , dung duoc vai cai thi no bao loi~ ko the su dung vat pham

a HK ơi e nạp card vô mua vật phẩm nhưng lại mua nhầm 2 con pet,e muốn mua 2 con hổ nhưng ko nhìn cái mã số đằng sau,số trước là 38 nhưng fai mua 39 mới là con hổ,e mua nhầm 2 con báo rồi a có thể đổi lại cho e 2 con hổ đc ko a,ID duchanh ,cảm ơn a Hk nhiều

a HV oi loi~ ko the su dung sam + mau' binh lv thap' , dung duoc vai cai thi no bao loi~ ko the su dung vat pham
    Có thể do cái pill nhận thưởng hoàn thành mục tiêu ở NPC huyền bột gây ra, !tayduoc đi là đc

AD sửa giùm ăn boss 7/7 không được đồ mà dc 110000 exp + 250 điểm kĩ năng
    nhân vật : playpark online từ 21h hôm qua đến 10 sáng hôm nay 13/5 không nhận được vật phẩm online " hộ tâm đơn, thái cực thần đơn..." + nhiều thứ khác và chỉ được 7k9 võ huấn, hiện giờ đang có 15900 võ huấn vì chuyển từ acc khác qua, AD xem lại giùm, ko đc vật phẩm thì ko sao nhưng ko đc võ huấn thật sự thiệt thòi rất lớn.

Anh HK xem thế nào , char kiếm quá yếu cả dame lẫn def . ngang đồ , ngang level pill pủng như nhau mà dame thua cung ~ 1k dame , so với các char khác không biết thế nào nhưng em thấy mấy người chơi kiếm kêu la quá troi :(

Anh HK xem thế nào , char kiếm quá yếu cả dame lẫn def . ngang đồ , ngang level pill pủng như nhau mà dame thua cung ~ 1k dame , so với các char khác không biết thế nào nhưng em thấy mấy người chơi kiếm kêu la quá troi :(
    kiếm lv thấp sv nào chả skill yếu nhấ, cả khi bạn lên 10x đối với đánh quái, pk kiếm rất mạnh + khí công né nữa, hiện tại kiếm pk mạnh rồi bây giờ bạn kêu tăng sức mạnh cho kiếm nữa thì ai pk lại, chảng hạn như Đao train rất ngon nhưng bạn mang đao đi pk xem giết dc ai không...!!!

DHL k học skill kết hôn đc hả mọi người, và làm sao để up vk lên. sắp 6x mà vẫn phải sài vk lv1 :(

DHL k học skill kết hôn đc hả mọi người, và làm sao để up vk lên. sắp 6x mà vẫn phải sài vk lv1 :(
    thăng chức nv chưa thăng chức xog ch kiếm lên rồi đên dkt thăng kiếm

Tình hình là skill 55 của kiếm 9 với skill 60 của kiếm đánh quái mất máu băng nhau.
    Char cầm sư cũng bị như thế. Ad coi fix dùn em cái

Status
    Not open for further replies.