Lỗi Game Topic báo lỗi version 13

Thảo luận trong 'Thảo luận chung về game' bắt đầu bởi Heaven Knows, 12/5/17.

1. o0Takumi0o

o0Takumi0o Võ Lâm Thánh Chiến

mấy đứa đọc ko kĩ à, có dòng nào ghi mở hộp đâu :mad: Ở đây đang nói vấn đề kill boss xong rớt đồ, chạy lại nhặt thì bị dis vì lỗi "Too many packets", nhặt đồ hoàn toàn thủ công ko auto gì hết :confused:

TrungAnh thích bài này.
  2. TrungAnh

TrungAnh Anh Hùng Bàn Phím

Vậy chắc do ăn ở. Chịu khó chik vô là hết nhé Củ mì. {big_smile}

3. shyn

shyn Chinh Chiến Tứ Phương

vào lúc 3h sáng ngày 15.9.2017 e có vứt cái áo QS nữ 11x9f8+10 ra ngoài và nó biến mất không nhặt lại dc.e đã thử áo khác chưa + thì vẫn nhặt lại dc.có gì đó sai sai a HK ơi
    ID:bopdaii
    NV: RoseKiller
    có đền bù lại đc không a :(

4. anhdoiem

anhdoiem Giang Hồ Hào Kiệt

item QS drop dạng như gem tuj có trong túi đồ, vứt ra là thành bong bóng

5. cuibapne

cuibapne Sơ Nhập Giang Hồ

Anh HK xem giup em, sao cái giáp VH 12x DHL của em đã op xong, đã sửa độ bền 1000/1000 mà mặc lên không được.
    ID : cuibapne
    NV: KiemMa

6. CoiSociu

CoiSociu Quân Hàm

hồi lúc khoảng 23h ngày 24/9 e có relog đổi kênh để đi tìm bãi thì bị diss. rồi e log vào thì bị mất gần 300v ngũ sắc thần đơn.. mong a xem sét lại cho e để e lấy ngũ sắc ăn train nữa ạ :(

ID : Coisociu1
    NV : DinhThuyVan

7. anhdoiem

anh HK test buff 80 ninza( Vô Ảnh Giáo Điệp) dùm em với, skill buff này ko sài đc
    thaks anh HK

Heaven Knows thích bài này.
  8. anhdoiem

buff này đã sài đc nhưng khi buf acc ko dịch chuyển được.a HK check lại dùm em, tiên jcho em hỏi skill Thăng thiên của ninza có debuff hiệu ứng gãy xương ko anh HK

9. TieuPhongHD

TieuPhongHD Sơ Nhập Giang Hồ

anh xem giúp em. nhan vat TaiGa cs.
    Trước em học nghề dược, sau đó hủy nghề học sang nghề may và học tiếp skill Buf kết hôn thì buf vẫn tăng dame, ko tăng df.

10. nogameno

nogameno Hành Hiệp Giang Hồ

Char DHL tt2 ạ
    Em mới trian acc DHL lên tt mà không thấy có cột skill 120 ạ.Khí công 120 " Thiên kiếm phi toái " cũng không có tác dụng.Lúc pk bên kia né mình nhảy kc " Thiên kiếm phi toái " nhưng phát đánh sau không được + thêm dame như kc ghi ạ.Em không up đc hình nó báo lỗi mong anh xem xét ạ

11. nogameno

nogameno Hành Hiệp Giang Hồ

[​IMG] up thêm ảnh ạ

12. JerryC

JerryC Hành Hiệp Giang Hồ

nv nữ buff kết hôn tăng dame. nv nam buff kết hôn tăng 1tt áo

shyn thích bài này.
  13. Heaven Knows

Heaven Knows Võ Lâm Chí Tôn Thành viên BQT

ok admin sẽ kiểm tra và fix nếu có lỗi, tnx bạn

14. o0Takumi0o

o0Takumi0o Võ Lâm Thánh Chiến

anh cho em hỏi Box Mua-Bán bị gì mà em edit bài thì thông báo ko cho phép.

15. WAYROONEY

WAYROONEY Sơ Nhập Giang Hồ

anh HK add thêm items QS 12x với ạ !!!!

16. KiemTaVietNam

KiemTaVietNam Hành Hiệp Giang Hồ

nhờ anh HK xem lại dùm kc của char ninja. sau khi tẩy hết không + bất cứ kc nào thì lại đánh mạnh hơn khi + tới gần 1k máu . ( lv 116 cầm kích kc3+8. test trên quái 100) . kc thtd pk không thèm né. trí thủ tuyệt mệnh không tăng dame. viêm đoạn diệt quyết không giảm 30% sát thương bị trúng khi pk. thtd không né đồng nhĩa với kc ngự khí xung tiêu cũng vô dụng luôn. tăng được dame rõ nhất chỉ có kc số 1 khích nộ phẫn kế.

Huy6757 thích bài này.
  17. nhocne00

nhocne00 Sơ Nhập Giang Hồ

A HK xem giúp e char thương vs . Acc thương của e tối nay tự nhiên bị giảm dame + Hp đáng kể ko rõ nguyên nhân ( cụ thể khi đánh quái 137 giảm hơn 1k dame + Hp giảm từ 10k430- 9k989) . Đã reset lại vẫn ko đc
    Mong a khắc phục giúp

18. Tran Nam

Tran Nam Vô Danh Khách

Acc của mình cũng bị tương tự bạn @nhocne00

19. KiemTaVietNam

KiemTaVietNam Hành Hiệp Giang Hồ

trung cấp kì ngọc thạch phục cừu 5% óp vào vk đánh skill thì nhảy còn đánh chay hoàn toàn không có tác dung( trean hơn 10p không nhảy 1 lần nào cả) anh HK xem có phải bị lỗi không anh.

20. WAYROONEY

WAYROONEY Sơ Nhập Giang Hồ

anh HK ơi hình như em thấy sau sự kiện trung thu thì Rate Exp nó trở về lại như cũ phải không anh ạ, lượng kinh nghiệm để lên lv hình như cũng cao như lúc trước lại rồi :(